Uzi maalum wa kupeana Likes: Comment chochote upate "Like"

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
145,638
Points
2,000

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
145,638 2,000

Depal

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
4,814
Points
2,000

Depal

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
4,814 2,000
Yaani kilicho nivutia zaidi ni hayo mabunye bunye.... Litoto ni litamu hilo jamani
Vijana wa kizazi hiki ni wa hovyo kiasi kwamba wamesababisha wanaume wote tuonekane hatufai. Mtoto anafaa kuwa pumziko la kipindi hiki kigumu, nyuma ana minyama inatetema balaa...
Eh 🏃🏃
 

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
145,638
Points
2,000

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
145,638 2,000
Kwamba huyo fala ndo kampindua huyo mtoto? Kama ni yeye basi huyo binti atakuwa ameathirika kisaikolojia. Ila kuna video ni kama amejirekodi mwenyewe
Anko huu usasa wengi wanajirekodi kisha wanawatumia wapenzi wao au kuwapa simu kwa syle ya hakuna kufichana mwisho wa siku wakigombana mambo hadharan
 

andjul

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
15,439
Points
2,000

andjul

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
15,439 2,000
Wabongo wanapenda editing only,wengi wanaomcheka ni wale wale wenye mabonge mabonge kumzidi au mapaja meusiii
Vicheko vya kwenye mitandao sivijali tena, kuna mwalimu yule wa Atown kwenye ule uzi maarufu kwa sasa anawadhihaki wenzie lakini yeye alivyo... Mhhh.
 

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
145,638
Points
2,000

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
145,638 2,000
Vicheko vya kwenye mitandao sivijali tena, kuna mwalimu yule wa Atown kwenye ule uzi maarufu kwa sasa anawadhihaki wenzie lakini yeye alivyo... Mhhh.
Ndo hivyo wanawake wengi hatupendani full kukosoana. Hahahaa ila umenichekesha hapo mwisho
 

andjul

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
15,439
Points
2,000

andjul

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
15,439 2,000
Anko huu usasa wengi wanajirekodi kisha wanawatumia wapenzi wao au kuwapa simu kwa syle ya hakuna kufichana mwisho wa siku wakigombana mambo hadharan
Huo ni upuuzi kabisa. Kumuumiza mwanamke kwa namna hiyo ni uuaji na ni wale tu wanaume ambao hawaja kamilika wana fanya hivyo.
 

Forum statistics

Threads 1,344,375
Members 515,441
Posts 32,817,895
Top