Uzinduzi wa kampeni za CHADEMA kata ya Daraja Mbili - Arusha | Page 6 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa kampeni za CHADEMA kata ya Daraja Mbili - Arusha

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mungi, Oct 6, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,971
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Kwanza kabisa niwapongeze mods kwa busara zao za kipekee, maana kama siyo wao leo hii ningekuwa naendelea kuugulia ban.

    Muda huu nipo kwenye eneo la mkutano wa uzinduzi wa kampeni katika uwanja wa Ndarvoi uliopo katika kata ya Daraja mbili.

    Watu wanaendelea kuingia kwenye eneo la mkutano, tutaendelea kuwajuza kwa kila kitakachokuwa kinaendelea.

    Jf daima!

    Yupo pia Pepe mwimbaji machachari wa nyimbo peoples power, amekuja na cd za matukio ya M4C, zinaonyesha mpaka tukio la mauaji ya Daudi Mwangosi aleliyeuawa na polisi pamoja Ally Zona aliyeuawa morogoro

    UPDATE:
    Tayari makamanda Lema, Milya, na Nanyaro wameshaingia uwanjani.
    Uwanja umefurika. Picha mtazipata.
    Mkutano unafunguliwa kwa dua.

    JAMES MILYA:
    Ndugu zangu ni mara yangu ya kwanza kumnadi mgombea wa chama changu kipya kumnadi mgombea wa chama chetu tokea nilipovua gamba.
    Tumedhamiria kubadilisha hali ya kisiasa nchini kwa vitendo, tuhakikishe tunamchagua diwani wa cdm.
    Inasikitisha Mnally aliyewachapa viboko waalimu akafukuzwa, leo ccm wanamchagua kuwa kiongozi.
    Ndugu zangu tunamleta kamanda msofe (mgombea), mchagueni akawashughulikie panya kwenye halmashauri yetu.
    Mtupatie jembe hili litusaidie kwenye harakati za kuleta maendeleo.
    Nimekuwa ccm, wana agenda tatu tu.
    Agenda ya kwanza, kufungua kikao, ya pili muhtasari wa kikao kilichopita, ya tatu, kujadili hali ya kisiasa nchini. Hawajadili kero za wananchi.
    Taarifa za ccm:
    ndugu zangu watu hawa ilikuwaonyesha kuwa wamepata nguvu ndani ya arusha, wamedhamiria kutembea kila kaya, wako tayari hata kugawa laki kwa kila mtu. Hivyo pokeeni hizo hela ni za kwetu, kura tumchague kamanda msofe.

    NANYARO:
    ndugu zangu, leo hii tupo mbele yenu, na daraja mbili ni zaidi ya jimbo, na nimfikishie salamu mgombea wa ccm bw. Mushi, kuwa chadema tuna diwani wa daraja mbili, ccm wana mgombea wa daraja mbili.
    Chadema tunasema kuna manunuzi ambayo tunaweza kufanya nje ya vikao kwa maendeleo ya wananchi.
    Tuna mambo ya msingi ya kutaka kuokoa maisha ya wananchi.
    Kuwaondoa wamachinga mjini ni bomu ambalo litalipuka si muda mrefu.
    Kamanda Nassari amekamua vya kutosha.

    LEMA:
    wali wakushiba unauona kwenye sahani, hapa biashara imekwisha.
    Milya anaendelea kutupa taarifa kuwa vijana wake aliowaacha ccm wanampa taarifa kuwa ccm wameaanda zaidi ya mil 500, wapo tayari kutoa laki kwa kila mtu ili washinde hii kata.
    Tumeanzisha M4C, tumegawana kwa kanda, mimi nimepangiwa kanda ya kaskazini. Umaskini siyo uadilifu, tunapiga vita umaskini usiku na mchana. Leo umaskini unaendelea kuwakandamiza watanzania, tutapiga umaskini vita hata kwa figo zetu.
    Ndugu zangu hatuwezi kuichagua ccm, maisha ni ngumu hali ni mbaya.
    Kazi ya chadema ni kupiga vita ujinga, na kuwaelimisha watanzania.
    Msofe tunakutuma kwenye halmashauri, kazi yako ni moja, pigania wanyonge, wewe ni baunsa, katumie ubaunsa wako kuwashughulikia panya wa halmashauri.
    Lengo la chadema siyo kushinda, lengo la chadema ni kushinda na kulinda haki na uadilifu, tuwapate watu watiifu wakuwaongoza watu. Ukileta zakuleta tunakumwaga chini.
    Kitu ambacho kikwete atasababisha katika nchi hii ni kumwaga damu za watanzania kwa misingi ya udini.

    Picha:

    DSC03720.JPG
    Kamanda Lema akimtambulisha mgombea udiwani wa kata ya Daraja II Bw. Msofe


    DSC03706.JPG Kamanda Lema akitoa usia
    DSC03705.JPG Mbunge aliyeko Honeymoon akikamua jukwaani
    DSC03702.JPG Umati wa wananchi waliohudhuria Mkutano wa uzinduzi wa kampeni Daraja Mbili
    DSC03704.JPG
    Dongo Janja na Lema hawakufahamiana barabarani.

    [​IMG]
    Kada maarufu wa CCM Mzee Zacharia akikabidhiwa kadi ya chadema, tukio likishuhudiwa na Mwenyekiti wa chadema wilaya ya Arusha Kamanda Nanyaro (kushoto), Mbunge Lema na Msofe wa pili kulia
    DSC03695.JPG Kamanda Ephata Nanyaro akikamua jukwaani
    DSC03684.JPG
    Umati ukishuhudia uzinduzi wa kampeni
    Umati 3.JPG Wali wa kushiba unauona kwenye sahani
    Pepe na shabiki machachari wa chadema.JPG
     

    Attached Files:

  2. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #101
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo la pro-CCM bana; vyama vya upinzani visipofanya mikutano mnaviita vyama vya msimu! vikifanya mikutano napo tena nogwa! oooh! wanafanya mikutano mara 20 kwa wiki...! so what?
     
  3. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #102
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Mkuu Soki, Siku zote niliamini kuwa Ritz ni zezeta lakini leo hii kachangia kuhusu uozo wa polisiccm hapa tz. nikagundua kuwa Ritz kama atafanikiwa kuvua Gamba anauwezekano wa kuwa Kichwa.
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #103
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 0
    Hata hii nayo ni maada pia. Na umeileta mweenyeeewe!
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #104
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 30,833
    Likes Received: 34,446
    Trophy Points: 280
    Mkuu hi ni metaphor inayomaanisha kuwa tayari tumeshinda.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #105
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,971
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Lema:
    eti wale watu walioua aremeru wametoroka, na bunduki imetelekezwa mtoni................ Hii ni vita tutatafuta haki mpaka ipatikane.
    Kama walikuwa wamedhamiria kujilinda, wasingetelekeza bunduki.
    Ni impression kwamba ile sinema ilifadhiliwa na mbunge moja wa magamba.
    Mafisadi wengi tumewataja, tukamtaja fisadi namba moja aikuwa ni kikwete.
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #106
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 30,833
    Likes Received: 34,446
    Trophy Points: 280
    Lema anasema mpango wa kutorosha wauwaji umefadhiliwa na kigogo wa ccm kwani waliogopa wataanika ukweli wote kuwa walitumwa na ccm.
    Anasema mtuhumiwa wa ufisadi wa kwanza ni JK.
    Anasema chenge alituhumiwa ni fisadi lakini leo kashinda ujumbe wa nec na ni mmoja wa mwenyekiti wa kamati ya uchumi wa bunge.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. m

    mnyinda JF-Expert Member

    #107
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamanda mungi ninakuaminia ebu nipe majina ya makamanda walioko hapo?
     
  9. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #108
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pamoja mkuu, kanyaga twende!
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #109
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Pole mtumwa Ritz!


    Ndio lugha yenu ama ndiyo nyimbo ya mafisadi!
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #110
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 30,833
    Likes Received: 34,446
    Trophy Points: 280
    Lema anasema kuwa hatuwezi kuchagua watu kwa misingi ya dini.
    Lema anazidi kulonga kuwa inakuwaje kuwa lipumba anakuja na watu kutoka dar alafu unawahutubia kama vile huwajui kuwa ni watu uliokuja nao.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  12. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #111
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Kama unamwandikia Chama si um-PM, msitusumbue hapa
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #112
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,971
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Nipo mbele ya jukwaa mkuu. Pamoja sana.
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #113
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 30,833
    Likes Received: 34,446
    Trophy Points: 280
    Pamoja mkuu niko upande wako wa kushoto hapa kwenye shamba namsikiliza kamanda.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #114
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 30,833
    Likes Received: 34,446
    Trophy Points: 280
    Lema anamtambulisha mzee moja alikua gamba na sasa amejiunga na makamanda

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  16. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #115
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,430
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    JF ni nchi nyingine. Mungi na Daudi Mutambuzi mkikutana endeleeni kutumia majina yenu haya ya hii nchi mpya ya Jamii Forum. Hongeni ma mods kwa ubunifu huu.
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #116
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,971
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Lema:
    nilipoluwa jela nilimkuta mzee mwenye umri wa 85 amhukumiwa kwa kesi ya kubaka.
    Yule mzee akasema nilisingiziwa kesi kwa sababu nililazimishwa kuuza shamba nikakataa kuwauzia wakanisingizia kesi ya kubaka.
    Yule mzee akasema usinihangaikie maana mi ntakufa keshokutwa, wahangaikie vijana wanaoonewa.
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #117
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 30,833
    Likes Received: 34,446
    Trophy Points: 280
    Lema anamkabidhi mic mgombea aongee na wananchi na kushukuru kwa kumpa kura.
    Lema anasema mnyonge moja akionewa ni sisi wote tumeonewa.
    Anasema adui wetu ni ccm hao viherehere wengine ni wa kuwapuuza.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #118
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 30,833
    Likes Received: 34,446
    Trophy Points: 280
    Hapo umenena mkuu.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #119
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 30,833
    Likes Received: 34,446
    Trophy Points: 280
    Mzee aliyejivua gamba anasema kuwa hakuna maisha bora kwa ccm.
    Anasema hatudanganyiki teena.
    anasema kinachomuuma ni ccm wanaongea kama wanaongea na watoto katoa mfano wa wale makada wa ccm waliosema tumchague Sioyi kwa nia ya kumfuta machozi.
    Anasema ccm wanatolewa na mungu mpaka wakiongea kwenye majukwaa wanaongea maneno yanayowaangusha wenyewe.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  21. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #120
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,971
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Kada moja maarufu aliyejivua gamba anamwaga sera.
    Anasema hatudanganyiki tena.
    Anasema ccm kwa kuwambia wananchi wa arumeru wamchague sioi ili tumfute machozi ni kutuona watanzania hatuna akili. Anapigilia msumari wa mwisho.
     
Loading...