UZI SPESHO WA ELIMU BURE YA ASALI-tafadhali pita hapa

Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
499
Points
250
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
499 250
MASOMO MAZURI YA ASALI YAKO CHINI, SHUKA ZAIDI CHINI KUANZIA SOMO NAMBA 2

SOMO NAMBA 1.

Asali Ni Dawa Bora
WATAFITI fulani wa mambo ya tiba wamesisimuka sana kutambua jinsi asali inavyoweza kuzuia bakteria na uvimbe. Gazeti la The Globe and Mail la Kanada laripoti hivi: “Tofauti na vile viua vijasumu vingi ambavyo vimeshindwa kuua bakteria sugu, asali yaweza kuua bakteria fulani sugu kwenye vidonda vilivyoambukizwa.”

Asali huponyaje?
Jibu la swali hilo lahusisha yule nyuki ambaye hukusanya umajimaji mtamu kutoka kwenye maua. Mate ya nyuki huyo yana kimeng’enya ambacho huvunja sukari iliyo katika umajimaji huo. Sukari hiyo inapovunjwa haidrojeni peroksaidi hufanyizwa, ambayo kwa kawaida hutumiwa kusafisha na kutibu vidonda. Kwa kawaida, haidrojeni peroksaidi inapowekwa kwenye kidonda, haifanyi kazi kwa muda mrefu. Lakini asali ni tofauti. Ripoti hiyo ya gazeti la Globe yasema hivi: “Asali ikiwekwa kwenye kidonda, umajimaji ulio mwilini unaifanya kuwa majimaji, na hiyo hupunguza ukali wa asidi iliyo katika asali.” Ukali wa asidi ukiisha pungua, kimeng’enya huanza kufanya kazi. Kimeng’enya hicho huvunja sukari iliyo katika asali polepole na kwa kiwango kilekile. Utaratibu huo hufanyiza haidrojeni peroksaidi polepole na kwa kadiri ya kutosha ili kuua bakteria bila kuathiri sehemu zisizoambukizwa.

Gazeti la Globe linasema kwamba vitu kadhaa katika asali huiwezesha kuponya vidonda. “Utando mwembamba wa asali hufanya kidonda kiwe na unyevunyevu ambao unalinda ngozi na kuzuia ufanyizaji wa ngozi ngumu. Asali huchochea ukuzi na ufanyizaji wa mishipa midogo ya damu na huchochea chembe zinazofanyiza ngozi mpya.” Pia, vitu fulani katika asali “huzuia uvimbe, huboresha mzunguko wa damu na kuzuia kidonda kisitokwe na umajimaji.”
Ripoti hiyo yatoa tahadhari hii:
“Hata hivyo, si kila mtu anayeweza kuponywa kwa asali.” Yakadiriwa kwamba asilimia 5 ya asali ina bakteria zenye sumu. Mashirika fulani kama vile shirika la Afya la Kanada la Huduma za Kuchunguza Bakteria na mashirika mengine yanayoshughulikia magonjwa ya watoto hushauri watu wasiwape watoto walio na umri wa chini ya mwaka mmoja asali kwani “watoto hawana vijidudu fulani vya kutosha katika matumbo yao ili kuwalinda na bakteria hiyo.”
asali tunayo orijino na mbichi

NYUKI WAKUBWA............15,000/=
NYUKI WADOGO...............40,000/=
JUISI YA ASALI.................60,000/= (Maelezo yote whatsapp)


Maelezo mazuuri whatsapp
Karibu sana
Namba zetu

0625 50 43 16
0712 58 31 57 whatsapp
0689 55 44 38 whatsapp
Tupo kibaha Picha ya ndege
Dar tunasambaza kwenye vituo vyote Vya mwendokasi
Mikoani tunatuma kwa uaminifu wa Hali ya juu sana.
 

Attachments:

Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
499
Points
250
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
499 250
SOMO :2
MAAJABU YA JUISI YA ASALI NA UWEZO MDOGO WA TENDO

1.Tumia juisi ya asali ambayo tumetengeneza spesho kwa matatizo yote ya wanaume(nguvu za kiume na uume legelege usioweza kurudia tendo). Hiyo yote kwa sababu ina vitamini nyingi sana mwilini, utajipatia kiasi cha kutosha cha protini na vitamin B1, B2, B3, B5, A1, na C, virutubisho ambavyo ni muhimu kwa ustawi wa afya ya mwili wako na uume wako ujumla. Pia Unywaji wa Juisi asali huimarisha na kuboresha mfumo mzima wa uzazi, hivyo utaondokana na matatizo ya ukosefu wa nguvu za kiume, au matatizo ya kuwahi kumaliza tendo kwa wakati mfupi. Pia ndani ya Juisi ya asali kuna virutubisho vya amino acids ambavyo ni muhimu mwilini kwa watu haswa walio athirika na punyeto.

Mbali na hayo pia Ukitumia juisi ya asali, mwili utapata nguvu na kukuondolea uchovu ndani ya nusu saa tu, kwa sababu juisi ya asali ina virutubisho vya sukari asilia kama vile glucosei, sucrose na fructose. Juisi ya Asali ina madini pia aina ya potassium¡ na kiasi kidogo cha chumvi (sodium). Madini haya husaidia uimarishaji wa mishipa ya uume na kuufanya usimame barabara. Watafiti wamegundua kwamba ulaji kiasi wa potassium huweza kumuepusha mtu na kupatwa na kiharusi (stroke) kitakachopelekea ukosefu wa uwezo wa uzalishaji. Pia Juisi ya Asali husaidia kupunguza lehemu (cholesterol) mwilini (LDL Cholesterol) ambayo ni chanzo kikubwa kinacho athiri mfumo mzima wa tendo la ndoa.

2. VYAKULA/CHAKULA WAKATI UNATUMIA JUISI-Elimu muhimu ambayo mwanaume anatakiwa kuwa nayo, ni kuwa nguvu za kiume hazipatikani kwa kutumia madawa ya kemikali au mahala pengine; bali zinatokana na vyakula tunavyokula kila siku. Mfano ndizi, parachichi, tikiti maji, mbegu za maboga,mboga za majani, dona, pilipili, pweza, maji ya kunywa, Tangawizi, asali n.k

3. FANYA MAZOEZI MEPESI WAKATI WA MATIBABU- Zingatia sana mazoezi ya viungo. Kama unahitaji nguvu za kiume na uume wenye afya, unahitaji kujishughulisha na mazoezi ya viungo mara kwa mara ili kusafisha mishipa ya damu na hivyo kuongeza kiasi cha utiririkaji wa damu kwenda kwenye uume.

4.KUNYWA MAJI YA KUTOSHA kipindi hiki cha matibabu, itasaidia sana mzunguko wa damu.
5. Acha Kuvuta sigara
6. Epuka kula vyakula vyenye mafuta

Tunasisitiza utumie JUISI YA ASALI YA NYUKI WADOGO pamoja na mafuta ya kiasili kuchua uume kwa sababu ni matata sana kuufanya uume usimame barabara, na hata kama ni mdogo basi kwakutumia mafuta yakupaka utasimama imara na utachelewa kulala, pia juisi na mafuta vitakufanya urudie tendo tena na tena na tena maana yanaimarisha sana misuli na kuongeza wingi wa manii yenye afya. Ladha nzuri sana wakati unaitumia, itakufanya uweze kurudia tendo tena na tena na tena pia. Nguvu zitarudi kama zamani au kama kijana aliyekamilika. Mchanganyiko uliyomo ndani ya Juisi huchoma mafuta na kuongeza msukumo wa damu kwenda kwenye mishipa karibu yote katika mwili wako na hivyo moja kwa moja kuhusika na kukuongezea nguvu za kiume na kukuwezesha kuhimili tendo la ndoa kwa muda mrefu zaidi.Haina chemical ni ya kiasili 100%

UBORA WA JUISI YETU NI WAHALI YA JUU KUANZIA UFANYAJI KAZI WAKE, USAFI NA MUONEKANO WAKE (PACKAGING HIGH QUALITY) NA LEBO (STICKER) TUNAVYOPATIKANA, KWAKWELI NI BORA SANA HAISHINDWI TUMIA HATA CHUPA MOJA UONE MAAJABU YAKE....

Hizi ndio baadhi ya kazi za JUISI YA ASALI YA KIASILI NA MAFUTA YA KUPAKA UUME...

☆Kukosa hamu ya tendo la ndoa
☆Uume kusimama kwa ulegevu
☆Kuwahi kufika kileleni
☆Kushindwa kurudia tendo kwa wakati
☆Kuchoka sana baada ya round ya kwanza na hata kukinai kabisa.
Pia husaidia

NGUVU ZA KIUME,ugumba,kupunguza uzito UTI,kolestro, kitambi (mafuta kuyeyusha) kuondoa sumu na kusafisha damu,Gesi,Huongeza kinga ya mwili maradufu, huondoa uchovu,Ni dawa kubwa sana ya kifua, n.k
utapata matokeo mazuri baada au wakati unatumia mchanganyiko huo kiukweli ni bora sana na niyakiasili. Itakufanya uwe kijana nguvu itarudi maradufu.

BEI YAKE

NI 60,000/= kwa dozi moja unapata na mafuta ya kuchua.
Mafuta yanasaidia kusisimua na kuamsha misuli iliyolala na kusaidia kuondoa ulegelege wa uume na kusimama kwa muda mrefu sana.

MIKOANI..
Hakikisha kuna Bus zinazotoka DAR na kufika au kupita Mkoa uliopo.
Mikoani gharama ni 67,000/= gharama za kutuma ni kwetu.

Swala la utapeli ondoa kichwani mwako 100% kwa sababu ya uaminifu tulionao. Tunataka kufanya kazi miaka mingine mingi.
Kama kunamtu tumemtapeli sisi kama sisi ajitokeze atoe ushahidi.
Watu wa mikoani, usijiulize marambilimbili swala la uoga wa kutapeliwa utakapotuma pesa yako, sisi ni waaminifu na mzigo utaupata tu. Kama unandugu Dar au Kibaha tutampelekea yeye atatulipa lakini tunamiaka zaidi ya mitano na kazi hii hatujatapeli

UAMINIFU NDI0 SILAHA NA KAULI MBIU YETU TUAMINI KWA MOYO MMOJA..

Namba zetu
0625 50 43 16
0712 58 31 57
0689 55 44 38 WhatSapp...

Tupo kibaha ila Dar, tunakuletea kwenye vituo vyote vya mwendokasi, unasogea mpaka kituoni utakapochagua mteja.

NB....JUISI YETU NA MAFUTA YETU NI VYA KIASILI 100%
img_20190113_190750-jpeg.1176986
img_20190809_144650_510-jpeg.1176987
 
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
499
Points
250
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
499 250
SOMO NAMBA 3

PUNYETO NA TIBA YAKE YA ASALI

Kundi kubwa la wanaume wamepungukiwa uwezo wa tendo la ndoa kutokana na kitendo cha kupiga punyeto. Madhara haya ni pamoja na kuwahi kufika kileleni, kushindwa kurudia tendo na jogoo kuwa legelege. Makala yetu ya leo imeeleza kwa kina tatizo hili la kupiga punyeto na huduma ya dawa kwa wanaume wanaokwama kitandani. Endelea kusoma

Punyeto ni nini?
Punyeto ni tendo la mtu la kuamsha hisia za mapenzi au msisimko ambao unampelekea mtu huyu kufikia kilele cha kujimalizia tamaa zake! Bila kufanya tendo halisi, hutumia fikra zake katika picha za zinazoitwa za ngono au picha zozote zinazoweza kulifanikisha tendo hilo, movie n.k

Kilele cha yote anafikia mahali anajimalzia tamaa zake mwenyewe!. Nimekuwa nikiona baadhi ya watu wakipingana wao kwa wao katika suala zima la kupiga punyeto! Wako wanaotetea kutokana na elimu yao na wanasema kwa ujasiri mkubwa kwamba “kupiga punyeto ni sehemu ya maisha ya mwanadamu” Ina maana katika maisha ya mwanadamu upigaji punyeto inaelezwa ni kama tendo la lazima mpaka inafikia mahali wanasema ni sehemu ya maisha (Maisha) ya mwanadamu.

Ukubwa wa tatizo kwa vijana
Nimekuwa nikipata kesi nyingi sana juu ya madhara yatokanayo na punyeto. Aslimia 60 ya vijana wenye umri kuanzia miaka 15 hadi 30 wameathirika na tatzo hili na inakuwa ngumu kujinasua kutoka kwenye hili janga, kama wewe ni mmoja wapo na ulkuwa ukitafuta kwa mda mrefu ufanye nini ili uachane na tabia ya kupiga punyeto basi fatilia kwa makini makala hii

Madhara ya Upigaji Punyeto kwa Mwanaume
Haya ndio baadhi ya madhara ya kimwili ambayo yanaletekezwa na upigaji punyeto

1. PUNYETO INAUA NGUVU ZA KIUME:
Upigaji wa punyeto unaweza kusababisha upungufu wa nguvu za kiume, kwani kipindi unapiga punyeto jua ile mishipa inayofanya uume usimame unakuwa unaichua na uume unakuwa umesimama kwa muda mrefu sasa ikitokea ukawa unafanya hivi kila siku ile mishipa inalegea na uume unakuwa unakosa nguvu hata ukisimama haui strong unakuwa kama umelegea.

2. KUWAHI KUMALIZA MAPEMA KATIKA TENDO:
Mara nyingi mtu aliezoea kupiga punyeto huwahi kumaliza mapema pindi akiwa anafanya tendo la ndoa na wakati mwingine uume hushindwa kusimama kwa mara ya pili na kujikuta anashindwa kurudia tendo ikiwa mwenzake bado hajaridhika na anahitaji kuendelea kufanya tendo hilo.

Athari Nyingine za Kupiga Punyeto ni kama Zifuatazo
Uchovu wakati wote /
Maumivu ya nyonga na mgongo wa chini / Lower back pain.
Kusinyaa kwa Nywele na nywele kunyonyoka
Maumivu ya kende
Maumivu ya kiuno
Kuna faida nyingi sana ambazo utazipata endapo utaachana na tabia ya upigaji punyeto na hiyo napenda iwe sababu ya wewe msomaji kuachana hicho kitendo.
Kuacha punyeto ama mtindo flani wa maisha inahitaji utambuzi, uamue na pia uweze kjicontrol wewe mwenyewe, inahitaji nguvu ya ndani yako kushinda vishawishi , zifuatazo ni njia ambazo utaanza kutekeleza ukiwa nyumbani kwako bila gharama yoyote na zitaanza kukupa matunda, lazima uwe mwaminifu kufuata kile ninachoelekeza maaana ni njia ambayo imewasaidia vijana wengi.

1.PATA MDA MWINGI WA KUPUMZIKA
Baada ya shuguli za kawaida haikisha unapata mda wa kupumzika, lala mapema ili uweze kuipa akili mda wa kuchambua na kutunza taarifa za muhimu na kufuta zile zisizo za muhimu, angalau masaa 8 kwa siku. Hakikisha unalala mapema hapo ndipo utaongeza uwezo wa akili kuweza kupambana na hisia na mawazo mabaya.

2. MATUMIZI YA MBOGAMBOGA NA MATUNDA KWA WINGI
Utafiti wa kisayansi unaonesha kwamba matumizi mazuri ya vyakula vya mbogamboga na matunda Husaidia kuongeza uwezo binafsi wa kujisimamia juu ya tamaa na mihemko mbalimbali, matumizi ya vyakula vilivyosindikwa (junk foods) ni chanzo cha kushindwa kujizuia na hapo safari yako ya kuachana na upigaji punyeto itakwama.

3. FANYA MAZOEZI NA USHUGULISHE MWILI
Maozezi yanasaidia mwili kutofikiria kufanya mambo machafu sababu mara nyingi unakuwa bize, akili inapokuwa inashugulishwa basi uwezekano wa kuleta fikra mbaya ni mdogo sana

4. ACHA KUANGALIA PICHA ZA NGONO
Tafiti zinasema kwamba vijana wengi wenye umri kuanzia miaka 15 mpaka 30 ndo kundi kubwa lililoathirika kwa kutazama picha za pono, piacha au video za ngono huleta msukumo kwenye akili ili kuweza kujiridhisha na hivo hupelekea watu kupiga punyeto ili kukata ile kiu ya tamaa zao za mwili. Anza leo kwa kufuta picha na video zote za ngono kwenye simu yako na ujiwekee mipaka kwamba hutazipakua tena.

TIBA YAKE....

Tumia juisi ya asali tumetengeneza spesho kwa matatizo yote ya wanaume(nguvu za kiume na uume legelege usioweza kurudia tendo).Sababu ina vitamini nyingi sana mwilini, utajipatia kiasi cha kutosha cha protini na vitamin B1, B2, B3, B5, A1, na C, virutubisho ambavyo ni muhimu kwa ustawi wa afya ya mwili wako na uume wako ujumla.
Unywaji wa Juisi asali huimarisha na kuboresha mfumo mzima wa uzazi, hivyo utaondokana na matatizo ya ukosefu wa nguvu za kiume, au matatizo ya kuwahi kumaliza tendo kwa wakati mfupi. Pia ndani ya Juisi ya asali kuna virutubisho vya amino acids ambavyo ni muhimu mwilini kwa watu haswa walio athirika na punyeto.

Ukitumia juisi ya asali, mwili utapata nguvu na kukuondolea uchovu ndani ya nusu saa tu, kwa sababu juisi ya asali ina virutubisho vya sukari asilia kama vile glucosei, sucrose na fructose. Juisi ya Asali ina madini pia aina ya potassium¡ na kiasi kidogo cha chumvi (sodium). Madini haya husaidia uimarishaji wa mishipa ya uume na kuufanya usimame barabara.
Inatibu pia
☆Kukosa hamu ya tendo la ndoa ☆Uume kusimama kwa ulegevu
☆Kuwahi kufika kileleni ☆Kushindwa kurudia tendo kwa wakati
☆Kuchoka sana baada ya round ya kwanza na hata kukinai kabisa.

BEI YAKE NI 60,000/= kwa dozi moja unapata na mafuta ya kuchua.
Mafuta yanasaidia kusisimua na kuamsha misuli iliyolala na kusaidia kuondoa ulegelege wa uume na kusimama kwa muda mrefu sana.

MIKOANI.. gharama ni 67,000/= gharama za kutuma ni kwetu.

Utapeli ondoa kichwani 100% kwa sababu ya uaminifu tulionao. Tunataka kufanya kazi miaka mingine mingi.
Kama kunamtu tumemtapeli ajitokeze atoe ushuhudi.
Watu wa mikoani, usijiulize marambilimbili uoga wa kutapeliwa utakapotuma pesa yako, sisi ni waaminifu na mzigo utaupata tu. Kama unandugu Dar au Kibaha tutampelekea yeye atatulipa lakini tunamiaka zaidi ya mitano na kazi hii hatujatapeli

UAMINIFU NDI0 SILAHA NA KAULI MBIU YETU TUAMINI KWA MOYO MMOJA.. Namba zetu
0625 50 43 16
0712 58 31 57
0689 55 44 38 WhatSapp... Tupo kibaha ila Dar, tunakuletea kwenye vituo vyote vya mwendokasi, unasogea mpaka kituoni utakapochagua mteja.

NB....JUISI YETU NA MAFUTA YETU NI VYA KIASILI 100%
img_20190806_181010_991-jpeg.1178221
 
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
499
Points
250
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
499 250
SOMO NAMBA 4

BAWASILI/ KINYAMA MAKALIONI

Huu ugonjwa watu huwa wanauita kwa majina tofauti tofauti kama Bawasili, Mgoro au Tumbo la Mgongo.
Ni mishipa kuvimba katika TUNDU LA HAJA KUBWA huweza kutokea ndani ya tundu au nje ya tundu la haja kubwa au zote kwa pamoja.
Pindi mishipa inapovimba huwa inajitengeneza kama vijipu au tumbo kwenye kuta zatundu au mdomoni mwa tupu ya nyuma hivyo hupelekea maumivu makali n ahata utokwaji wa damu pindi mtu anapofikia hali ya kwenda haja kubwa.
Ugonjwa huu hupelekea kupata ugumba au kupoteza maisha kama hautawahi kupata tiba na bahati mbaya dawa za hospitali hazitibu Zaidi ya oparesheni na mzizi wa tatizo haujaondolewa.

SABABU ZA TATIZO HILI
kufanya kazi kwa muda mrefu kunasababishia (Anal muscles) au misuli ya mkundu,kupata pressure ambayo inapelekea kutokea uvimbe au kijinyama sehemu ya haja kubwa..kitaalam huitwa EXTERNAL HEMORRHOIDS
• Kupata mgandamizo / kujikamua sana wakati wa haja kubwa
• Kuwa na uzito wa mwili uliokithiri
• Kuwashwa sehemu za tupu ya nyuma
• Wanawake wajawazito katika miezi ya sita ya ujauzito wanawaweza kupata ugonjwa huu kwa kuwa kuna ongezeko la uzzito na msukumo wa mishipa haswa sehemu za kiunoni
• Kukaa muda mrefu chooni huku unajikamua kutoa haja kubwa au ndogo

MATIBABU YAKE
• Utatumia juisi ya asali ya nyuki wadogo na dawa zingine tatuutatumia asubuhi na jioni (Mahususi kwa bawasili)
• Mafuta ya kukipaka hicho kinyama na kukisukuma ili kirudi ndani mpaka siku 13 ziishe.
• Dawa ya kuchanganya na maziwa au maji ya moto utatumia asubuhi na jioni
• Dawa ya kuchemsha nayo pia utatumia asubuhi na jioni
NB: wakati unatumia dawa ukitaka kukitokomeza kabisa kwa uharaka

1.MTANGULIZE MUNGU KWANZA
2.CHEMSHA MAJI YA UVUGU UVUGU CHANGANYA NA CHUMVI WEKA KWENYE BESENI KALIA KWA MDA USIOPUNGUA DAKIKA 15
3.BADILISHA AINA ZA VYAKULA ULIVYOKUWA UNATUMIA MWANZO PENDELEA KULA
(A)Matunda kwa wingi
(B)MBOGA ZA MAJANI
(C)VYAKULA VISIVYOKOBOLEWA
(D)MAZIWA
(E)VYAKULA LAINI
(D)VIAZI

USITUMIE VYAKULA HIVI WAKATI UNATUMIA DAWA
(A)Pilipili
(B)Nyama nyekundu
(C)Chai au kahawa,Vinywaji vyenye gesi, pia soda au Bia nk.
(D)Usitumie vyakula vilivyokobolewa kama,chapati,mandazi,keki,unga uliokobolewa,nk

4.Usikae au kusimama kwa muda mrefu
5.Tumia mafuta tutayokupa kupaka sehemu ya nyuma
6.Hakikisha sehemu yenye tatizo kuwe kusafi na kukavu,hata ukitoka msalani jifute na kitambaa kikavu,kusibaki unyevu unyevu
7.FANYA MAZOEZI MADOGO MADOGO MARA KWA MARA

GHARAMA / BEI
NI 80,000/= Unapata dawa nne pamoja na mafuta
Hii ni tiba sio ya muda tatizo linarudi
MIKOANI..
Hakikisha kuna Bus zinazotoka DAR na kufika au kupita Mkoa uliopo.
Mikoani gharama ni 87,000/= gharama za kutuma ni kwetu.
img_20190615_064127_024-jpeg.1178694
 
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
1,899
Points
2,000
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
1,899 2,000
Juisi ya Asali?? Si afadhali kutumia Asali halisi kuliko hyo "juisi" yake?!
 
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
7,027
Points
2,000
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
7,027 2,000
Ni active ingredient gani ya asali inayohusishwa na kutibu nguvu za kiume?
 
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
499
Points
250
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
499 250
SOMO LA 6

MAAJABU 99 YA VITUNGUU SAUMU NA JUISI YA ASALI.

Haya ni baadhi ya magonjwa yaliyothibitika kutibika na yanatibika au kukingika na kitunguu swaumu kinapochanganywa kwenye JUISI YA ASALI YA NYUKI WADOGO NA DAWA KIBAO NDANI YAKE

Huondoa sumu mwilini, Husafisha tumbo, Huyeyusha mafuta mwilini (Cholestrol), Husafisha njia ya mkojo na kutibu U.T.I, Hutibu amoeba, minyoo na Bakteria wengine, Huzuia kuhara damu (Dysentry), Huondoa Gesi tumboni, Hutibu msokoto wa tumbo, Hutibu Typhoid, Huondoa mabaka mabaka kwenye ngozi, Hutibu mafua na malaria, Huzuia meno kung’ooka na kutuliza maumivu, Huongeza SANA nguvu za kiume pia hutibu uanithi (kushindwa kusimama kabisa uume), Hutibu maumivu ya kichwa, Hutibu kizunguzungu, Hutibu shinikizo la juu la damu, Huzuia saratani/kansa, Hutibu maumivu ya jongo/gout, Huuongezea nguvu mfumo wa mmeng’enyo wa chakula, Huongeza hamu ya kula, Huzuia damu kuganda, Husaidia kutibu kisukari, Husaidia kutibu tatizo la kukosa usingizi (ni kweli, na ni moja ya kazi nyingine ya kitunguu swaumu iliyonishangaza zaidi) pia kinaondoa msongo wa mawazo/stress na kukufanya uishi miaka mingi

Sifa kuu za kitunguu swaumu kilichochanganywa ndani ya juisi ya asali ya nyuki wadogo ni kuwa na uwezo na faida zilizoainishwa hapo juu ni pamoja kuwa na viasili kadhaa (ingredients) ambavyo vinafanya kazi tofauti tofauti. Uwezo wake wa kiutendaji unatokana na mambo yafuatayo;

a. Vina uwezo wa kusababisha kutanuka kwa mishipa ya damu (vasodilation) kwa kubadilisha polysulfides zilizopo ndani yake kuwa hydrogen sulfides kwenye seli nyekundu za damu.

b. Husaidia uthibiti wa kiwango cha sukari mwilini kwa kushusha kiwango cha kemikali ya homocystine na kupunguza madhara ya kisukari.

C. Pia hutoa kemikali iitwayo Allicin ambayo ni dawa dhidi ya bateria, na phytoncide ambayo huua fangasi wa aina mbalimbali.

KUMBUKA :
Mama mjamzito chini ya miezi 4 ni vema asitumie vitunguu swaumu kwani vinaweza kusababisha

BEI YAKE NI 60,000/= Kwa Dar na KIBAHA ila mikoani ni 67,000/=

Karibu sana,
Namba zetu ni
0625 50 43 16
0712 58 31 57
0689 55 44 38 whatsapp

Tupo KIBAHA Karibu sana ujipatie huduma bora, Dar tunasambaza mikoani tunatuma kwa uaminifu wa hali ya juu
img_20190806_181138_338-jpeg.1179473
 
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
499
Points
250
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
499 250
SOMO LA 8
KAMA KWELI UNA MADONDA YA TUMBO
TAFADHALI PITIA HAPA


Bakteria aina ya Helicobacter pylori 'H.pylori' & Non-Steroidal Anti Inflammatory Drugs 'NSAIDs' ndio visababishi vikuu.

Bakteria H.pylori wanahusika sana kwa angalau nne ya tano ya vidonda vya tumbo 'Gastric ulcers' & 95% ya 'Duodenal ulcers' ambapo NSAIDs husababisha 20% ya 'Gastric ulcers' na 5% ya 'Duodenal ulcers'

Bakteria H.pylori husababisha kupitia vyakula na maji. Pia hupatikana kwenye mate ya binadamu hivyo inaweza kusambazwa mdomo kwa mdomo wakati mkila denda/kunyonyana midomo.

Bakteria H.pylori huishi kwenye kuta za utumbo na hutengeneza vimeng'enya 'Enzyme' iitwayo 'Urease' inayopunguza athari za asidi kwenye utumbo.

Utumbo hutaka kufidia kiasi cha asidi kinachopotea kwa kutengeneza zaidi na husababisha kukwangua kuta za utumbo.

Non-Steroidal Anti Inflammantory Drugs 'NSAIDs' ni dawa za kutuliza maumivu ya kichwa, maumivu ya hedhi, kushusha homa na kuondoa maumivu madogo madogo mfano Aspirin, Ibuprofen,Diclofenac & Meloxicam. Dawa hizi hupunguza uwezo wa kuta za tumbo na kufanya uwe rahisi kushambuliwa na asidi za tumboni hivyo kusababisha vidonda.

Chembe za urithi 'Genetics': Idadi kubwa ya watu wenye vidonda vya tumbo wana ndugu wa karibu wenye vidonda pia, hii huwafanya wataalamu kufikiria kuwa chembe za urithi zinahusika pia.

Uvutaji sigara/tumbaku: Wavutaji wa sigara wako katika hatari ya kupata vidonda vya tumbo ikilinganishwa na wasiovuta.

Matumizi ya pombe/vilevi: Walevi wako katika hatari zaidi ya kupata vidonda vya tumbo ikilinganishwa na wasiotumia vileo/pombe.

Msongo wa mawazo 'Mental stress': Msongo wa mawazo hausababishi vidonda moja kwa moja ila hufanya hali kuwa mbaya zaidi kwa wagonjwa.

DALILI ZA VIDONDA VYA TUMBO

Hata hivyo ni mara chache sana mtu kuugua vidonda vya tumbo na kutoonyesha dalili.

Zifuatazo ni dalili zinazotokea kwa wagojwa wengi:-

=> Maumivu ya tumbo na huwa makali zaidi pale asidi inapopita juu ya vidonda.

Maumivu yanaweza anzia kwenye kitovu na kupanda juu hadi katikati ya kifua 'Epigastric pain'

Maumivu yanaweza kuongezeka unapokuwa njaa. Pia yanaweza kuwa makali wakati wa usiku kwenye mida ya kulala, yanayoweza kupunguzwa kwa kula chakula kidogo.

=> Kushindwa kumeza vizuri chakula.

=> Chakula kukwama kama kinataka kurudi mdomoni.

=> Kujisikia vibaya baada ya kula.

=> Kupungua uzito.

=> Kukosa hamu ya kula.

MATIBABU YAKE

Tumia juisi ya asali na mafuta ya kuchua uume nii mchanganyiko wa asali ya nyuki wadogo, habat soda, mdalasini wa india na mitishamba zaidi ya 7...
Tumia juisi ya asali ambayo tumetengeneza spesho kwa matatizo hao. Hiyo yote kwa sababu ina vitamini nyingi sana mwilini, utajipatia kiasi cha kutosha cha protini na vitamin B1, B2, B3, B5, A1, na C, virutubisho ambavyo ni muhimu kwa ustawi wa afya ya mwili wako. Pia Unywaji wa Juisi asali huimarisha na kuboresha mfumo mzima wa uzazi, hivyo utaondokana na matatizo ya ukosefu wa nguvu za kiume, au matatizo ya kuwahi kumaliza tendo kwa wakati mfupi hii ni kwa wanaume. Pia ndani ya Juisi ya asali kuna virutubisho vya amino acids ambavyo ni muhimu mwilini kwa ujenzi wa kuta zilizo athirika na madonda

Mbali na hayo pia Ukitumia juisi ya asali, mwili utapata nguvu na kukuondolea uchovu ndani ya nusu saa tu, kwa sababu juisi ya asali ina virutubisho vya sukari asilia kama vile glucosei, sucrose na fructose. Juisi ya Asali ina madini pia aina ya potassium¡ na kiasi kidogo cha chumvi (sodium). Madini haya husaidia uimarishaji wa maeneo yote yaliyo athirika nama donda hayo. Watafiti wamegundua kwamba ulaji kiasi wa potassium huweza kumuepusha mtu na kupatwa na kiharusi (stroke) kitakachopelekea ukosefu wa uwezo wa uzalishaji wa bacteria hao. Pia Juisi ya Asali husaidia kupunguza lehemu (cholesterol) mwilini (LDL Cholesterol) ambayo ni chanzo kikubwa kinacho athiri mfumo mzima wa tendo la ndoa.

Mbali na hayo Juisi ya asali katika kukutibu madonda ya tumbo (kwa wanaume) itakusaidia mambo mengine mfano..
☆Kukosa hamu ya tendo la ndoa
☆Uume kusimama kwa ulegevu
☆Kuwahi kufika kileleni
☆Kushindwa kurudia tendo kwa wakati
☆Kuchoka sana baada ya round ya kwanza na hata kukinai kabisa.
Pia husaidia

ugumba,kupunguza uzito UTI,kolestro, kitambi (mafuta kuyeyusha) kuondoa sumu na kusafisha damu,Gesi,Huongeza kinga ya mwili maradufu, huondoa uchovu,Ni dawa kubwa sana ya kifua, n.k
utapata matokeo mazuri baada au wakati unatumia mchanganyiko huo kiukweli ni bora sana na niyakiasili. Itakufanya uwe kijana nguvu itarudi maradufu.

BEI YAKE

NI 60,000/= kwa dozi moja unapata na mafuta ya kuchua.
Mafuta yanasaidia kusisimua na kuamsha misuli iliyolala na kusaidia kuondoa ulegelege wa uume na kusimama kwa muda mrefu sana.

MIKOANI..
Hakikisha kuna Bus zinazotoka DAR na kufika au kupita Mkoa uliopo.
Mikoani gharama ni 67,000/= gharama za kutuma ni kwetu.
Nje ya Tanzania pia hakikisha kuna Bus au meli zinazofika ulipo kutoka Dar.
Swala la utapeli ondoa kichwani mwako 100% kwa sababu ya uaminifu tulionao. Tunataka kufanya kazi miaka mingine mingi.
Kama kunamtu tumemtapeli sisi kama sisi ajitokeze atoe ushahidi.
Watu wa mikoani, usijiulize marambilimbili swala la uoga wa kutapeliwa utakapotuma pesa yako, sisi ni waaminifu na mzigo utaupata tu. Kama unandugu Dar au Kibaha tutampelekea yeye atatulipa lakini tunamiaka zaidi ya mitano na kazi hii hatujatapeli

UAMINIFU NDI0 SILAHA NA KAULI MBIU YETU TUAMINI KWA MOYO MMOJA..

Namba zetu
0625 50 43 16
0712 58 31 57
0689 55 44 38 WhatSapp...

Tupo kibaha ila Dar, tunakuletea kwenye vituo vyote vya mwendokasi, unasogea mpaka kituoni utakapochagua mteja.
img_20190304_095858_101-jpeg.1180272
 
K

komamgo

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2012
Messages
1,319
Points
2,000
K

komamgo

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2012
1,319 2,000
KAMA KWELI UNA MADONDA YA TUMBO
TAFADHALI PITIA HAPA

Bakteria aina ya Helicobacter pylori 'H.pylori' & Non-Steroidal Anti Inflammatory Drugs 'NSAIDs' ndio visababishi vikuu.

Bakteria H.pylori wanahusika sana kwa angalau nne ya tano ya vidonda vya tumbo 'Gastric ulcers' & 95% ya 'Duodenal ulcers' ambapo NSAIDs husababisha 20% ya 'Gastric ulcers' na 5% ya 'Duodenal ulcers'

Bakteria H.pylori husababisha kupitia vyakula na maji. Pia hupatikana kwenye mate ya binadamu hivyo inaweza kusambazwa mdomo kwa mdomo wakati mkila denda/kunyonyana midomo.

Bakteria H.pylori huishi kwenye kuta za utumbo na hutengeneza vimeng'enya 'Enzyme' iitwayo 'Urease' inayopunguza athari za asidi kwenye utumbo.

Utumbo hutaka kufidia kiasi cha asidi kinachopotea kwa kutengeneza zaidi na husababisha kukwangua kuta za utumbo.

Non-Steroidal Anti Inflammantory Drugs 'NSAIDs' ni dawa za kutuliza maumivu ya kichwa, maumivu ya hedhi, kushusha homa na kuondoa maumivu madogo madogo mfano Aspirin, Ibuprofen,Diclofenac & Meloxicam. Dawa hizi hupunguza uwezo wa kuta za tumbo na kufanya uwe rahisi kushambuliwa na asidi za tumboni hivyo kusababisha vidonda.

Chembe za urithi 'Genetics': Idadi kubwa ya watu wenye vidonda vya tumbo wana ndugu wa karibu wenye vidonda pia, hii huwafanya wataalamu kufikiria kuwa chembe za urithi zinahusika pia.

Uvutaji sigara/tumbaku: Wavutaji wa sigara wako katika hatari ya kupata vidonda vya tumbo ikilinganishwa na wasiovuta.

Matumizi ya pombe/vilevi: Walevi wako katika hatari zaidi ya kupata vidonda vya tumbo ikilinganishwa na wasiotumia vileo/pombe.

Msongo wa mawazo 'Mental stress': Msongo wa mawazo hausababishi vidonda moja kwa moja ila hufanya hali kuwa mbaya zaidi kwa wagonjwa.

DALILI ZA VIDONDA VYA TUMBO

Hata hivyo ni mara chache sana mtu kuugua vidonda vya tumbo na kutoonyesha dalili.

Zifuatazo ni dalili zinazotokea kwa wagojwa wengi:-

=> Maumivu ya tumbo na huwa makali zaidi pale asidi inapopita juu ya vidonda.

Maumivu yanaweza anzia kwenye kitovu na kupanda juu hadi katikati ya kifua 'Epigastric pain'

Maumivu yanaweza kuongezeka unapokuwa njaa. Pia yanaweza kuwa makali wakati wa usiku kwenye mida ya kulala, yanayoweza kupunguzwa kwa kula chakula kidogo.

=> Kushindwa kumeza vizuri chakula.

=> Chakula kukwama kama kinataka kurudi mdomoni.

=> Kujisikia vibaya baada ya kula.

=> Kupungua uzito.

=> Kukosa hamu ya kula.

MATIBABU YAKE

Tumia juisi ya asali na mafuta ya kuchua uume nii mchanganyiko wa asali ya nyuki wadogo, habat soda, mdalasini wa india na mitishamba zaidi ya 7...
Tumia juisi ya asali ambayo tumetengeneza spesho kwa matatizo hao. Hiyo yote kwa sababu ina vitamini nyingi sana mwilini, utajipatia kiasi cha kutosha cha protini na vitamin B1, B2, B3, B5, A1, na C, virutubisho ambavyo ni muhimu kwa ustawi wa afya ya mwili wako. Pia Unywaji wa Juisi asali huimarisha na kuboresha mfumo mzima wa uzazi, hivyo utaondokana na matatizo ya ukosefu wa nguvu za kiume, au matatizo ya kuwahi kumaliza tendo kwa wakati mfupi hii ni kwa wanaume. Pia ndani ya Juisi ya asali kuna virutubisho vya amino acids ambavyo ni muhimu mwilini kwa ujenzi wa kuta zilizo athirika na madonda

Mbali na hayo pia Ukitumia juisi ya asali, mwili utapata nguvu na kukuondolea uchovu ndani ya nusu saa tu, kwa sababu juisi ya asali ina virutubisho vya sukari asilia kama vile glucosei, sucrose na fructose. Juisi ya Asali ina madini pia aina ya potassium¡ na kiasi kidogo cha chumvi (sodium). Madini haya husaidia uimarishaji wa maeneo yote yaliyo athirika nama donda hayo. Watafiti wamegundua kwamba ulaji kiasi wa potassium huweza kumuepusha mtu na kupatwa na kiharusi (stroke) kitakachopelekea ukosefu wa uwezo wa uzalishaji wa bacteria hao. Pia Juisi ya Asali husaidia kupunguza lehemu (cholesterol) mwilini (LDL Cholesterol) ambayo ni chanzo kikubwa kinacho athiri mfumo mzima wa tendo la ndoa.

Mbali na hayo Juisi ya asali katika kukutibu madonda ya tumbo (kwa wanaume) itakusaidia mambo mengine mfano..
☆Kukosa hamu ya tendo la ndoa
☆Uume kusimama kwa ulegevu
☆Kuwahi kufika kileleni
☆Kushindwa kurudia tendo kwa wakati
☆Kuchoka sana baada ya round ya kwanza na hata kukinai kabisa.
Pia husaidia

ugumba,kupunguza uzito UTI,kolestro, kitambi (mafuta kuyeyusha) kuondoa sumu na kusafisha damu,Gesi,Huongeza kinga ya mwili maradufu, huondoa uchovu,Ni dawa kubwa sana ya kifua, n.k
utapata matokeo mazuri baada au wakati unatumia mchanganyiko huo kiukweli ni bora sana na niyakiasili. Itakufanya uwe kijana nguvu itarudi maradufu.

BEI YAKE

NI 60,000/= kwa dozi moja unapata na mafuta ya kuchua.
Mafuta yanasaidia kusisimua na kuamsha misuli iliyolala na kusaidia kuondoa ulegelege wa uume na kusimama kwa muda mrefu sana.

MIKOANI..
Hakikisha kuna Bus zinazotoka DAR na kufika au kupita Mkoa uliopo.
Mikoani gharama ni 67,000/= gharama za kutuma ni kwetu.
Nje ya Tanzania pia hakikisha kuna Bus au meli zinazofika ulipo kutoka Dar.
Swala la utapeli ondoa kichwani mwako 100% kwa sababu ya uaminifu tulionao. Tunataka kufanya kazi miaka mingine mingi.
Kama kunamtu tumemtapeli sisi kama sisi ajitokeze atoe ushahidi.
Watu wa mikoani, usijiulize marambilimbili swala la uoga wa kutapeliwa utakapotuma pesa yako, sisi ni waaminifu na mzigo utaupata tu. Kama unandugu Dar au Kibaha tutampelekea yeye atatulipa lakini tunamiaka zaidi ya mitano na kazi hii hatujatapeli

UAMINIFU NDI0 SILAHA NA KAULI MBIU YETU TUAMINI KWA MOYO MMOJA..

Namba zetu
0625 50 43 16
0712 58 31 57
0689 55 44 38 WhatSapp...

Tupo kibaha ila Dar, tunakuletea kwenye vituo vyote vya mwendokasi, unasogea mpaka kituoni utakapochagua mteja.View attachment 1180272
safi
 
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
499
Points
250
Seif Seyee

Seif Seyee

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
499 250
Tunafunga kwa lita ndugu

Karibu sana
Namba zetu

0625 50 43 16
0712 58 31 57
0689 55 44 38 whatsapp
Tupo kibaha Picha ya ndege
Dar tunasambaza kwenye vituo vyote Vya mwendokasi
Mikoani tunatuma kwa uaminifu wa Hali ya juu sana.
Mkuu hiyo asali una funga kwa kilo au lita?
 
fidel castro wapili

fidel castro wapili

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2017
Messages
875
Points
500
fidel castro wapili

fidel castro wapili

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2017
875 500
DR umeeleweka! Lakin swali langu ni dogo naomba unijibu. Kwanini Asali pekee isiweze kufanya hizo kazi ulizozieleza hadi uchanganye na miti shamba mingine?
Wakati kwenye qur-an imeelezwa kuwa Asali ni tiba kwa asilimia 100. Kwasababu ina mchanganyiko wa miti 99 sasa hiyo miti shamba unayoongeza ni ipi tofauti nahiyo 99.
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,506
Top