Vazi la Khanga kwa wadada wa Kitanzania linavutia

Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2016
Messages
11,853
Points
2,000
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined May 24, 2016
11,853 2,000
Khanga hazitoshi navaa vitenge ila vazi langu haswa nikiwa home ni madera
Najiona nakua comfortable sana hata nikiwa nazurura
Dera kutoka nalo labda duka la jirani dakika 2 sio eti kariakoo hapana
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
22,250
Points
2,000
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
22,250 2,000
Kwa nini haifungi vizuri
unavaaga nn home? ila mie napenda mtandio zaidi..kuna mitandio ya mtumba mizuri mikubwa..mie khanga hazifung vzr hapa front..ila navaa hvyhvy..vitenge mie spend kbs...vikubwa mnoo
 
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2016
Messages
11,853
Points
2,000
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined May 24, 2016
11,853 2,000
Mamii hongera inaonekana una umbo la kibantu hasa kiasi kwamba haupo huru kutembea na Dera, manake watu wata gongana njiani
Haaa haaa kawaida tuseme sijazoea hivyo , nasiwezi kabisa lazima nitakuwa najishitukia kama vile kila mtu ananitizama
 

Forum statistics

Threads 1,326,739
Members 509,585
Posts 32,233,120
Top