Uzi maalumu kwa picha za Chalii za chuga.

TOHATO

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
1,115
2,000
1542043376638 (1).png
 

ngaboru

JF-Expert Member
Mar 3, 2016
792
500
Ni life style ila wengi wao ni vibaka.
Kama mtu wa kuja kutalii ili wasikuzingue nunua dogdog,kapero na butii kubwaaa utakuwa mabest nao na hutasumbuliwa ata na nzi.
...nimekulia ngalimi,sa ivi naishi daraja be.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom