Vazi la Khanga kwa wadada wa Kitanzania linavutia

Divine...

Divine...

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2015
Messages
1,520
Points
2,000
Divine...

Divine...

JF-Expert Member
Joined May 22, 2015
1,520 2,000
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ siwez kbs..mie hata nile nini..nanenepa ndyo ila nanenepa sehem maalumu...hunikut nna kono kulee..sijui shingo imetitia๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚...!...hahhaa...mie unene unakimbilia chini zaidi..ila na nyonyo huwa inakuwanzitooo๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜
Thats nice, hongera kwa Mungu hii
 
milionea wa kesho

milionea wa kesho

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
291
Points
500
milionea wa kesho

milionea wa kesho

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
291 500
Naomba NiPM...au niruhusu nikuPM. tafadhali sana
siwez kbs..mie hata nile nini..nanenepa ndyo ila nanenepa sehem maalumu...hunikut nna kono kulee..sijui shingo imetitia...!...hahhaa...mie unene unakimbilia chini zaidi..ila na nyonyo huwa inakuwanzitooo
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
16,218
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
16,218 2,000
Wakati wa kuangalia tamthiliya unaweza kulipiga vile vile na linakutoa.

1565087997589-png.1173612
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
16,218
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
16,218 2,000
Unaweza kupumzika sebureni ukichat chat wakati unamsubiria mzee aje nyumbani....!!! "kweli maisha ni safari ndefu"


1565089348526-png.1173617
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
16,218
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
16,218 2,000
Mzee akichelewa sana na uhajic umechoka basi unakwenda kumsubiria chumbani....!! eti night dress mmhh na joto hili la dar aaahh, ki2 khanga ....

1565089851764-png.1173619
 
Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
848
Points
500
Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
848 500
Hiyo mizigo unaeza ambiwa Kuna waya lakini we ukakanyaga tu yan Potelea kule....
 
T

TASLIMA

Senior Member
Joined
Jul 23, 2019
Messages
158
Points
250
T

TASLIMA

Senior Member
Joined Jul 23, 2019
158 250
Khanga ndogo kitenge kinakua kikubwa hasa matenge Yale ya zamani

Ningekua na kamwili unadhani ningevaa hayo madira?
Nime wafahamu wadada wenye maumbo ya kibantu.
 

Forum statistics

Threads 1,326,748
Members 509,593
Posts 32,233,563
Top