Uzinduzi wa kampeni za CHADEMA kata ya Daraja Mbili - Arusha | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa kampeni za CHADEMA kata ya Daraja Mbili - Arusha

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mungi, Oct 6, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Kwanza kabisa niwapongeze mods kwa busara zao za kipekee, maana kama siyo wao leo hii ningekuwa naendelea kuugulia ban.

    Muda huu nipo kwenye eneo la mkutano wa uzinduzi wa kampeni katika uwanja wa Ndarvoi uliopo katika kata ya Daraja mbili.

    Watu wanaendelea kuingia kwenye eneo la mkutano, tutaendelea kuwajuza kwa kila kitakachokuwa kinaendelea.

    Jf daima!

    Yupo pia Pepe mwimbaji machachari wa nyimbo peoples power, amekuja na cd za matukio ya M4C, zinaonyesha mpaka tukio la mauaji ya Daudi Mwangosi aleliyeuawa na polisi pamoja Ally Zona aliyeuawa morogoro

    UPDATE:
    Tayari makamanda Lema, Milya, na Nanyaro wameshaingia uwanjani.
    Uwanja umefurika. Picha mtazipata.
    Mkutano unafunguliwa kwa dua.

    JAMES MILYA:
    Ndugu zangu ni mara yangu ya kwanza kumnadi mgombea wa chama changu kipya kumnadi mgombea wa chama chetu tokea nilipovua gamba.
    Tumedhamiria kubadilisha hali ya kisiasa nchini kwa vitendo, tuhakikishe tunamchagua diwani wa cdm.
    Inasikitisha Mnally aliyewachapa viboko waalimu akafukuzwa, leo ccm wanamchagua kuwa kiongozi.
    Ndugu zangu tunamleta kamanda msofe (mgombea), mchagueni akawashughulikie panya kwenye halmashauri yetu.
    Mtupatie jembe hili litusaidie kwenye harakati za kuleta maendeleo.
    Nimekuwa ccm, wana agenda tatu tu.
    Agenda ya kwanza, kufungua kikao, ya pili muhtasari wa kikao kilichopita, ya tatu, kujadili hali ya kisiasa nchini. Hawajadili kero za wananchi.
    Taarifa za ccm:
    ndugu zangu watu hawa ilikuwaonyesha kuwa wamepata nguvu ndani ya arusha, wamedhamiria kutembea kila kaya, wako tayari hata kugawa laki kwa kila mtu. Hivyo pokeeni hizo hela ni za kwetu, kura tumchague kamanda msofe.

    NANYARO:
    ndugu zangu, leo hii tupo mbele yenu, na daraja mbili ni zaidi ya jimbo, na nimfikishie salamu mgombea wa ccm bw. Mushi, kuwa chadema tuna diwani wa daraja mbili, ccm wana mgombea wa daraja mbili.
    Chadema tunasema kuna manunuzi ambayo tunaweza kufanya nje ya vikao kwa maendeleo ya wananchi.
    Tuna mambo ya msingi ya kutaka kuokoa maisha ya wananchi.
    Kuwaondoa wamachinga mjini ni bomu ambalo litalipuka si muda mrefu.
    Kamanda Nassari amekamua vya kutosha.

    LEMA:
    wali wakushiba unauona kwenye sahani, hapa biashara imekwisha.
    Milya anaendelea kutupa taarifa kuwa vijana wake aliowaacha ccm wanampa taarifa kuwa ccm wameaanda zaidi ya mil 500, wapo tayari kutoa laki kwa kila mtu ili washinde hii kata.
    Tumeanzisha M4C, tumegawana kwa kanda, mimi nimepangiwa kanda ya kaskazini. Umaskini siyo uadilifu, tunapiga vita umaskini usiku na mchana. Leo umaskini unaendelea kuwakandamiza watanzania, tutapiga umaskini vita hata kwa figo zetu.
    Ndugu zangu hatuwezi kuichagua ccm, maisha ni ngumu hali ni mbaya.
    Kazi ya chadema ni kupiga vita ujinga, na kuwaelimisha watanzania.
    Msofe tunakutuma kwenye halmashauri, kazi yako ni moja, pigania wanyonge, wewe ni baunsa, katumie ubaunsa wako kuwashughulikia panya wa halmashauri.
    Lengo la chadema siyo kushinda, lengo la chadema ni kushinda na kulinda haki na uadilifu, tuwapate watu watiifu wakuwaongoza watu. Ukileta zakuleta tunakumwaga chini.
    Kitu ambacho kikwete atasababisha katika nchi hii ni kumwaga damu za watanzania kwa misingi ya udini.

    Picha:

    DSC03720.JPG
    Kamanda Lema akimtambulisha mgombea udiwani wa kata ya Daraja II Bw. Msofe


    DSC03706.JPG Kamanda Lema akitoa usia
    DSC03705.JPG Mbunge aliyeko Honeymoon akikamua jukwaani
    DSC03702.JPG Umati wa wananchi waliohudhuria Mkutano wa uzinduzi wa kampeni Daraja Mbili
    DSC03704.JPG
    Dongo Janja na Lema hawakufahamiana barabarani.

    [​IMG]
    Kada maarufu wa CCM Mzee Zacharia akikabidhiwa kadi ya chadema, tukio likishuhudiwa na Mwenyekiti wa chadema wilaya ya Arusha Kamanda Nanyaro (kushoto), Mbunge Lema na Msofe wa pili kulia
    DSC03695.JPG Kamanda Ephata Nanyaro akikamua jukwaani
    DSC03684.JPG
    Umati ukishuhudia uzinduzi wa kampeni
    Umati 3.JPG Wali wa kushiba unauona kwenye sahani
    Pepe na shabiki machachari wa chadema.JPG
     

    Attached Files:

  2. D

    Darick JF-Expert Member

    #21
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante kaka kwa kutumia muda wako kutujuza kinachoendelea hapo Ndarvoi, tunaendelea kukufuatilia.
    BIG UP!!
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #22
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    aaah aya bwana mi ngoja nikaoshwe miguu nitarudi baadae...best wishes
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #23
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,827
    Likes Received: 28,975
    Trophy Points: 280
    Niko hapa tanzanite wazee club napata nyama choma nakuja sasa hivi hapo relini kujoin na mzee mungi.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  5. D

    Darick JF-Expert Member

    #24
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante kaka kwa kutumia muda wako kutujuza kinachoendelea hapo Ndarvoi, tunaendelea kukufuatilia.
    BIG UP!!
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #25
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Mungi usinichekeshe hiyo ilishanipeleka ban zaidi ya Mara tano. Ila Jana wakati natoka mtwara ambako CDM ipo juu sana kuliko Arusha nikashangaa kuona status yako inasomeka banned
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #26
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Mkuu kazi yangu ni mmoja tu, kuripotia matukio, kila atakayeingia hapa nitawaripotia
     
  8. S

    Soki JF-Expert Member

    #27
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,301
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Namwona Ritz yuko hapa anauchungulia huu uzi kwa makini kwelikweli!!
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #28
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Tunakushukuru sana Kamanda,tupo pamoja sana.Jitahidi na picha mbili tatu hivi itapendeza zaidi.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #29
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Mungi, katika watu ambao nawaheshimu JF na wewe humo angalia usijivunjie heshima yako JF, kauli zako za kejeli dhidi ya imani nyingine ni kuleta chuki Jamvini, wewe unaweza kuona kawaida kutoa kejeli kuwaita wavaa pekos, lakini hujue watu wanakusoma na unajijengea chuki za bure.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #30
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Tunakushukuru sana mkuu!
     
  12. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #31
    Oct 6, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mungi,
    Sijakusoma vizuri. Emu funguka.


    TUMBIRI (PhD, University of HULL - United Kingdom),
    tumbiri@jamiiforums.com
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #32
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Mkuu wangu mi na wewe ndo tunaongoza kupigwa ban kwa ajili ya wale jamaa zetu.
     
  14. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #33
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mkuu usisahau kutuunganisha wote katika uwanja huo kwa njia ya picha za tukio zima.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #34
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Mkuu nipo kwenye mkutano, usije ukasababisha nikarudishwa mahabusu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #35
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    hizo ndizo mada unazo weza kujadili zaidi yaani maada ikiwa na kaudini fulani hukosekani..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #36
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    picha utazipata
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #37
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    picha mtazipata
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #38
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Kwani kamtaja nani kwa imani yake?
    Kuna watu wenye imani ya kuvaa Pekos? Acha kuweweseka bana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #39
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    mke wangu nilishampiga marufuku huo ujinga..
     
  21. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #40
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Mkuu TUMBIRI hiyo signature inamaanisha nini? Kabla hujapewa majibu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...