Uzuri na ukubwa wa Jiji la Nairobi

Venus Star

Venus Star

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
868
Points
1,000
Venus Star

Venus Star

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
868 1,000
If you don't know what a metropolis is then you do not deserve to discuss anything about cities.
Are you stupid, hivi miaka hii ndio ulete ujinga kama huu tukae kimya na kujificha kwenye kichaka cha kuwa hujui city!?
Nime kuambia leta official documents to support your opinion.
If you don't have official documents shut up.
 
Venus Star

Venus Star

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
868
Points
1,000
Venus Star

Venus Star

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
868 1,000
Unachosha sana wewe jamaa, tangu lini gatuzi moja likawa ndani ya gatuzi lingine? Unajua maana ya county? Nairobi Metropolis imeingia hadi sehemu zingine za gatuzi nne za Kajiado, Machakos, Kiambu na Murang'a. We vipi unataka nikochoree kibonzo ndio uelewe?
Wewe maharage acha kutuletea taarifa ambazo hazipo. Nimekuambia ulete official documents unapiga domo tu.
 
Teargass

Teargass

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2018
Messages
6,478
Points
2,000
Teargass

Teargass

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2018
6,478 2,000
Hey young man, do you know those Nairobi buses commonly known as nganya? If you know them then here are some facts about them. They are not allowed to pass Nairobi borders crossing to other counties eti wanafanya routes za huko, why can't you then ask yourself some of these question,
Kama hazikubaliwi kufika counties zingine then why are they reaching;
1. Rongai which is in Kajiado county?
2. Why are they reaching Athi River which is in Machakos county ?
3. Why are they reaching Kitengela which is in Kajiado county?
4. Why are they reaching Githurai which is in Kiambu county
5. Why are they reaching Ruaraka in Kiambu county
6. Why are they reaching Ruai which is in Kajiado county.
Wewe maharage acha kutuletea taarifa ambazo hazipo. Nimekuambia ulete official documents unapiga domo tu.
Here are some of the metro buses. You can see clearly zimeandikwa SUPER METRO. Each bus has its own name like ALVIN, ST MICHAEL, ST. GABRIEL ETC but all are have the common SUPER METRO name on their bodies.
4430eeaf0260cc85b8cb5b4db12011d6-jpeg.1204661
View attachment 1204662
3a580dfd495284b22d5cf1ae8fed9554-jpeg.1204663
View attachment 1204664
abad764f3f7ea7cf9d356d092a08fbad-jpeg.1204665
 
Iblis Bin Shetan

Iblis Bin Shetan

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
209
Points
250
Iblis Bin Shetan

Iblis Bin Shetan

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
209 250
Mbona unajiita Shetani? Unajua unachotaka ndicho utakachopata? Unajua unaeza patana naye leo usiku kitandani? Tumche Mungu.
Kwanini unashangaa Hilo jina?
 
Iblis Bin Shetan

Iblis Bin Shetan

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
209
Points
250
Iblis Bin Shetan

Iblis Bin Shetan

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
209 250
Sina muda wa kubishana na vichaa, ni wapi hapo kwenye kichwa cha uzi ambapo wametaja County?

Ukisikia mtu ametamka Nairobi kwa haraka haraka akili itamaanisha Nairobi city kwakuwa hiyo ndio famous
Hayo mambo ya metro mpk uwe umekusudia kuyasema mfano ukiulizwa nipe population ya Nairobi au ukubwa wa Nairobi je utajibu huo ujinga wako ?
Tatizo wewe dishi limeyumba?
 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,800
Points
2,000
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,800 2,000
Are you stupid, hivi miaka hii ndio ulete ujinga kama huu tukae kimya na kujificha kwenye kichaka cha kuwa hujui city!?
Nime kuambia leta official documents to support your opinion.
If you don't have official documents shut up.
Dude, if you don't know what a simple word like metropolis means then I have nothing to discuss with you. This is not a nursery school classroom.
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
25,856
Points
2,000
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
25,856 2,000
Where has JF got all these deliquescence starting nonsensical threads left right and centre.Hawana cha kufanya majibwa kama hayo?
Umekuja mbio ukijua yeeesss this is nairobi...
 
Venus Star

Venus Star

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
868
Points
1,000
Venus Star

Venus Star

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
868 1,000
Hey young man, do you know those Nairobi buses commonly known as nganya? If you know them then here are some facts about them. They are not allowed to pass Nairobi borders crossing to other counties eti wanafanya routes za huko, why can't you then ask yourself some of these question,
Kama hazikubaliwi kufika counties zingine then why are they reaching;
1. Rongai which is in Kajiado county?
2. Why are they reaching Athi River which is in Machakos county ?
3. Why are they reaching Kitengela which is in Kajiado county?
4. Why are they reaching Githurai which is in Kiambu county
5. Why are they reaching Ruaraka in Kiambu county
6. Why are they reaching Ruai which is in Kajiado county.Here are some of the metro buses. You can see clearly zimeandikwa SUPER METRO. Each bus has its own name like ALVIN, ST MICHAEL, ST. GABRIEL ETC but all are have the common SUPER METRO name on their bodies. View attachment 1204661View attachment 1204662View attachment 1204663View attachment 1204664View attachment 1204665
Nimekuambia acha ujinga. Hata TZ zamani Coast Region ilikuwa ikiunganisha Dar. Dar es salam was part of Coast Region.

I asked you the document, unanipigia kelele tu.
 
Iblis Bin Shetan

Iblis Bin Shetan

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
209
Points
250
Iblis Bin Shetan

Iblis Bin Shetan

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
209 250
Kwani ni jina la kawaida?

Shetani👉Saturn👉Enemy
Hilo jina halina ubaya inategemea kichwani mwako unamtazamo gani kwakuwa shetani hajawahi kuwepo ktk ulimwengu huu
Wengi wanatenda maovu kichwani mwao wanasingizia shetani je ktk dunia ya Leo nani aliyewahi kumuona shetani ?
Utakuja kugundua hizo dalili za schizophrenia yaan totally hallucination na delusion
 
Teargass

Teargass

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2018
Messages
6,478
Points
2,000
Teargass

Teargass

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2018
6,478 2,000
It is very difficult with a person who reason in One Direction. Hizo links zote umepewa kwani bado hazijakutosha?
Nimekuambia acha ujinga. Hata TZ zamani Coast Region ilikuwa ikiunganisha Dar. Dar es salam was part of Coast Region.

I asked you the document, unanipigia kelele tu.
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
3,244
Points
2,000
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
3,244 2,000
Boss tafuta ramani ya Kenya acha ubabaishaji mwingi. Gatuzi la Kajiado linapakana na gatuzi la Nairobi. 20 mins drive. Alafu sijui unadhani Kajiado ni kama kule kwenu Mkuranga, tembea ujue mengi.
Najua upo Kajiado county siyo Nairobi, ndiyo maana unashupalia kelele za Metropolitan. Kajiado ni kijijini sana, wamasai wanachunga ngo'mbe acha kukana asili yako. Huko Ngong kumejaa wanyama kuliko watu. Ila bora wewe wenzako wakina Mwasiti na teargas wame banana uko Korogocho.
 
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
11,229
Points
2,000
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
11,229 2,000
Sikuwahi kufahamu kuwa Nairobi ni jiji kubwa kiasi hiko nilijua kuwa Nairobi ni kamji kadogo tu ambako majengo marefu yamerundikana kumbe Nairobi inaweza kulingana na Kariakoo au zipishane kidogo kwa ukubwa wa eneo lililojengeka dah hongera sana wakenya kwa hili.
Umetukashfu wakenya hapa
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
3,069
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
3,069 2,000
Shetani👉Saturn👉Enemy
Hilo jina halina ubaya inategemea kichwani mwako unamtazamo gani kwakuwa shetani hajawahi kuwepo ktk ulimwengu huu
Wengi wanatenda maovu kichwani mwao wanasingizia shetani je ktk dunia ya Leo nani aliyewahi kumuona shetani ?
Utakuja kugundua hizo dalili za schizophrenia yaan totally hallucination na delusion
Na mbona umeweka picha tatanishi kama avatar ama unadhani sisi ni wajinga?
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
3,069
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
3,069 2,000
Najua upo Kajiado county siyo Nairobi, ndiyo maana unashupalia kelele za Metropolitan. Kajiado ni kijijini sana, wamasai wanachunga ngo'mbe acha kukana asili yako. Huko Ngong kumejaa wanyama kuliko watu. Ila bora wewe wenzako wakina Mwasiti na teargas wame banana uko Korogocho.
Na mimi niko upande gani wa Kenya?
 
Iblis Bin Shetan

Iblis Bin Shetan

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
209
Points
250
Iblis Bin Shetan

Iblis Bin Shetan

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
209 250
Na mbona umeweka picha tatanishi kama avatar ama unadhani sisi ni wajinga?
Ndugu yangu Tony katika kuishi kwako duniani najua umewahi tenda dhambi
Je kipi kimekusukuma mpk ukatenda dhambi je ni shetani au akili yako?
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
8,750
Points
2,000
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
8,750 2,000
Wewe maharage acha kutuletea taarifa ambazo hazipo. Nimekuambia ulete official documents unapiga domo tu.
Dah! Hata nikikuekea huzisomi. Hii hapa ni tovuti ya NaMSIP(Nairobi Metropolitan Services Improvement Project) idara ya serikali ya kuboresha huduma ndani ya Nairobi Metropolis. .go.ke ni anwani rasmi ya GoK.
This is an official document from your government!?
Ondoa upumbavu wako hapa. Fool Kenyan.
Kenya Year Book ni publication rasmi ya GoK ambayo huwa wanaitoa kila mwaka. Humo ndani huwa kuna taarifa na takwimu zote, za mwakani, za Kenya. Nashangaa kusikia kwamba huko Magufulistan huwa hamna kitu kama hicho.
 

Forum statistics

Threads 1,336,634
Members 512,670
Posts 32,546,114
Top