Uzi maalum wa kupeana Likes: Comment chochote upate "Like"

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
114,414
2,000
1623384171343.jpeg
 

antimatter

JF-Expert Member
Feb 26, 2017
6,848
2,000
"Fungieni mitandao yote, wapumbavu sana.
Najuta kwa nini sikufungia hii mitandao nilipokuwa madarakani.
Wamenifungia kwa kosa dogo tu, hivi kwani wao hawakosei?"--
Rais wa zamani wa Marekani Donald Trump akipongeza serikali ya Nigeria kwa kufungia mtandao wa Twitter na kuweka masharti magumu kwa mitandao mingine kuendesha shughuli zao nchini humo. View attachment 1814621
Ha hahaha..
Adui wa adui yako ni rafikiyo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom