Uzi maalum wa kupeana Likes: Comment chochote upate "Like"

moudgulf

JF-Expert Member
Jan 23, 2017
105,836
2,000
Hongereni wakulima wote..weekend imeshika kasi.
FB_IMG_1619973753186.jpg
 

Cole Williams

JF-Expert Member
Jun 1, 2016
34,197
2,000
We acha tu!
Sasa niko kwa mama na mambo yatakuwa fresh tu,
Wakuu walipata shock kuona ubambikizwaji wa case ulivyo kuwa umeshamiri.
Wao walikuwa wana taka watu wa plea bargain, wengine waliingia, but it was totally sad, Maana mtu hata kama yuko innocent inabidi anunue uhuru wake sad.
Nashukuru yamepita na nimejifunza kitu!
There is time for everything under the SUN and Moon!
Pole sana mkuu
Tough time never last but tough people do
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom