Uzi wa kutupia kazi za fundi Maiko...

Denvers

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
22,108
Points
2,000

Denvers

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
22,108 2,000
Pole sana kwa hilo mpendwa wangu ingawa naamini Mungu atatia wepesi katika majukumu yako. I'm in your side my love.
Don't forget that, "You have one (I) for you"
Nice night...
Acha kuweweseka na wake za watu mkuu.. unapoteza muda wako afu girl anakuchora tu..
 

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
48,010
Points
2,000

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
48,010 2,000
Hahahaaa wala sio wivu bibie.. kama ungekya serious ungemruhusu aje pm, Unamchoresha kijana wa watu humu afu wamuona ndina tu!. Wanaopendana humu jf Kiukweli huwezi kuta sehemu humu wanaitana baby wala kufatana fatana wapo kimya kimya na wapigana shoo kama kawaida.

Sasa jamaa kaendelea tu kuita bebi kumbe kuna midune mingine inakuja kwako kimya kimya inakula raha...

Siwezi ona wivu mm maana ni vitu nimefanya humu na wengi. Afu sikuona faida yake (hata kukutana) afu wale ambao sijawahi hata kuita bebi humu ndo napata zaidi ya kuwaita bebi (u know what to imeaan (
Wewe umemuelewa vibaya tuu wala hana lengo unalowaza wewe mdogo wangu!
Kwani wangapi naitana nao kiroho safi tuu!
 

Bushmamy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2019
Messages
322
Points
250

Bushmamy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2019
322 250
Hahahaaa wala sio wivu bibie.. kama ungekya serious ungemruhusu aje pm, Unamchoresha kijana wa watu humu afu wamuona ndina tu!. Wanaopendana humu jf Kiukweli huwezi kuta sehemu humu wanaitana baby wala kufatana fatana wapo kimya kimya na wapigana shoo kama kawaida.

Sasa jamaa kaendelea tu kuita bebi kumbe kuna midune mingine inakuja kwako kimya kimya inakula raha...

Siwezi ona wivu mm maana ni vitu nimefanya humu na wengi. Afu sikuona faida yake (hata kukutana) afu wale ambao sijawahi hata kuita bebi humu ndo napata zaidi ya kuwaita bebi (u know what to imeaan (
Misifa ya kijinga wanatafuta humu, pm zipo kazi kwao kuharibu uzi tu hapa
 

Njopino

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2014
Messages
2,776
Points
2,000

Njopino

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2014
2,776 2,000
Hahahaaa wala sio wivu bibie.. kama ungekya serious ungemruhusu aje pm, Unamchoresha kijana wa watu humu afu wamuona ndina tu!. Wanaopendana humu jf Kiukweli huwezi kuta sehemu humu wanaitana baby wala kufatana fatana wapo kimya kimya na wapigana shoo kama kawaida.

Sasa jamaa kaendelea tu kuita bebi kumbe kuna midune mingine inakuja kwako kimya kimya inakula raha...

Siwezi ona wivu mm maana ni vitu nimefanya humu na wengi. Afu sikuona faida yake (hata kukutana) afu wale ambao sijawahi hata kuita bebi humu ndo napata zaidi ya kuwaita bebi (u know what to imeaan (
Mbona unamuhurumia mtu ambaye hajihurumii au ndo unafiki wa wabongo, anyway pengine unaijua game vyema kuliko tunavyoijua mh...cool big boy, don't cry.
 

chiqutitta

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
542
Points
1,000

chiqutitta

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2015
542 1,000
Toa na ushauri nini kifanyike au ndo akili yako imeishia hapo.
Acha hizo mkuu huo ni utoto mnaofanya huu uzi unaongelea suala lingine nyie kucha kutwa kujitia kujuliana hali hapa kweli unaona ni sehemu sahihi!
Si mjianzishie uzi wenu wa mahaba alafu uone kama tutawaingilieni
 

Njopino

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2014
Messages
2,776
Points
2,000

Njopino

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2014
2,776 2,000
Acha hizo mkuu huo ni utoto mnaofanya huu uzi unaongelea suala lingine nyie kucha kutwa kujitia kujuliana hali hapa kweli unaona ni sehemu sahihi!
Si mjianzishie uzi wenu wa mahaba alafu uone kama tutawaingilieni
Poa, ila nikimuanzishia uzi hutakiwi ku comment chochote na uki comment na ku report chaap,
 

Denvers

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
22,108
Points
2,000

Denvers

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
22,108 2,000
Mbona unamuhurumia mtu ambaye hajihurumii au ndo unafiki wa wabongo, anyway pengine unaijua game vyema kuliko tunavyoijua mh...cool big boy, don't cry.
Hahahaaa haya bwana.. watu wako furious maana uzi wa picha nyie mwaleta mapenzi. Ingekua CC au MMU usingesikia mtu
 

Forum statistics

Threads 1,344,041
Members 515,307
Posts 32,805,699
Top