Uzinduzi wa kampeni za CHADEMA kata ya Daraja Mbili - Arusha | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa kampeni za CHADEMA kata ya Daraja Mbili - Arusha

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mungi, Oct 6, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,962
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    Kwanza kabisa niwapongeze mods kwa busara zao za kipekee, maana kama siyo wao leo hii ningekuwa naendelea kuugulia ban.

    Muda huu nipo kwenye eneo la mkutano wa uzinduzi wa kampeni katika uwanja wa Ndarvoi uliopo katika kata ya Daraja mbili.

    Watu wanaendelea kuingia kwenye eneo la mkutano, tutaendelea kuwajuza kwa kila kitakachokuwa kinaendelea.

    Jf daima!

    Yupo pia Pepe mwimbaji machachari wa nyimbo peoples power, amekuja na cd za matukio ya M4C, zinaonyesha mpaka tukio la mauaji ya Daudi Mwangosi aleliyeuawa na polisi pamoja Ally Zona aliyeuawa morogoro

    UPDATE:
    Tayari makamanda Lema, Milya, na Nanyaro wameshaingia uwanjani.
    Uwanja umefurika. Picha mtazipata.
    Mkutano unafunguliwa kwa dua.

    JAMES MILYA:
    Ndugu zangu ni mara yangu ya kwanza kumnadi mgombea wa chama changu kipya kumnadi mgombea wa chama chetu tokea nilipovua gamba.
    Tumedhamiria kubadilisha hali ya kisiasa nchini kwa vitendo, tuhakikishe tunamchagua diwani wa cdm.
    Inasikitisha Mnally aliyewachapa viboko waalimu akafukuzwa, leo ccm wanamchagua kuwa kiongozi.
    Ndugu zangu tunamleta kamanda msofe (mgombea), mchagueni akawashughulikie panya kwenye halmashauri yetu.
    Mtupatie jembe hili litusaidie kwenye harakati za kuleta maendeleo.
    Nimekuwa ccm, wana agenda tatu tu.
    Agenda ya kwanza, kufungua kikao, ya pili muhtasari wa kikao kilichopita, ya tatu, kujadili hali ya kisiasa nchini. Hawajadili kero za wananchi.
    Taarifa za ccm:
    ndugu zangu watu hawa ilikuwaonyesha kuwa wamepata nguvu ndani ya arusha, wamedhamiria kutembea kila kaya, wako tayari hata kugawa laki kwa kila mtu. Hivyo pokeeni hizo hela ni za kwetu, kura tumchague kamanda msofe.

    NANYARO:
    ndugu zangu, leo hii tupo mbele yenu, na daraja mbili ni zaidi ya jimbo, na nimfikishie salamu mgombea wa ccm bw. Mushi, kuwa chadema tuna diwani wa daraja mbili, ccm wana mgombea wa daraja mbili.
    Chadema tunasema kuna manunuzi ambayo tunaweza kufanya nje ya vikao kwa maendeleo ya wananchi.
    Tuna mambo ya msingi ya kutaka kuokoa maisha ya wananchi.
    Kuwaondoa wamachinga mjini ni bomu ambalo litalipuka si muda mrefu.
    Kamanda Nassari amekamua vya kutosha.

    LEMA:
    wali wakushiba unauona kwenye sahani, hapa biashara imekwisha.
    Milya anaendelea kutupa taarifa kuwa vijana wake aliowaacha ccm wanampa taarifa kuwa ccm wameaanda zaidi ya mil 500, wapo tayari kutoa laki kwa kila mtu ili washinde hii kata.
    Tumeanzisha M4C, tumegawana kwa kanda, mimi nimepangiwa kanda ya kaskazini. Umaskini siyo uadilifu, tunapiga vita umaskini usiku na mchana. Leo umaskini unaendelea kuwakandamiza watanzania, tutapiga umaskini vita hata kwa figo zetu.
    Ndugu zangu hatuwezi kuichagua ccm, maisha ni ngumu hali ni mbaya.
    Kazi ya chadema ni kupiga vita ujinga, na kuwaelimisha watanzania.
    Msofe tunakutuma kwenye halmashauri, kazi yako ni moja, pigania wanyonge, wewe ni baunsa, katumie ubaunsa wako kuwashughulikia panya wa halmashauri.
    Lengo la chadema siyo kushinda, lengo la chadema ni kushinda na kulinda haki na uadilifu, tuwapate watu watiifu wakuwaongoza watu. Ukileta zakuleta tunakumwaga chini.
    Kitu ambacho kikwete atasababisha katika nchi hii ni kumwaga damu za watanzania kwa misingi ya udini.

    Picha:

    DSC03720.JPG
    Kamanda Lema akimtambulisha mgombea udiwani wa kata ya Daraja II Bw. Msofe


    DSC03706.JPG Kamanda Lema akitoa usia
    DSC03705.JPG Mbunge aliyeko Honeymoon akikamua jukwaani
    DSC03702.JPG Umati wa wananchi waliohudhuria Mkutano wa uzinduzi wa kampeni Daraja Mbili
    DSC03704.JPG
    Dongo Janja na Lema hawakufahamiana barabarani.

    [​IMG]
    Kada maarufu wa CCM Mzee Zacharia akikabidhiwa kadi ya chadema, tukio likishuhudiwa na Mwenyekiti wa chadema wilaya ya Arusha Kamanda Nanyaro (kushoto), Mbunge Lema na Msofe wa pili kulia
    DSC03695.JPG Kamanda Ephata Nanyaro akikamua jukwaani
    DSC03684.JPG
    Umati ukishuhudia uzinduzi wa kampeni
    Umati 3.JPG Wali wa kushiba unauona kwenye sahani
    Pepe na shabiki machachari wa chadema.JPG
     

    Attached Files:

  2. S

    Soki JF-Expert Member

    #41
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,308
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sasa ni saa kumi kasoro, Mungi nini kinaendelea wakati huu...je makamanda wameanza kuingia uwanjani?
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #42
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,431
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    si mkeo? mimi sio mimi smile
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #43
    Oct 6, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    "Hadha Min Fadhil Rhabi - Hizi ni Rehema za Mwenyezi Mungu"
     
  5. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #44
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu angalia biashara za watu hizo!
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #45
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,879
    Likes Received: 11,289
    Trophy Points: 280
    Tupe updates mkuu Mungi nakuaminia!
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #46
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,231
    Likes Received: 4,600
    Trophy Points: 280
    Mkuu chama,
    Makamanda kama kawaida yao wapo kazini wanatumika kisiasa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #47
    Oct 6, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Basi ni "PM" kamanda!


    TUMBIRI (PhD In Progress at HULL, CPA(T), MBA(UDSM), B.com(UDSM), PCM(Mzumbe High School - 2[SUP]nd[/SUP] Best Student in Form Six National Exams)
    tumbiri@jamiiforums.com
     
  9. r

    raymg JF-Expert Member

    #48
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Weka picha mkuu...afu daraja mbili ndio wapi huko kaka!...
     
  10. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #49
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Dah! hata mimi sitaki nisikie ananiambia anaenda huko, wale mapapaa wanajua kutomasa, mtoto anaegea hovyo baada ya siku mbili majamaa wanamgonga, wanajidai kwa kuboresha huduma zao sasahivi wanamfanyia massage.
     
  11. S

    Soki JF-Expert Member

    #50
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,308
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Dah Mungi naona kimya sana Mkuu!!
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #51
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Nami nipo njia moja nakuja Makamanda!!

    Pamoja na jua kuwaka kama limeshushwa vile lakini haijalishi kwani lazima tuweke kambi mahala lengwa!


     
  13. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #52
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,541
    Likes Received: 776
    Trophy Points: 280
    Hii ni chitchat au news reporting couse sioni cha maana kinachoendelea zaid ya porojo za ban hebu makamanda wenye akili hapo daraja 2 tupen adds!
     
  14. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #53
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,933
    Likes Received: 12,765
    Trophy Points: 280
    Kamanda Mungi kama vipi tupe na matokeo ya uchaguzi leo leo
     
  15. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #54
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Naona mnataka kuchafua hali ya hewa kwa maneno ya kashfa.
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #55
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,879
    Likes Received: 11,289
    Trophy Points: 280
    Mungi niaje mkuu tupe updates
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #56
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu Molemo, wameguswa...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #57
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,933
    Likes Received: 12,765
    Trophy Points: 280

    Mnaitana.......acha uoga, ina maana bila kolabo huwezi ku-hit
     
  19. m

    mnyinda JF-Expert Member

    #58
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado sijakupata haondio akinanani?mbona sijaelewa?mungi lete picha na maelezo
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #59
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Angalia picha za mwanzo ameshaziweka juu.
     
  21. c

    chama JF-Expert Member

    #60
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu Ritz
    Makamanda kila siku wanadai Ritz, Chama na Zomba wanapokea posho Lumumba; cha ajabu kaulizetu zimekuwa huru kwenye kutetea maslahi ya CCM; ila wao makamanda wanaonyesha wazi kabisa wengi humu JF ni waganga njaa wanatumika kisiasa na wengine wanatumia sana JF kujitangaza ili wapewe nafasi za kugombea kupitia Chadema; wamekazania Zitto hafai ukiwauliza majibu hawana wamebaki kusema Zitto ni mbinafsi lakini hawabainishi ubinafsi wake upo wapi; kwenye mjadala huu sidhani kama utamuona Aweda,Mwanakijiji, Mwita Maranya na Matola wanawatumia makamanda uchwara waganga njaa kwasababu wanaujua ukweli umesimama wapi.

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
Loading...