Uzi wa kutupia Picha yoyote ya demu mkali


Habuba

Habuba

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2015
Messages
575
Likes
701
Points
180
Habuba

Habuba

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2015
575 701 180
Mtuwekee na flat screen maana naona mnaweka mizigo tu kwani hamna mademu wakali wenye flati screen?
 
M

Mr Twesie

Senior Member
Joined
Jan 18, 2017
Messages
118
Likes
101
Points
60
Age
38
M

Mr Twesie

Senior Member
Joined Jan 18, 2017
118 101 60
Zitaishia kukuumiza kwani ndan umeweka wa kawaida mnooo
Na ndo wife material wako
Unampiga haondoki
Unamwambia nimekuchoka haondoki
Unamwambia sijui kwa nini nilikuoa bado haondoki na bado kila siku uko nae unajipigia tu
Sasa hawa sasa thubutu kumtia hata mara tatu mfululizo,!!!utaona mziki wake
 
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
7,744
Likes
5,892
Points
280
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2015
7,744 5,892 280
Na ndo wife material wako
Unampiga haondoki
Unamwambia nimekuchoka haondoki
Unamwambia sijui kwa nini nilikuoa bado haondoki na bado kila siku uko nae unajipigia tu
Sasa hawa sasa thubutu kumtia hata mara tatu mfululizo,!!!utaona mziki wake
Mziki wake ukoje
 

Forum statistics

Threads 1,235,316
Members 474,525
Posts 29,217,914