Uzi wa kutupia kazi za fundi Maiko...

Njopino

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2014
Messages
2,776
Points
2,000

Njopino

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2014
2,776 2,000
Habari za mimi ni salama kabisaa!
Majukumu ni mengi sana, muda ni mchache!!
Asante, pole na mihangaiko pia!
Pole sana kwa hilo mpendwa wangu ingawa naamini Mungu atatia wepesi katika majukumu yako. I'm in your side my love.
Don't forget that, "You have one (I) for you"
Nice night...
 

Bushmamy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2019
Messages
322
Points
250

Bushmamy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2019
322 250
Morning too my lady, pole kwa majukumu na asante kwa kunikumbusha jambo muhimu.
Pole sana kwa hilo mpendwa wangu ingawa naamini Mungu atatia wepesi katika majukumu yako. I'm in your side my love.
Don't forget that, "You have one (I) for you"
Nice night...
Habari za mimi ni salama kabisaa!
Majukumu ni mengi sana, muda ni mchache!!
Asante, pole na mihangaiko pia!
Tumechoka jamani, malizaneni pm
 

Forum statistics

Threads 1,344,040
Members 515,307
Posts 32,805,652
Top