Uzi maalumu wa vyakula vya mkoa wa Kigoma (Dagaa na migebuka)

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
34,826
2,000
cAE78k_.jpg
 

Premij canoon

JF-Expert Member
May 27, 2018
568
1,000
Siku hizi tunaambiwa yana chorestrol nyingi wakati miaka yote watu wanayala. Halafu mawese yakiungwa kwenye maharage ya Kigoma (njano orijino ) ni hatari lkn salama.

Vv

Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo kwenye harage la njano lililoungwa na mawese umenifanya tumbo liungurume ghafla kwa njaa

Hasa ulipatie kwa wali na achali ya mbilimbi, oyaaaaaah unantia njaa ujue
 

Zura

Member
Jun 13, 2021
24
75
Wakazi wa vijiji vya Herembe, sigunga, kapalamsenga, Mgambo, Igarura au kibirizi, Mwamgongo watakua wanajua iki kitu.. kinaitwa MBANI hapo dagaa zinachomwa zikiwa na pilipili kichna chumvii
client3
91c91c1683def3f396b47b5b40f80247.jpg


Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
Daah!! Niliwahi kufika Singunga nilikula migebuka + dagaa wa bichi + kavungwe
 

Premij canoon

JF-Expert Member
May 27, 2018
568
1,000
Daah!! Niliwahi kufika Singunga nilikula migebuka + dagaa wa bichi + kavungwe
Kigoma acha kabisa mkuu, binafsi nimezaliwa na kukulia dar kabila (mmanyema) lakini marehemu Bibi alikua akija nyumbani basi lazima aje na zagazaga zote za kigoma.

Sasa, usiombe akaingia yeye jikoni kufanya mavuga, yaani ukisikia Ile harufu basi lazima njaa ikuume.

Like dagaa la chukuchuku alafu likakaushwa kwa kufunikwa na mkaa kwa juu ulipatie na ugali wa muhogo, na kisamvu Cha mawese. Mbona utavimbiwa bandugu .
 

Zura

Member
Jun 13, 2021
24
75
Kigoma acha kabisa mkuu, binafsi nimezaliwa na kukulia dar kabila (mmanyema) lakini marehemu Bibi alikua akija nyumbani basi lazima aje na zagazaga zote za kigoma.

Sasa, usiombe akaingia yeye jikoni kufanya mavuga, yaani ukisikia Ile harufu basi lazima njaa ikuume.

Like dagaa la chukuchuku alafu likakaushwa kwa kufunikwa na mkaa kwa juu ulipatie na ugali wa muhogo, na kisamvu Cha mawese. Mbona utavimbiwa bandugu .
Yaani kigoma rahaa sana mkuu
 

Zura

Member
Jun 13, 2021
24
75
Ayayaaaaa mkuu hiki kitu kinavuliwa kule kwa maharamia wa treni.. Wapii kule pamenitoka kijiji kinachofuata baaada ya malagarasi kama unavuka na basi.. kuna kambale kinoma

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
Panaitwa "Nguruka "mkuu, samaki wa pale watam sana
 

Premij canoon

JF-Expert Member
May 27, 2018
568
1,000
Natupa TIP...

Lile dagaa lakufunikwa kwa mkaa kwa juu kama ukilipiga kwa sembe au dona, hakikisha kila ukipeleka dagaa kinywani basi mix na vile vinyanya Kisha sindikiza na tonge.

LAKINI kama ukiwa na ugali wa muhogo wenyewe hakuna haha ya hiyo mbwembwe, utakua unasikilizia tonge tu likipota kooni "chubwiii"

Hata kutafuna hutafuni
 

Zura

Member
Jun 13, 2021
24
75
Natupa TIP...

Lile dagaa lakufunikwa kwa mkaa kwa juu kama ukilipiga kwa sembe au dona, hakikisha kila ukipeleka dagaa kinywani basi mix na vile vinyanya Kisha sindikiza na tonge.

LAKINI kama ukiwa na ugali wa muhogo wenyewe hakuna haha ya hiyo mbwembwe, utakua unasikilizia tonge tu likipota kooni "chubwiii"

Hata kutafuna hutafuni
dagaa wabichi hao (mteke),
 

mtu chake

JF-Expert Member
Aug 20, 2010
22,677
2,000
Kigoma acha kabisa mkuu, binafsi nimezaliwa na kukulia dar kabila (mmanyema) lakini marehemu Bibi alikua akija nyumbani basi lazima aje na zagazaga zote za kigoma.

Sasa, usiombe akaingia yeye jikoni kufanya mavuga, yaani ukisikia Ile harufu basi lazima njaa ikuume.

Like dagaa la chukuchuku alafu likakaushwa kwa kufunikwa na mkaa kwa juu ulipatie na ugali wa muhogo, na kisamvu Cha mawese. Mbona utavimbiwa bandugu .
We kweli wa kigoma hilo jina premji linanikumbusha Mzee seleman premji mbunge wa zamani kigoma mjini

We ni maniema wa kigoma? Karibu maniema huku RDC kwenye asili
 

Premij canoon

JF-Expert Member
May 27, 2018
568
1,000
We kweli wa kigoma hilo jina premji linanikumbusha Mzee seleman premji mbunge wa zamani kigoma mjini

We ni maniema wa kigoma? Karibu maniema huku RDC kwenye asili
Kwakweli siku moja nitajitahidi kitembelea huko, maana Mishe za town zimebana kinoma ukitoka lazima office ifungwe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom