Uzi maalum wa kupeana Likes: Comment chochote upate "Like"

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Dec 22, 2014
127,873
2,000

Huku kwema mdogo wangu. Habari ya Vingunguti ? Muda wote nakuombea.
Yalikuwa mapito ya ujanani hayo, mimi na SYB tulikaa mtaa ambao ulikuwa na mabinti wakali kuliko mitaa yote ya Wailes
Tumshukuru Mungu sana. Mtaa ule kwangu ndo ulikuwa Yunivasite aisee. Nilijifunza mengi kuhusu maisha na mahusiano na watu; hasa hasa suala la mademu pale. Sasa hivi pamebadilika nimepita pale juzi hovyo tu yaani...
 

Cole Williams

JF-Expert Member
Jun 1, 2016
33,881
2,000

Huku kwema mdogo wangu. Habari ya Vingunguti ? Muda wote nakuombea.
Yalikuwa mapito ya ujanani hayo, mimi na SYB tulikaa mtaa ambao ulikuwa na mabinti wakali kuliko mitaa yote ya Wailes
Vingunguti kwema sana, uhai upo na uzima hatulalamiki, nashukuru kwa maombi ndugu yangu, Mungu awalinde sana, Temeki wailesi naielewa mitaa hiyo story zenu muhimu zina mengi ndani yake
 

Ochumeraa

JF-Expert Member
May 18, 2015
4,192
2,000
_" Mhemiwa JamiiForum sikutegemea heshima hii toka kwako, mimi ni nani? Nimezaliwa kijiji cha vumbi, nimeishi maisha ya ufukara na baada ya kustaafu sikutegemea nitakuwa hapa lakini wewe na Mungu wako mnajua kwanini mmenitoa jalalani na nikawepo humu kwenye hii forum na kunifikisha hapa"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom