Uzuri na ukubwa wa Jiji la Nairobi

Venus Star

Venus Star

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
868
Points
1,000
Venus Star

Venus Star

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
868 1,000
Dah! Hata nikikuekea huzisomi. Hii hapa ni tovuti ya NaMSIP(Nairobi Metropolitan Services Improvement Project) idara ya serikali ya kuboresha huduma ndani ya Nairobi Metropolis. .go.ke ni anwani rasmi ya GoK. Kenya Year Book ni publication rasmi ya GoK ambayo huwa wanaitoa kila mwaka. Humo ndani huwa kuna taarifa na takwimu zote, za mwakani, za Kenya. Nashangaa kusikia kwamba huko Magufulistan huwa hamna kitu kama hicho.
Kijana mbona kama akili zako ni finyu unatuletea Project!?
I want the document about Nairobi Administration area is 32,000sqr km
 
Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
2,549
Points
2,000
Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2018
2,549 2,000
Duh watu wa Nairobi bado mnatumia primitive buses kiasi hicho!!!!!!
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
3,069
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
3,069 2,000
Ndugu yangu Tony katika kuishi kwako duniani najua umewahi tenda dhambi
Je kipi kimekusukuma mpk ukatenda dhambi je ni shetani au akili yako?
Jibu swali langu kwanza ndio uniulize swali lako. Je ni nini imekufanya ukaweka picha mbovu na tatanishi kama hicho ikifuatiwa na jina la kishenzi kama hicho? Ama hujui kwamba Mungu yuko na pia ampingaye Mungu pia yupo?
 
Oii

Oii

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2017
Messages
2,854
Points
2,000
Oii

Oii

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2017
2,854 2,000
Jibu swali langu kwanza ndio uniulize swali lako. Je ni nini imekufanya ukaweka picha mbovu na tatanishi kama hicho ikifuatiwa na jina la kishenzi kama hicho? Ama hujui kwamba Mungu yuko na pia ampingaye Mungu pia yupo?
Mwenzio haamini kama ampingaye Mungu yupo, ndio maana akakuhoji, ukitenda dhambi huwa unamsingizia shetani au unajilaumu mwenyewe. Licha ya hayo, mm pia nashangazwa zaidi na yeye kuweka hilo lipicha.
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
3,069
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
3,069 2,000
Mwenzio haamini kama ampingaye Mungu yupo, ndio maana akakuhoji, ukitenda dhambi huwa unamsingizia shetani au unajilaumu mwenyewe. Licha ya hayo, mm pia nashangazwa zaidi na yeye kuweka hilo lipicha.
Ana matatizo ya akili kwani mtu wa kawaida hawezi tenda alichotenda huyo mtu. Ni jambo tatanishi na sidhani Mods wanastahili kumwacha huyo mshenzi kutisha watu humu kwa mapicha za kishenzi.
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
5,510
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
5,510 2,000
tatizo ni kuwa dar is slum kama jiji bado halijajengwa vya kutosha. sijawai sikia dar is slum metro. papo hapo ndani ya jiji la dar is slum bado utakuta misitu na mashamba kama kijijini vile. watu wanaishi kana kwamba bado wako mashambani wanalima miwa na mihogo.
Wap Dar wanalima mihogo tuanzie hapo kwanza
 
iam_paco

iam_paco

Senior Member
Joined
Aug 28, 2019
Messages
124
Points
250
iam_paco

iam_paco

Senior Member
Joined Aug 28, 2019
124 250
Bro usfananishe nairobi na london, Nairobi haina magorofa mengi bro ina inavijigorofaa kadhaa virefu mwsho ni floor 38 Times tower sjui kama kuna zaid mtanirekebisha, afu pia london hamna magorofa marefu mzee baba, yapo machache sana ambaya nahic ata nchi za africa zmeipita, miji kama london, paris na mingne ya ulaya ni miji ya kihistoria kama zanzibar, hakuna magorofa kabsa marefu kabisa. Atleast now days moscow na paris wametenga sehem za kujenga hzo mambo mbali kidgo na cety centre, Search google uliza why Europe haijengi skyskrappers like Asia and America utaona. So ulaya ghorofa ndefu hamna ni chache mno, pia Nairobi haina tofaut na Dar au majiji mengne ya Africa, tofaut aake na dar itakuwepo lakn ni ndgo sana na kama ingekua kubwa basi ingeonekana na wasingecompare na dar, ni kwamba tu dar ni kubwa na watu wanaeza miliki ardhi na kujenga nyumba ake mtu ukaishi kwako. Pia hyo sio sababu ya kufanya mji usijengeke as you can see new CBD ya kijitonyama victorial adi morocco ni maeneo yenye makazi lakn kila kukicha kuna crang zinapandisha ghorofa juu, ukija ubungo na sinza kuna majengo yanashushwa lakn kuna makazi ya watu. So alhali nairobi wanakazia pale padgo palipo juu, dar inaexpand, thats why kuona majengo marefu co posta upanga na kariakoo, zimeongezeka ubungo, morocco, victoria kijitonyama, makumbusho adi kuelekea mwenge.
Inasemekana Nairobi kwa eneo INA sq.km karibia 600 sawana jiji LA London ,ila Nairobi INA wakazi mil. 4.5.na London INA wakazi 10 milion Daressalaam INA eneo LA Mara tatu ya hiyo mini (sq
.km 1560) na INA wakazi mil. 5.5) Tafsiri yake dar imejengwa haina gorfa nyingi kama Nairobi na London. Kule wamejenga kwenda Juu na dar ni kila MTU na nyumba yake anayodhani inamtosha
Kwa maana nyingine dar haina ghorofa nyingi kama Nairobi , atakaelpinga aende google kwa facts
 
Iblis Bin Shetan

Iblis Bin Shetan

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
209
Points
250
Iblis Bin Shetan

Iblis Bin Shetan

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
209 250
Jibu swali langu kwanza ndio uniulize swali lako. Je ni nini imekufanya ukaweka picha mbovu na tatanishi kama hicho ikifuatiwa na jina la kishenzi kama hicho? Ama hujui kwamba Mungu yuko na pia ampingaye Mungu pia yupo?
Ulishawahi kumuona wapi huyo mungu au unahisi kama atakuwepo
Mnatenda dhambi mnafanya maovu halafu mnamsingizia shetani wakati akili zenu mbovu ndio zinazowatuma
 
Iblis Bin Shetan

Iblis Bin Shetan

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
209
Points
250
Iblis Bin Shetan

Iblis Bin Shetan

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
209 250
Mwenzio haamini kama ampingaye Mungu yupo, ndio maana akakuhoji, ukitenda dhambi huwa unamsingizia shetani au unajilaumu mwenyewe. Licha ya hayo, mm pia nashangazwa zaidi na yeye kuweka hilo lipicha.
Ana matatizo ya akili kwani mtu wa kawaida hawezi tenda alichotenda huyo mtu. Ni jambo tatanishi na sidhani Mods wanastahili kumwacha huyo mshenzi kutisha watu humu kwa mapicha za kishenzi.
Nimetumia hii avatar na Hilo jina kuwa prove wrong watu kuwa wengi wanatenda dhambi wanafanya maovu then wanamsingizia shetani wakati akili zao mbovu ndio zinazosababisha
That's why nikamuuliza je yeye dhambi zake zinasababishwa na nani je ni shetani au akili yake?
 

Forum statistics

Threads 1,336,629
Members 512,670
Posts 32,545,872
Top