Uzi wa kutupia picha za suruali za kiume !!!

T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,591
Points
2,000
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,591 2,000
Humu naona slim fit na don't touch nasubiri bugaluu na pekosi. Kwa wale shikamoo jazz wenzangu wamenielewa.
 
Rhz4567

Rhz4567

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2018
Messages
1,167
Points
2,000
Rhz4567

Rhz4567

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2018
1,167 2,000
Sijaona masarawiri hapo vipi kwa sisi wazee
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,987
Points
2,000
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,987 2,000
Aisee ndio maana siku hizi napata taaabu sana, kupata demu mbichi mbichi kumbe napiga zile za kiutuzima vile. Maana sina hata moja ya picha zilipostiwa mpaka sasa.
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
32,260
Points
2,000
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
32,260 2,000
Ukianzisha Uzi Wa bukta unishtue
 

Forum statistics

Threads 1,336,573
Members 512,661
Posts 32,543,979
Top