Uzi maalumu kwa wapenzi na tunaomiliki Toyota Corolla Rumion

nyereu1

Member
Aug 9, 2014
14
45
Itatoweka sokoni Kama Verosa na Oppa!
Nimeiona huku mkoa haishawish kwa barabara zetu huku!
Na barabara za mchina huku zilivyo na mawimbi sijui itakuwaje!
Ziishie hukohuko kwenye barabara za makumbusho!
Kilicho towesha verosa na opa ni ulaji wa mafuta.
 

Samcezar

JF-Expert Member
May 18, 2014
7,601
2,000
Hii gar ninzu kwa nje ukiindoa bampa la mbele, ndan wameboa sana kuweka dashboard katikati kama ist, vitz, raum, ractic n.k. kila mtu abiria anaina kila kitu.
Inakera balaa. Mtu anaingia kwenye gari anakuuliza mbona taa ya mafuta inawaka....
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
33,616
2,000
Hiyo part ya chini ya bumper la mbele ikiwezakana ifungue na kuitoa,inachangia sana gari kugusa chini na kupelekea damage kwenye show.
Bora aharibu hio body kit aje kuifungua siku anataka kuuza gari bumber itakuwa kama mpya pamoja na pembeni mle.
 

Craig

JF-Expert Member
Feb 9, 2013
985
1,000
Hiyo Gari siku ya kwanza tu kuiyona mtoto wangu miaka mitano akaikodolea macho akasema, "Baba mbona Ile Gari shepu yake mbaya".

Basi tangu siku hiyo nikipishana nayo naiangalia natafakari Sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom