Uzoefu wangu kuhusu faida za Tembo Card VISA na MASTER CARD | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzoefu wangu kuhusu faida za Tembo Card VISA na MASTER CARD

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mtu Mzima, Jun 14, 2011.

  1. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 33
    Mimi ni mteja wa benki inayotoa card za Tembo card VISA na Master Card.

    Nimekuwa mteja wa benki hiyo kwa kipindi kirefu tangu enzi hizo tukiwa tunatumia tembo card ya kawaida.

    Baada ya wateja wote kulazimishwa kuwa na tembo card ya VISA au MASTERCARD mimi pia nilibadilisha na kupata Tembocard Visa.

    Baada ya kusoma matangazo kwenye tovuti yao kuhusu matumizi ya kadi hizo mpya nikavutiwa kutumia huduma hasa ya online shopping.
    Huduma nyingine za kuvutia zilizoorodheshwa ni hizi.

    TemboCardMasterCard

    Features

    With TemboCardMasterCard you can have access to your account 24 hours a day whenever and wherever.

    Withdraw cash at more than 1 million ATM’s globally
    Make purchase at more than 30 million merchants where MasterCard is accepted
    Pay recurring bills
    Shop world wide
    You can track your expenses as your CRDB Bank account will have the list of all purchases made including date, time spent and name of a merchant.

    TemboCardVisa

    TemboCardVisa provides instant and safe access to your bank account from any place and at any time. TemboCardVisa is secured by the VISA Electron assurance and is globally accepted as a mode of paying electronically – through any VISA affiliated merchant outlet or VISA affiliated ATM worldwide.

    Features and Benefits

    Free TemboCardVisa
    Pay for your purchases conveniently using TemboCardVisa
    Pay for online shopping and transactions
    Worldwide acceptance

    Matumizi mengine lukuki yapo:
    TemboCard

    Baada ya kuvutiwa na huduma hizo nilkwenda benki nikajisajili ili niweze kupata huduma hizo hasa ya online shopping.

    Kwa mshangao bado nikawa siwezi kutumia kadi. Baada ya kufuatilia benki nikaambiwa jibu ambalo sikutegemea kupata.

    Jibu lilikuwa kwamba: Kadi yako pamoja na kuwa ina alama ya visa electron ni tembo card ya kawaida, haiwezi kutumika kwa shughuli niliyoomba.
    Nikashauriwa nibadilishiwe kadi.

    Pale benki nikaambiwa kadi nzuri itakayonifaa ni Tembocard master card.

    Mwezi mmoja baada ya kupewa kadi yangu ya Tembocard Master card nikaenda tena kuisajili kwa ajili ya online shopping.
    Siku mbili baadae nilipofuatilia nikaambiwa hizo kadi za Mastercard bado hazijaanza kutumika kwa ajili hiyo kwa hiyo siwezi kutumia kwa matumizi ninyoomba.

    Kuna mambo mawili hapa.

    Moja ni kwamba nimekuwa nikilipa Tsh 6,000 kwa mwaka kama ada ya kuwa na Tembo card Visa kwa takriban miaka 4 wakati kadi yangu ni (Sham au feki visa)

    Pili kwa maoni yangu naona walistahili kuwambia wateja ukweli kuhusu hizi kadi zao za Master card. Ingawa nina wasiwasi pia hata hizo za visa.

    Hayo ndio yaliyonikuta.

    Nimeona ni vema ku-share ili msije mkashtuka mambo haya yatakapowakuta.

    Yawezekana wapo wengi wanaotembea na tembo card za kawaida wakidhani ni visa au mastercard.

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,258
    Trophy Points: 280
    nenda standard chartered au stanbinc

    upate kadi za kweli....

    nimesikia hata exim bank na diamond trust wanatoa visa card za ukweli.sina uhakika lakini

    crdb ni local zaidi
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,023
    Likes Received: 5,192
    Trophy Points: 280
    whaaat? Usiniambie
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nimefanya crdb kwa muda mrefu sana tena department ya tembo card tatizo Crdb kuna staff pale wako sifuri kichwani pengne unabahati ya kuhudumiwa na wanafunzi wa fild, na pengne kama kachoka anaweza kukujibu simple mradi tu uondoke.
     
  5. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe uliye na majibu tupatie mwenzetu!
     
  6. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mbona majibu kayatoa mwanzo kabsa!
     
  7. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mbona mie nilishafanya online transaction kwa kutumia "TemboCard Visa"?, japokuwa haikuwa card yangu, ila niliomba kwa rafiki yangu akatumia card yake na ikakubali, ninachojua mimi ni kwamba inabidi Card iwe "activated" na unaingia mkataba wa kukubali itumike kwa matumizi hayo.
     
  8. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 33
    Kama umesoma post yangu taratibu zote unazosema nilizifuata.

    Pengine wewe ulikuwa miongoni mwa wachache waliobahatika.

    Nimetoa tahadhari tu kwa watumiaji wa hizo kadi usije siku moja ukawa na shida ya kuzitumia halafu ukakwama.

    Kwa jumla imani yangu kwa sasa na hizo kadi imepungua sana.
     
  9. sheremaya

    sheremaya JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2017
    Joined: Mar 22, 2015
    Messages: 579
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 180
    Mkuu unaweza elezea kuhusu tembo card hospital ile ya crdb kitambo icho
     
  10. Sukari Yenu

    Sukari Yenu JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2017
    Joined: Dec 8, 2014
    Messages: 1,110
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Mimi local banks huwa siziamini kwenye international transactions, I swear.
     
  11. salaniatz

    salaniatz JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2017
    Joined: Sep 10, 2014
    Messages: 1,407
    Likes Received: 1,793
    Trophy Points: 280
    Niko na kad ya faida exim ambayo master card niliwaambia lengo ni kufanya manunuzi mtandaoni...ajab niliambiwa kadi IPO tayar naweza Fanya manunuz japo sikupewa fom ya kujaza kuomba itumike ivyo....nimejab kuosajil playstore pia na PayPal imekataliwa....Wanazingua nitawarudia tena
     
  12. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2017
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,377
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    niliambiwa na nmb hivyo nusura nitapike
     
  13. middle east

    middle east JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2017
    Joined: Dec 30, 2016
    Messages: 1,026
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    Duuhh hongereni wakuu me bado nipo tigo pesa
     
  14. billtheKID

    billtheKID Member

    #14
    Jun 7, 2017
    Joined: May 6, 2017
    Messages: 5
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Hivi unaweza kuwafungulia mashitaka kwa udanganyifu na kukutia hasara ya makato pasipo kukidhi mahitaji yako!?
    Sheria zna sema vp !??
     
  15. NGOSWE2

    NGOSWE2 Senior Member

    #15
    Jun 8, 2017
    Joined: Dec 19, 2013
    Messages: 169
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Equity bank wana visa card na hazina usumbufu huo ulioelezwa na mdau hapo juu
     
  16. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2017
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,554
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    watu kwa kufukua makaburi!!
     
  17. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2017
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,554
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    kweli nimeamini JF ni zaidi ya google
     
  18. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2017
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 3,624
    Trophy Points: 280
    sasa hivi CRDB wanafyatua card ambazo hazina hata jina lako pindi ufunguapo account

    yaani kama kusajili laini vile unakuta card tayari wanacho fanya ni kuisahili tu na kukupatia
     
  19. dickchiller

    dickchiller JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2017
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 333
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 60

    Mbona equity bank wanakupa kadi siku hiyo hiyo na jina lako wanaandika
     
  20. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2017
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,573
    Likes Received: 1,487
    Trophy Points: 280
    Exactly. Hizi card sio AUTOMATIC visa ama Master card. Lazima ufanye activation kwa kujaza fomu maalum inayopatikana benki hapo hapo, ndipo iwe activated
     
Loading...