Uzi wa kuandika neno ahsante kwa makabila yote Tanzania

R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,982
Points
2,000
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,982 2,000
Hayo mnayoyaita Makabila yote ni fake, kabla ya Muzungu na Mwarabu hayakuwepo, jinsi yalivyo leo hii.

Isitoshe binadamu gani bado anaongelea Kabila Dunia ya leo? Mko so primitive washenzi nyie, kumbe ndo maana mnashirikiana na Muzungu kubomoa Taifa na kufurahia Taifa likiangamia, sababu ni hiyo hamjui hata maana ya nchi, hamieni misitu ya Kongo huko mkaishi kama Sokwe na Makabila yenu!
You are suffering indeed ..
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
22,175
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
22,175 2,000
Mh mjumbe wewe ni chotara wa makabila, umejivua kwenye Ubantu moja kwa moja maana Mbantu halisi ana kabila moja
Mh mjumbe, huku Ushirombo tinasema katule tyanyi..
 
Allan8

Allan8

Member
Joined
Sep 18, 2014
Messages
53
Points
125
Allan8

Allan8

Member
Joined Sep 18, 2014
53 125
Hayo mnayoyaita Makabila yote ni fake, kabla ya Muzungu na Mwarabu hayakuwepo, jinsi yalivyo leo hii.

Isitoshe binadamu gani bado anaongelea Kabila Dunia ya leo? Mko so primitive washenzi nyie, kumbe ndo maana mnashirikiana na Muzungu kubomoa Taifa na kufurahia Taifa likiangamia, sababu ni hiyo hamjui hata maana ya nchi, hamieni misitu ya Kongo huko mkaishi kama Sokwe na Makabila yenu!
Hakuna utumwa kama kukataa kwenu
 
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
3,575
Points
2,000
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
3,575 2,000
Hayo mnayoyaita Makabila yote ni fake, kabla ya Muzungu na Mwarabu hayakuwepo, jinsi yalivyo leo hii.

Isitoshe binadamu gani bado anaongelea Kabila Dunia ya leo? Mko so primitive washenzi nyie, kumbe ndo maana mnashirikiana na Muzungu kubomoa Taifa na kufurahia Taifa likiangamia, sababu ni hiyo hamjui hata maana ya nchi, hamieni misitu ya Kongo huko mkaishi kama Sokwe na Makabila yenu!
Yani wewe ndo bado kabisa aisee,unaukataa u kwenu na kutukuza mataifa yasiyo yako na desturi zao

JAH Rastafari Morning Africa.Trust JAH respect nature
 

Forum statistics

Threads 1,334,516
Members 512,012
Posts 32,478,792
Top