UZI SPESHO WA ELIMU BURE YA ASALI-tafadhali pita hapa

M

Mwana zamu

Member
Joined
Jun 9, 2019
Messages
21
Points
45
M

Mwana zamu

Member
Joined Jun 9, 2019
21 45
Tunafunga kwa lita ndugu

Karibu sana
Namba zetu

0625 50 43 16
0712 58 31 57
0689 55 44 38 whatsapp
Tupo kibaha Picha ya ndege
Dar tunasambaza kwenye vituo vyote Vya mwendokasi
Mikoani tunatuma kwa uaminifu wa Hali ya juu sana.
Mkuu nakupa ushauri Tu
1: Asali inatakiwa iiuzwe kwa kilo sio lita, ukiuza kwa lita unakua unajiibia wewe kwenye kila lita moja kuna 1.3 kg

2: swala la packaging
Packaging zako still zipo local , nenda sido utapata vifungashio safi ambavyo vyenye ujazo wa kilo na nusu kilo
 
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
498
Points
250
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
498 250
Mkuu nakupa ushauri Tu
1: Asali inatakiwa iiuzwe kwa kilo sio lita, ukiuza kwa lita unakua unajiibia wewe kwenye kila lita moja kuna 1.3 kg

2: swala la packaging
Packaging zako still zipo local , nenda sido utapata vifungashio safi ambavyo vyenye ujazo wa kilo na nusu kilo
Nashkuru sana, nitafika SIDO kuangalia sample mbalimbali nibadilishe mfumo.
MUNGU AKUPE AFYA NJEMA
 
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
498
Points
250
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
498 250
DR umeeleweka! Lakin swali langu ni dogo naomba unijibu. Kwanini Asali pekee isiweze kufanya hizo kazi ulizozieleza hadi uchanganye na miti shamba mingine?
Wakati kwenye qur-an imeelezwa kuwa Asali ni tiba kwa asilimia 100. Kwasababu ina mchanganyiko wa miti 99 sasa hiyo miti shamba unayoongeza ni ipi tofauti nahiyo 99.
kila kitu ni tiba ila kinahitajika kuongezewa ingredients ili kuwa strong zaidi
 
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
498
Points
250
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
498 250
KUJICHUA KUNA MADHARA MAKUBWA SANA
PITIA HAPA UPATE UKWELI WA PUNYETO

Huu ndiyo ukweli, tena ukweli unaouma! Kujichua kuna madhara makubwa hata kama unaona kunakupa raha. Kujichua kunaweza kukufanya ukawa mtumwa wa tendo hili na ukifikia hatua hii basi ni dhahiri kuwa kumeshaathiri afya yako ya akili kwa kiasi kikubwa.

Kila kitu utaanza kukitafsiri kinyume, hautaona kama unapata ladha yoyote ya tendo la ndoa na mwenzi wako. Lakini sio kweli kama ladha ya mwenzi wako imebadilika au kupotea, la hasha, ila kujichua kumeshabadili akili yako na mbaya zaidi umeshakuwa mtumwa wa kitendo hiki kutokana na kukifanya mara kwa mara.

Kwa kuwa akili yako imeshaelemewa na kujichua, itakuwia vigumu kwako kuacha na ukweli ni kwamba ukishafikia hatua hii, huwezi kufanikiwa kuacha kwa jitihada zako mwenyewe. Jitahidi kutafuta msaada wa kitabibu, kisaikolojia na kidini. Hapa namaanisha madaktari, wanasaikolojia na watumishi wa dini kwa pamoja ndio watakaofanikisha kukusaidia kuacha kujichua.

Na hizi ndizo faida utakazozipata ukiacha kujichua. Kujichua kutaimarisha afya ya mfumo wa akili yako na kukukinga dhidi ya hatari ya kupata magonjwa ya akili kama vile sonona. Jaribu kufikiria, upo ndani umejifungia, taratibu unaanza kujitengenezea mazingira ya kukaribisha hisia za kufanya tendo la ndoa, unaanza kuvikumbuka vitu vinavyoamsha hisia zako, (wengi wameniambia huwa wanaangalia video za ngono) na hatimaye unaanza kujichua.

Lakini ukweli ni kwamba baada ya kujichua ni dhahiri kinachofuata pale ni kujilaumu, na unatumia muda mwingi kujilaumu kwa kitendo ulichokifanya kwa raha za dakika chache tu. Taratibu unaanza kujikuta unaugua sonona bila kujijua kutokana na mawazo na kujilaumu kila unapomaliza kujichua. Hatimaye unajikuta unaanza kuwachukia watu wa jinsia ya tofauti na wewe unapoteza hisia kwa vile vitu muhimu ambavyo awali vilikuwa vinakupa furaha. Hii ni dhahiri kuwa unaugua sonona na kujichua kumekusababishia hali hii. Acha kujichua sasa.

Kuacha kujichua kutakusaidia kurudisha nguvu zako za kijinsia na kuwathamini watu wa jinsia tofauti na wewe. Ukweli ni kwamba kujichua kunamfanya mtu asione thamani ya mtu wa jinsia tofauti na yeye. Kwa sababu tayari akili yake umeshaathirika kisaikolojia anajiona kuwa haja yake ya kimapenzi anaweza akaitimiza yeye mwenyewe pasipo ushirikiano na mtu mwingine.

Kwa mwanamke aliyekuwa mtumwa wa kujichua, ni vigumu sana kuiona thamani ya mwanaume kwake kwa kuwa anajiona anaweza akajikidhi yeye mwenyewe; na hali kadhalika kwa wanaume pia. Hii ni mbaya sana. Lakini pia, kujichua kunachangia kupoteza uwezo wa kushiriki tendo la ndoa kikamilifu.

Kwa mwanaume kunaweza kumsababishia uume kulegea au kuwahi kufika kileleni, na kwa mwanamke kujichua kunampotezea ile hali ya kuhimili tendo la ndoa (sexual drive).

Kuacha kujichua kutasaidia kuyakabili matatizo haya na hatimaye mtu atajikuta taratibu anaanza kuthamini uwepo wa mtu wa jinsia nyingine, kurudisha nguvu za jinsia na kumfanya afurahie tendo la ndoa na mwenzi wake kama inavyotakiwa.

TIBA YAKE
Tumia juisi ya asali tumetengeneza spesho kwa matatizo yote ya wanaume(nguvu za kiume na uume legelege usioweza kurudia tendo).Sababu ina vitamini nyingi sana mwilini, utajipatia kiasi cha kutosha cha protini na vitamin B1, B2, B3, B5, A1, na C, virutubisho ambavyo ni muhimu kwa ustawi wa afya ya mwili wako na uume wako ujumla.
Unywaji wa Juisi asali huimarisha na kuboresha mfumo mzima wa uzazi, hivyo utaondokana na matatizo ya ukosefu wa nguvu za kiume, au matatizo ya kuwahi kumaliza tendo kwa wakati mfupi. Pia ndani ya Juisi ya asali kuna virutubisho vya amino acids ambavyo ni muhimu mwilini kwa watu haswa walio athirika na punyeto.

Ukitumia juisi ya asali, mwili utapata nguvu na kukuondolea uchovu ndani ya nusu saa tu, kwa sababu juisi ya asali ina virutubisho vya sukari asilia kama vile glucosei, sucrose na fructose. Juisi ya Asali ina madini pia aina ya potassium¡ na kiasi kidogo cha chumvi (sodium). Madini haya husaidia uimarishaji wa mishipa ya uume na kuufanya usimame barabara.
Inatibu pia
☆Kukosa hamu ya tendo la ndoa ☆Uume kusimama kwa ulegevu
☆Kuwahi kufika kileleni ☆Kushindwa kurudia tendo kwa wakati
☆Kuchoka sana baada ya round ya kwanza na hata kukinai kabisa.

BEI YAKE NI 60,000/= kwa dozi moja unapata na mafuta ya kuchua.
Mafuta yanasaidia kusisimua na kuamsha misuli iliyolala na kusaidia kuondoa ulegelege wa uume na kusimama kwa muda mrefu sana.

MIKOANI.. gharama ni 67,000/= gharama za kutuma ni kwetu.

Utapeli ondoa kichwani 100% kwa sababu ya uaminifu tulionao. Tunataka kufanya kazi miaka mingine mingi.
Kama kunamtu tumemtapeli ajitokeze atoe ushuhudi.
Watu wa mikoani, usijiulize marambilimbili uoga wa kutapeliwa utakapotuma pesa yako, sisi ni waaminifu na mzigo utaupata tu. Kama unandugu Dar au Kibaha tutampelekea yeye atatulipa lakini tunamiaka zaidi ya mitano na kazi hii hatujatapeli

UAMINIFU NDI0 SILAHA NA KAULI MBIU YETU TUAMINI KWA MOYO MMOJA..
Namba zetu
0625 50 43 16
0712 58 31 57
0689 55 44 38 WhatSapp...

