Uzoefu wako ni muhimu!

The Martyr

JF-Expert Member
Nov 23, 2012
422
250
Hivi kwa bongo hii ni wapi wanatoa seminars za uwekezaji ninainterest ya kujifunza vizuri elimu juu ya uwekezaji(investing) si vibaya ukachangia kwa uzoefu ulionao juu ya hii mada! Karibu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom