Uzi wa kutupia kazi za fundi Maiko...

Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,694
Points
1,500
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,694 1,500
Wanabodi.Katika mitandao hivi sasa kuna treading ya picha na vituko vya mtu anayeitwa fundi maiko,inaoneha kila ujenzi wenye utata mhusika ni FUNDI MAIKO.

Naomba kujua nini kilichhotokea mpaka fundi maiko akapewa kila aina ya kosa la usanifu katika ujenzi au ukarabati.

nitashukuru

UPDATES
Vyanzo vya taarifa vinaeleza kuwa chanzo cha FUNDI MAIKO ni kutoka katika mkoa ambao haujatajwa ambapo fundi mmoja aliyefahamika kwa Jina la Maiko alipewa kazi na halmashauri moja (naifadhi jina lake) kuandika kibao cha uzinduzi wa jiwe la msingi katika moja ya shule ya msingi(inaifadhiwa jina) ili iweze kuzinduliwa na mbio za mwenge.

Hata hivyo fundi maiko hakulipwa ujira wake mpaka mwenge unakaribia kufika eneo hilo alikuwa hajalipwa fedha zake.

Aliamua kuandika kibao kinachoeleza aliyekitengeneza na kueleza madai yake ikiwa ni shinikizo kwa wakimbiza mwenge kulipwa fedha zake.(tazama picha ya kwanza,unaweza kujua halmashauri husika).

Tangu hapo ndipo lilipoanza kuibuka jina la fundi maiko.


fundi-jpg.1201744
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
8,134
Points
2,000
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
8,134 2,000
FUNDI MAIKO
1567949267606-png.1201742


 
Statesmann

Statesmann

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2019
Messages
1,079
Points
2,000
Statesmann

Statesmann

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2019
1,079 2,000
mitandao ipi anatrend? wengne hatuna facebook wala instagram
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
33,160
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
33,160 2,000
Kuna mambo yanafurahishaga sana...


Cc: mahondaw
 
Super Eagle

Super Eagle

Senior Member
Joined
May 30, 2019
Messages
101
Points
250
Super Eagle

Super Eagle

Senior Member
Joined May 30, 2019
101 250
Habari wana jamvi,

Nimepata kuona wasifu wake huko Facebook jamaa ana kazi nyingi za kuvutia.

Sasa mimi nataka nijenge apartment pale Masaki nadhani fundi Maiko atanifaa katika project yangu,mwenye mawasiliano yake anisaidie.

Emok Jr
#Nawasilisha.
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
17,715
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
17,715 2,000
Safi
Fundi Maiko Hicho Ni Kiwanda Zamani Mwijage Angekuwa Jirani
 
The Happiness

The Happiness

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2018
Messages
1,581
Points
2,000
The Happiness

The Happiness

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2018
1,581 2,000
moudgulf njoo uone rafiki yako huku
 
Sapta Sapta

Sapta Sapta

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
1,831
Points
2,000
Sapta Sapta

Sapta Sapta

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2018
1,831 2,000
Aiseee fundi maiko anatisha
 

Forum statistics

Threads 1,336,567
Members 512,648
Posts 32,543,498
Top