Uzi wa Wazee waliowahi 'kugegeda' bikira

Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
3,455
Points
2,000
Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
3,455 2,000
Kuna mmoja ananizungusha sana. Nimepeleleza nimeambiwa ni bikra, nimeambiwa na mamayake mkubwa.
Zamani nikimkuta dukani kwao mikimpa hela alukuwa anakataa ila sasa hivi anapokea.
Namwingiza mpaka ofisini weekend au jioni na kagiza nikianza kumshika tu kanainuka na kutaka kusepa.
angalia man yshe kufa bila kutoa mnofu
A
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,535
Points
2,000
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,535 2,000
Napingana na ww sio wote wanaofanya hivyo na ukiona anaanza kuleta hizo pigo jua ulizamia mzigo yaani hakuna maandalizi na nguvu za kutosha

Mimi binafsi nina kauzoefu kwa kuwa nishatoa 7 kwanza kabla haujaanza naye hakikisha mazingira ni rafiki na yupo comfortable halafu piga naye stori za kawaida akuzoee kwa kuwa huwa ni waoga kweli

Akipata upenyo hakawii kuchoropoka, kingine muandae muda mrefu kuliko kawaida mpaka anyegeke kweli kweli kisha unamwambia atanue sasa paja hizo kwa sauti ya upole akishatanua mwambie kabisa itauma kidogo ila si sana kisha usiingie kwanza pitisha kichwa cha uume kwenye clittoris yake taratibu huku unagusa gusa mlango wa k uliofunga utaona anarudi nyuma ww hapo unarudia kupitisha tena kichwa kwenye clitt kisha mwambie unataka kuingia

Halafu weka mpini usawa wa mlango wa k kisha zamisha KICHWA TU kwa spidi ambayo yeye mwenye atakachohisi ni maumivu ya ghafla kisha usichochee mwambie aheme taratibu(avute na kutoa pumzi kwa mdomo hii itampunguzia maumivu) huku ama unamchezea chuchu huku kichwa cha uume kikiwa kimeshazama tulia kwa sekunde chache kisha anza kuingiza wote kwa hatua kisha ndo uanze kuchochea tartibu

Note that usiutoe nje kwa kuwa utampa maumivu mara mbili we piga hivyo hivyo mpaka uone amekolea analatikia mwenyewe hapo sasa maamuzi ni ya kwako utoe usitoe

WATU WENGI HUWA WANABAKA WAKIDHANI WANATOA BIKRA SHAME ON YOU .
Dah vijana wachangamkie darasa
 
shalet

shalet

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
3,114
Points
2,000
shalet

shalet

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
3,114 2,000
Nilipata moja 2013 na kwa kweli sijaridhika nayo sababu ni mwanamke wa kawaida tu, sijabahatika nyingine tena.
 
Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2019
Messages
465
Points
250
Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2019
465 250
Kuna mmoja ananizungusha sana. Nimepeleleza nimeambiwa ni bikra, nimeambiwa na mamayake mkubwa.
Zamani nikimkuta dukani kwao mikimpa hela alukuwa anakataa ila sasa hivi anapokea.
Namwingiza mpaka ofisini weekend au jioni na kagiza nikianza kumshika tu kanainuka na kutaka kusepa.

A
mzee katoboe haraka sana
 

Forum statistics

Threads 1,326,419
Members 509,499
Posts 32,221,354
Top