Zanzibar 2020 Uzinduzi wa kampeni za CCM Zanzibar: Mwinyi kuhakikisha Zanzibar inanufaika na bahari, kuleta Upendo na amani

taifa91

Member
Sep 3, 2020
61
125
Mwinyi amepita Zanzibar tena kwa kishindo kikubwa mno

Hakika mwinyi unakubalika ukweli tu useme kweupe
 

taifa91

Member
Sep 3, 2020
61
125
“Tumeongeza idadi ya wananchi wanaopata maji safi na salama vijijini kutoka asilimia 60 Mwaka 2015 hadi kufikia asilimia 72 Mwaka 2020. Kwa upande wa mijini idadi ya wananchi wanaopata maji safi na salama imeongezeka kutoka asilimia 80 Mwaka 2015 hadi kufikia asilimia 87 Mwaka wa 2020.” Dkt Mwinyi Zanzibara.

Huyo ni raisi mtarajiwa wa Zanzibar Dr. Mwinyi
 

Bungoma

Member
Sep 2, 2020
71
125
IMG-20200912-WA0071.jpg
IMG-20200912-WA0075.jpg
IMG-20200912-WA0076.jpg
IMG-20200912-WA0071.jpg
 

Lusungo

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
21,592
2,000
Hahahahaha kile call center ya CCM inafanya kazi, nimecheka sana jinsi walivyojifungulia uzi, wakajichekesha na kucheka yenyewe!!

Nyuzi mafunza tupu ya Lumumba hahahahaha!
 

mwajuma270

Member
Sep 5, 2020
6
45
Chama Cha Mapinduzi Zanzibar leo tarehe 12 Septemba 2020 kinafanya mkutano wa uzinduzi wa Kampeni zake katika Uwanja wa Demokrasia, Kibandamaiti. Mgombea wa Kiti cha Urais wa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi Dokta Hussein Ally Mwinyi ataeleza dhamira yake ya kuitumikia Zanzibar....
WhatsApp Image 2020-09-12 at 5.29.15 PM.jpeg
WhatsApp Image 2020-09-12 at 5.29.14 PM (1).jpeg
WhatsApp Image 2020-09-12 at 5.23.33 PM.jpeg
WhatsApp Image 2020-09-12 at 5.23.34 PM.jpeg
 

wagagagigi

JF-Expert Member
Dec 9, 2014
752
1,000
Chama Cha Mapinduzi Zanzibar leo tarehe 12 Septemba 2020 kinafanya mkutano wa uzinduzi wa Kampeni zake katika Uwanja wa Demokrasia, Kibandamaiti. Mgombea wa Kiti cha Urais wa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi Dokta Hussein Ally Mwinyi ataeleza dhamira yake ya kuitumikia Zanzibar...
Wanachama kwenye picha wengi wao hawaonyeshi kama ni wazanzibari.
 

mwajuma270

Member
Sep 5, 2020
6
45
Kwa hakika kila jambo na wakati wake ule wakati ambao watanzania waliusubiri ili waweze kufanya maamuzi yao ya kuwachagua viongozi wenye hoja madhubuti na kuwaacha vibaraka na wasaliti wa nchi ndio huu sasa.Hivi tunawezaje kumchagua mtu ambae ana hubiri uvunjifu wa amani kwa taifa letu ana hubiri wazi wazi juu ya kuuvunja muungano wetu .hili naamini watanzania hawatafanya makosa ikifika tarehe 10/09/2020. Watamchagua Dr.John Pombe Magufuli Rais wa Jamhuri na Dr.Husein Ally Mwinyi Rais wa Zanzibari.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom