Uzinduzi wa kampeni za CHADEMA kata ya Daraja Mbili - Arusha | Page 19 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa kampeni za CHADEMA kata ya Daraja Mbili - Arusha

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mungi, Oct 6, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kwanza kabisa niwapongeze mods kwa busara zao za kipekee, maana kama siyo wao leo hii ningekuwa naendelea kuugulia ban.

    Muda huu nipo kwenye eneo la mkutano wa uzinduzi wa kampeni katika uwanja wa Ndarvoi uliopo katika kata ya Daraja mbili.

    Watu wanaendelea kuingia kwenye eneo la mkutano, tutaendelea kuwajuza kwa kila kitakachokuwa kinaendelea.

    Jf daima!

    Yupo pia Pepe mwimbaji machachari wa nyimbo peoples power, amekuja na cd za matukio ya M4C, zinaonyesha mpaka tukio la mauaji ya Daudi Mwangosi aleliyeuawa na polisi pamoja Ally Zona aliyeuawa morogoro

    UPDATE:
    Tayari makamanda Lema, Milya, na Nanyaro wameshaingia uwanjani.
    Uwanja umefurika. Picha mtazipata.
    Mkutano unafunguliwa kwa dua.

    JAMES MILYA:
    Ndugu zangu ni mara yangu ya kwanza kumnadi mgombea wa chama changu kipya kumnadi mgombea wa chama chetu tokea nilipovua gamba.
    Tumedhamiria kubadilisha hali ya kisiasa nchini kwa vitendo, tuhakikishe tunamchagua diwani wa cdm.
    Inasikitisha Mnally aliyewachapa viboko waalimu akafukuzwa, leo ccm wanamchagua kuwa kiongozi.
    Ndugu zangu tunamleta kamanda msofe (mgombea), mchagueni akawashughulikie panya kwenye halmashauri yetu.
    Mtupatie jembe hili litusaidie kwenye harakati za kuleta maendeleo.
    Nimekuwa ccm, wana agenda tatu tu.
    Agenda ya kwanza, kufungua kikao, ya pili muhtasari wa kikao kilichopita, ya tatu, kujadili hali ya kisiasa nchini. Hawajadili kero za wananchi.
    Taarifa za ccm:
    ndugu zangu watu hawa ilikuwaonyesha kuwa wamepata nguvu ndani ya arusha, wamedhamiria kutembea kila kaya, wako tayari hata kugawa laki kwa kila mtu. Hivyo pokeeni hizo hela ni za kwetu, kura tumchague kamanda msofe.

    NANYARO:
    ndugu zangu, leo hii tupo mbele yenu, na daraja mbili ni zaidi ya jimbo, na nimfikishie salamu mgombea wa ccm bw. Mushi, kuwa chadema tuna diwani wa daraja mbili, ccm wana mgombea wa daraja mbili.
    Chadema tunasema kuna manunuzi ambayo tunaweza kufanya nje ya vikao kwa maendeleo ya wananchi.
    Tuna mambo ya msingi ya kutaka kuokoa maisha ya wananchi.
    Kuwaondoa wamachinga mjini ni bomu ambalo litalipuka si muda mrefu.
    Kamanda Nassari amekamua vya kutosha.

    LEMA:
    wali wakushiba unauona kwenye sahani, hapa biashara imekwisha.
    Milya anaendelea kutupa taarifa kuwa vijana wake aliowaacha ccm wanampa taarifa kuwa ccm wameaanda zaidi ya mil 500, wapo tayari kutoa laki kwa kila mtu ili washinde hii kata.
    Tumeanzisha M4C, tumegawana kwa kanda, mimi nimepangiwa kanda ya kaskazini. Umaskini siyo uadilifu, tunapiga vita umaskini usiku na mchana. Leo umaskini unaendelea kuwakandamiza watanzania, tutapiga umaskini vita hata kwa figo zetu.
    Ndugu zangu hatuwezi kuichagua ccm, maisha ni ngumu hali ni mbaya.
    Kazi ya chadema ni kupiga vita ujinga, na kuwaelimisha watanzania.
    Msofe tunakutuma kwenye halmashauri, kazi yako ni moja, pigania wanyonge, wewe ni baunsa, katumie ubaunsa wako kuwashughulikia panya wa halmashauri.
    Lengo la chadema siyo kushinda, lengo la chadema ni kushinda na kulinda haki na uadilifu, tuwapate watu watiifu wakuwaongoza watu. Ukileta zakuleta tunakumwaga chini.
    Kitu ambacho kikwete atasababisha katika nchi hii ni kumwaga damu za watanzania kwa misingi ya udini.

    Picha:

    DSC03720.JPG
    Kamanda Lema akimtambulisha mgombea udiwani wa kata ya Daraja II Bw. Msofe


    DSC03706.JPG Kamanda Lema akitoa usia
    DSC03705.JPG Mbunge aliyeko Honeymoon akikamua jukwaani
    DSC03702.JPG Umati wa wananchi waliohudhuria Mkutano wa uzinduzi wa kampeni Daraja Mbili
    DSC03704.JPG
    Dongo Janja na Lema hawakufahamiana barabarani.

    [​IMG]
    Kada maarufu wa CCM Mzee Zacharia akikabidhiwa kadi ya chadema, tukio likishuhudiwa na Mwenyekiti wa chadema wilaya ya Arusha Kamanda Nanyaro (kushoto), Mbunge Lema na Msofe wa pili kulia
    DSC03695.JPG Kamanda Ephata Nanyaro akikamua jukwaani
    DSC03684.JPG
    Umati ukishuhudia uzinduzi wa kampeni
    Umati 3.JPG Wali wa kushiba unauona kwenye sahani
    Pepe na shabiki machachari wa chadema.JPG
     

    Attached Files:

  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #361
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Chama; huo unaouita ni ushamba more than 80% ya Watanzania unawahusu!
     
  3. m

    malaka JF-Expert Member

    #362
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,323
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ombi kwa mods:

    Jaribuni kutusaidia kuelimisha watu juu ya uchangiaji humu JF. Wengine tunakuwa keen kwenye updates na comments muhimu za habari husika. lakini hili swala la kuwa na page zaidi ya kumi na zote ni kashfa, majigambo na vitu visivyoeleweka inapoteza maana halisi ya hii forum.
     
  4. c

    chama JF-Expert Member

    #363
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu narudia tena jahazi umelipandia sipo

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  5. c

    chama JF-Expert Member

    #364
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu Matola
    Usichomoe wewe ndio kinara wa kuanza matusi na kashfa za kidini ukiishiwa na hoja unakimbilia silaha sumu; ID zako tunazijua hata ukiweka kwenye ignore list nitahahakikisha ujumbe unaupata, wewe si unadai mtoto mjini? tuone nani kati yetu atakimbilia kwa mods ulidai base yako Tokyo namekupa salamu kijapan umezipata? Huwezi kusema base yako Chole samvula halafu usijue kucheza vanga na tokomile; huu ni uwanja wa kuelimishana ila kama unataka kuugeuza uwanja wa matusi na kashfa za kidini tuendelee na game. Naona hapo kwenye red ndio lugha zako kubwa inaonyesha jinsi ulivyokosa ustaarabu unataka kuniambia ulikosa neno sahihi mpaka utumie kauli za kifedhuli.

    Chama
    Gongo la mboto DSM
    CC Ritz, Mungi, zomba, Saint Ivuga
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. c

    chama JF-Expert Member

    #365
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu Ritz
    Matola siasa hajui ameingia kuganga njaa tu; sijamuona leo jamvini kaingia mitini au katengeneza ID mpya kuchungulia upepo; mwambie arudi tuongee siasa. Hawezi kukimbilia mods yeye ndie anayeanzisha matusi na kashfa.

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #366
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,680
    Likes Received: 8,242
    Trophy Points: 280
    Aisee nilikuwa sijui kama wewe ni Verified user, samahani kwa kudhani wewe ni Anonymous.
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #367
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,680
    Likes Received: 8,242
    Trophy Points: 280
    Nikiwa siko online maana yake niko kwenye outside world, kuniita mimi mganja wala haitonibadili kitu kwa sababu inafahamika vyema waganga njaa wote wapo CCM kugangaa njaa zao na si vinginevyo. mnataka kuuwana kwa vyeo vya Unec na UVCCM kuna nini huko?

    [​IMG]

    [​IMG] MwanaCCM akijiandaa kuhudhria mikutano ya Chaguzi za Rushwa.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #368
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Mkuu chama,
    Jamaa kaamua kuleta India Culture (Sukmynsiem) hoja zimeisha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #369
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,680
    Likes Received: 8,242
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #370
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Sasa Ritz na chama ndo mmefanya nini mpaka jamaa yangu amepelekwa sero? nyie bana dah! haya bana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #371
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mungi,
    Jamaa yako anaropoka sana matusi anashindwa kupambana kwa hoja, atarudi soon ban za siku sio kubwa siku 3 au wiki.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #372
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mkuu wewe na chama mna roho kama ya kamuhanda hamfai kabisa! mnamlazimisha mtu kwenda sero kwa nguvu bana. Infact nyie mlikuwa nje ya mada, mmetoka kwenye point mkaanza kumshambulia yeye mwenyewe personally.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #373
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,680
    Likes Received: 8,242
    Trophy Points: 280
    I see, kumbe heri ambao huwa tunaingia JF kama Guests na kuchangia kwa nadra sana.
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #374
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,481
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    Kwi kwikwikwiii
     
Loading...