Tupo kibaha ila Dar, tunakuletea kwenye vituo vyote vya mwendokasi, unasogea mpaka kituoni utakapochagua mteja.
img_20190812_200341_882-jpeg.1181489
 
S

sina demu

Member
Joined
Jul 25, 2019
Messages
81
Points
125
S

sina demu

Member
Joined Jul 25, 2019
81 125
Sasa unasema kujichu kunamadhara makubwasana alafu pengine unasema unauza mafuta yakuchua uume hapo unanchanganya (au niachanena sabuni nitumie mafutayako huenda yanakaladh@)
 
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
498
Points
250
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
498 250
Sasa unasema kujichu kunamadhara makubwasana alafu pengine unasema unauza mafuta yakuchua uume hapo unanchanganya (au niachanena sabuni nitumie mafutayako huenda yanakaladh@)
Mafuta yanamaelekezo yake ya matumizi kwa sababu ya ile misuli iliyosinyaa kwasababu ya kuikandamiza na punyeto
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
23,334
Points
2,000
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
23,334 2,000
Lazima una PHD ya nguvu za kiume na punyeto.

Jikite na kwa akina mama sasa.
 
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
498
Points
250
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
498 250
Karibuni
Karibu sana
Namba zetu

0625 50 43 16
0712 58 31 57
0689 55 44 38 whatsapp
Tupo kibaha Picha ya ndege
Dar tunasambaza kwenye vituo vyote Vya mwendokasi
Mikoani tunatuma kwa uaminifu wa Hali ya juu sana.
JUISI YA ASALI YA NYUKI WADOGO NA MAFUTA YA KUCHUA UUMEView attachment 1182911
 
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
498
Points
250
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
498 250
SOMO LA 9
UKWELI KUHUSU UUME MDOGO MWEMBAMBA NA MFUPI.

Je, urefu wa uume ni suala muhimu kwa mwanamke kuridhika kimapenzi?Hii ni imani potofu ambayo imewafanya wanaume wengi kujiingiza kufanya surgery za gharama kubwa na wengine kupoteza pesa zao kwa ajili ya kutafuta dawa za kienyeji ili kuongeza maumbile kuwa marefu zaidi.

Huko ni kupoteza muda na pesa.
Ingawa urefu wa uume hauna umuhimu kama imani potofu inavyodai bado suala la msingi ni uimara wa misuli ya uume; kwani misuli ya uume ikiwa imara basi mwanaume huwa na uwezo (strength/flexibility) ambayo itaweza kumpa sifa mume kwa mke wake kuliko kushabikia kuwa na jumbo size.

Hii ina maana bila kujali una urefu kiasi gani au ufupi kiasi gani, kama una misuli imara hilo ndilo jambo la msingi kwa mwanaume.
Tuweke suala la hiyo imani potofu pembeni hivi ni kitu gani mwanamke huhitaji physically ili afurahie tendo la ndoa?Suala la muhimu ni kuwa na ufahamu wa anatomy kuhusu mwanamke (uke); ukweli ni kwamba nerves nyingi zipo within inches mbili kutoka mlango wa uke (vaginal opening) na asilimia kubwa ya nerves zipo katika mzunguko wa mlango wa uke.

Hii ina maana mwanaume yeyote mwenye uume wa inches mbili kama anajua namna ya kumfikisha mke kuridhika au kufika kileleni kupitia uke (vaginal climax) basi ataweza kumfikisha mke wake kileleni.

Sasa sisi tumekuletea JUISI YA ASALI matata sana kuufanya uume usimame barabara, na hata kama ni mdogo basi kwakutumia mafuta yetu utasimama imara na utachelewa kulala, pia juisi na mafuta vitakufanya urudie tendo tena na tena na tena maana yanaimarisha sana misuli na kuongeza wingi wa manii yenye afya. Ladha nzuri sana wakati unaitumia, itakufanya uweze kurudia tendo tena na tena na tena pia. Nguvu zitarudi kama zamani au kama kijana aliyekamilika.

Tumia juisi ya asali tumetengeneza spesho kwa matatizo yote ya wanaume(nguvu za kiume na uume legelege usioweza kurudia tendo).Sababu ina vitamini nyingi sana mwilini, utajipatia kiasi cha kutosha cha protini na vitamin B1, B2, B3, B5, A1, na C, virutubisho ambavyo ni muhimu kwa ustawi wa afya ya mwili wako na uume wako ujumla.
Unywaji wa Juisi asali huimarisha na kuboresha mfumo mzima wa uzazi, hivyo utaondokana na matatizo ya ukosefu wa nguvu za kiume, au matatizo ya kuwahi kumaliza tendo kwa wakati mfupi. Pia ndani ya Juisi ya asali kuna virutubisho vya amino acids ambavyo ni muhimu mwilini kwa watu haswa walio athirika na punyeto.

Ukitumia juisi ya asali, mwili utapata nguvu na kukuondolea uchovu ndani ya nusu saa tu, kwa sababu juisi ya asali ina virutubisho vya sukari asilia kama vile glucosei, sucrose na fructose. Juisi ya Asali ina madini pia aina ya potassium¡ na kiasi kidogo cha chumvi (sodium). Madini haya husaidia uimarishaji wa mishipa ya uume na kuufanya usimame barabara.
Inatibu pia
☆Kukosa hamu ya tendo la ndoa ☆Uume kusimama kwa ulegevu
☆Kuwahi kufika kileleni ☆Kushindwa kurudia tendo kwa wakati
☆Kuchoka sana baada ya round ya kwanza na hata kukinai kabisa.

BEI YAKE NI 60,000/= kwa dozi moja unapata na mafuta ya kuchua.
Mafuta yanasaidia kusisimua na kuamsha misuli iliyolala na kusaidia kuondoa ulegelege wa uume na kusimama kwa muda mrefu sana.

MIKOANI.. gharama ni 67,000/= gharama za kutuma ni kwetu.

Utapeli ondoa kichwani 100% kwa sababu ya uaminifu tulionao. Tunataka kufanya kazi miaka mingine mingi.
Kama kunamtu tumemtapeli ajitokeze atoe ushuhudi.
Watu wa mikoani, usijiulize marambilimbili uoga wa kutapeliwa utakapotuma pesa yako, sisi ni waaminifu na mzigo utaupata tu. Kama unandugu Dar au Kibaha tutampelekea yeye atatulipa lakini tunamiaka zaidi ya mitano na kazi hii hatujatapeli

UAMINIFU NDI0 SILAHA NA KAULI MBIU YETU TUAMINI KWA MOYO MMOJA.
. Namba zetu
0625 50 43 16
0712 58 31 57 whatsapp
0689 55 44 38 WhatSapp...

Tupo kibaha ila Dar, tunakuletea kwenye vituo vyote vya mwendokasi, unasogea mpaka kituoni utakapochagua mteja.

NB....JUISI YETU NA MAFUTA YETU NI VYA KIASILI 100%
img_20190701_072238_263-jpeg.1184532
 
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
498
Points
250
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
498 250
Juisi ya Asali?? Si afadhali kutumia Asali halisi kuliko hyo "juisi" yake?!
ndio hiyo imechanganywa na dawa mbali mbali zikasagwa ndani ya asali ya nyuki wadogo ikapatikana juisi. ndio maana tunaita juisi ya asali
 
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
3,819
Points
2,000
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
3,819 2,000
Hats bei jamaa nimeanza kumfuatilia kitambo ila bei haipungui tu daah ananinyima fursa ya kununua bidhaaa yake angeanza angalau na 30,000, 40,45,affordable price .
HASOMI nyakati.
Mkuu badilsha hiyo packaging
 
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
498
Points
250
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
498 250
Hats bei jamaa nimeanza kumfuatilia kitambo ila bei haipungui tu daah ananinyima fursa ya kununua bidhaaa yake angeanza angalau na 30,000, 40,45,affordable price .
HASOMI nyakati.
Wengi sana wanahitaji huduma yetu, ila bei ni kikwazo tunafahamu hilo inamaana tukipunguza bei itabidi na quality ipungue ndio shida inaanzia hapo ila soon tutaanza kuandaa nusu dozi
 

Forum statistics

Threads 1,324,588
Members 508,741
Posts 32,167,430
Top