Uzi wa vyakula tu

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 5, 2015
14,181
2,000
Sikuwah kujua Kama sambusa na supu zinakwenda
IMG_20211014_084606.jpg
 

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
29,967
2,000
Napenda sana Mihogo, nimeitamani hiyo kupita maelezo, na mbaya zaidi pembeni Supu ya Samaki ndio umeniua kabisa.

Kwa jinsi ninavyopenda Mihogo, linapokuja suala la Mapishi, Mapishi yoyote ya Mihogo kwangu sibagui wala sichagui.

Iwe Mihogo ya Kuchemsha, Mihogo ya Kukaanga, Mihogo ya kuunga kwa nazi iwe mitupu, ichanganywe na Samaki, ichanganywe na Maharage au na chochote kile kwangu ni furaha tele.

2963386_IMG_20211014_110349.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom