Uzi maalum wa kupeana Likes: Comment chochote upate "Like"


Davet

Davet

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
25,528
Points
2,000
Davet

Davet

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
25,528 2,000
Jamaa flani hivi,alikuwa Illimatrix na kina songa,one incridible,,sikuwahi kumsikia katoa ngoma yake yy kama mwenyewe,ila jamaa huwa na flow nzuri sana,huchoki kumsikiliza
Imebidi nimuulizie mana nimemsikia kwenye hiyo "Leo tu" jinsi alivyomficha One
 

Forum statistics

Threads 1,294,198
Members 497,843
Posts 31,167,904
Top