Uzushi kuwa Kamuzu Banda alikuwa Daktari wa Malkia ulienezwa na nani?

endesha

JF-Expert Member
Dec 9, 2015
968
1,000
Labda itakuwa Ni Mabeberu tu ndio walizusha au vibaraka wao. Niko kwenye Siti ya mbele kusubiri Jibu la wajuzi. Wewe kaa Cha nyuma hapo
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
9,370
2,000
Kuna huu uzushi kuwa Rais wa zamani wa Malawi aliwahi kuwa Daktari wa Malkia wa Uingereza na alihasiwa ili asije tembea na Malkia na wakazaa. Eti ndiyo kisa alikufa bila mtoto.

Huu uzushi ulienezwa na nani?

Nchi ambako kiongozi mkuu ni mwongo wa wazi Unategemea vijiweni kuweje mkuu?
 

Dumas the terrible

JF-Expert Member
Jan 20, 2021
561
1,000
Kwani hamkusikia kiongozi wa nchi ya kusadikika ni kiongozi wa malaika huko mbinguni?

Tena kabla ya hapo alianza kama mfagizi wa huko mwisho akapanda cheo

Kwani bado hamjui tu mtukufu jiwe wa chattle anavyojinasibu sisi ni dona kantri hata huyo kamuzu alikua hivyo hivyo!

Nadanganya wadau?
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
29,069
2,000
Kuna huu uzushi kuwa Rais wa zamani wa Malawi aliwahi kuwa Daktari wa Malkia wa Uingereza na alihasiwa ili asije tembea na Malkia na wakazaa. Eti ndiyo kisa alikufa bila mtoto.

Huu uzushi ulienezwa na nani?
Mkuu kipindi kile mataifa yetu ya Kiafrika yalipokuwa katika vuguvugu la kujitawala kulikuwa na euphoria na rumours zilikuwa nyingi.
 

Lycaon pictus

JF-Expert Member
Jan 31, 2021
470
1,000
Mkuu kipindi kile mataifa yetu ya kiafrika yalipokuwa katika vuguvugu la kujitawala kulikuwa na euphoria na rumours zilikuwa nyingi
Hapo nakupata, Jamaa waliongoza harakati za uhuru walikuwa wanaaminisha watu wao ni kama demigods. Jamaa kweli alikuwa daktari na amepractice huko uingereza. Pengine walikuza/alikuza kuwa alimtibu malkia ili aonekane babkubwa.
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
29,069
2,000
Hapo nakupata, Jamaa waliongoza harakati za uhuru walikuwa wanaaminisha watu wao ni kama demigods. Jamaa kweli alikuwa daktari na amepractice huko uingereza. Pengine walikuza/alikuza kuwa alimtibu malkia ili aonekane babkubwa.
Tuliambiwa fimbo ya Baba wa Taifa ilikuwa na uwezo wa ajabu akiiweka Chini hakuna mtu anayeweza kuinyanyua

Sasa sijui kama ilikuwa ni kweli kwasababu alipoaga Dunia tulikuwa tukiambiana kuwa nani atakaeweza kuitoa fimbo ya Taifa Uingereza
 

Mnyatiaji

JF-Expert Member
Dec 13, 2018
2,362
2,000
🎵🎶🎶Nafichaa..nanaa!!🎶🎶..nafichaaa!!nanaa!!!...naogopa isije ikawa noma..nafichaa.. nanaaa!!!...🎶🎶🎶
🚶🚶🚶🚶🚶
 

Torque vs HP

JF-Expert Member
Jan 7, 2021
1,778
2,000
Mayunga alikua anageuka mti mkavu kwny vita vya Kagera.

Gaidi carlos alikua anapita kwny bomba la maji machafu anatokea bafuni kwa queen elizabeth akiwa anaoga anapiga nae story baadae anasema kimya kimya.

Bongo kwa mapicha picha ni noma sana,No wonder tuliambiwa Idd Amin anakula nyama za watu.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
59,043
2,000
Tuliambiwa fimbo ya Baba wa Taifa ilikuwa na uwezo wa ajabu akiiweka Chini hakuna mtu anayeweza kuinyanyua

Sasa sijui kama ilikuwa ni kweli kwasababu alipoaga Dunia tulikuwa tukiambiana kuwa nani atakaeweza kuitoa fimbo ya Taifa Uingereza
Ilibebwa na cranes tatu za tani miatano miatano
 

eliakeem

JF-Expert Member
May 29, 2009
11,797
2,000
Kuna huu uzushi kuwa Rais wa zamani wa Malawi aliwahi kuwa Daktari wa Malkia wa Uingereza na alihasiwa ili asije tembea na Malkia na wakazaa. Eti ndiyo kisa alikufa bila mtoto.

Huu uzushi ulienezwa na nani?

Ukweli ni upi?
Yule alikuwa towashi kama yule wa Ethiopia.
 

eliakeem

JF-Expert Member
May 29, 2009
11,797
2,000
Hakuna kitu kibaya kama kuchukiwa na mswahili, yani linaulizwa swali kumuhusu Kamuzu Banda majibu yanakuja kwamba Magufuli ni muongo sana

Mpaka nikaanza kuwaza, pengine sijaelewa mada iliyoko mezani.
Shukrani imhotep kwa ufafanuzi.
Pia nilichogundua, wengi wa watoto hawa wa sikuhizi hawajui Hastings President Omuyaya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom