Uzi Maalum: My Adsense Journey to $100 per month

bunyebunye

bunyebunye

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2013
Messages
497
Points
1,000
bunyebunye

bunyebunye

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2013
497 1,000
mkuu mbona wewe sio mkweli!!!!!! iweje uwe na groups za machozi ukose hata dollar 5per day...??!! kama kweli una zile groups za machozi ya simba, hauwezi kukosa dollar kuanzia 30$ ++ per day, nina uhakika ninachosema labda hujui ku-share na kuandika habari zenye impact ..:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Sawa mkuu! Nimekuelewa
 
mkorosho

mkorosho

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2016
Messages
555
Points
1,000
mkorosho

mkorosho

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2016
555 1,000
I know nothing about blogs niko na fb accounts mbili na group chache huko fb...nina pc nzuri...internet sio shida kwangu..muda ninao..hata kamtaji kadogo kama laki hivi ninayo...niko vizuri kwenye kuandika articles na naweza kujua which article itapendwa nasema haya kwa uzoefu mdogo hapa jf sijawahi kuwa na uzi rasmi lakini naona vijilike vingi ninapocoments kwa watu..inshort najua nikikaza naweza tengeneza articles..

ujinga wangu ni kwamba sijui ntajifunzia wapi hayo mambo coz mkwanja nautaka haswa na kila mawazo yangu yananiambia kuna hela zinanisubiri online.

binafsi nina kaelimu kidogo kwenye mambo ya mazingira
na demography sijui kama ni lazima nikasome mambo ya IT

sasa embu mniambie nianzie wapi?
 
sanjally1

sanjally1

Member
Joined
May 9, 2015
Messages
54
Points
125
sanjally1

sanjally1

Member
Joined May 9, 2015
54 125
I know nothing about blogs niko na fb accounts mbili na group chache huko fb...nina pc nzuri...internet sio shida kwangu..muda ninao..hata kamtaji kadogo kama laki hivi ninayo...niko vizuri kwenye kuandika articles na naweza kujua which article itapendwa nasema haya kwa uzoefu mdogo hapa jf sijawahi kuwa na uzi rasmi lakini naona vijilike vingi ninapocoments kwa watu..inshort najua nikikaza naweza tengeneza articles..

ujinga wangu ni kwamba sijui ntajifunzia wapi hayo mambo coz mkwanja nautaka haswa na kila mawazo yangu yananiambia kuna hela zinanisubiri online.

binafsi nina kaelimu kidogo kwenye mambo ya mazingira
na demography sijui kama ni lazima nikasome mambo ya IT

sasa embu mniambie nianzie wapi?
cha kufanya fungua site yako katika wordpress.com,nunua domain ya .com kisha iwekee muonekano mzuri halafu andaa articles zako kama 25 hivi za kiingereza kwa niche unayoipenda ww,usisahau kuweka page ya privacy policy,about me pamoja na contact me baada ya hapo omba akaunti ya adsense.unaweza kununua piah akaunti ya adsense kwa wadau kama huhitaji kuomba.
 
mkorosho

mkorosho

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2016
Messages
555
Points
1,000
mkorosho

mkorosho

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2016
555 1,000
cha kufanya fungua site yako katika wordpress.com,nunua domain ya .com kisha iwekee muonekano mzuri halafu andaa articles zako kama 25 hivi za kiingereza kwa niche unayoipenda ww,usisahau kuweka page ya privacy policy,about me pamoja na contact me baada ya hapo omba akaunti ya adsense.unaweza kununua piah akaunti ya adsense kwa wadau kama huhitaji kuomba.
ngoja nikufate kabisa ndani
 
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
9,910
Points
2,000
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
9,910 2,000
mkuu madini yote yapo hapa.. There is somebody named lion tears(machozi ya simba)alishatuma groups hapa, kuna mwingine anaitwa LIKE NIKU ADD hua anashare ujuzi wake .. mimi nimeshatoa ufahamu wangu mwingi hapa na wengine lukuki.. chamsingi wekeza mda wako mwingi kusoma nyuzi mbalimbali za hizi ads network kila kitu kipo humu...hata JF hawaruhusu kurudia rudia contents coz they wonna mark us as a spam..:(:(:(:(
Mkuu nisaidie link ya uzi flan kuna jamaa alipost orodha ya topic zinazokuwa na pesa ndefu kwenye adsense kwa group za mbele,nimesahau jina la huyo jamaa na title ya hiyo sred ila nakumbuka maelezo aliandika hivi "kama wewe ni blogger na unatumia kiswahili acha mara moja njoo huku" aka mention hizo hizo kitu mfano "car charity donation 38%, online collage studying 36%.

Hayo ni maadhi ya maelezo yaliyomo kwenye hiyo sred..
 
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
4,406
Points
2,000
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
4,406 2,000
Mimi mwenyewe nahangaika kushea huko fb mzee hakuna kitu kabisa .. Bt naendelea kufanya experiment ipo siku nitaweza kucrack hiyo mbinu... Maana ukiwafuata malegends wenyewe wanakuambia shea... Shea... Wewe shea tuuu... Yani ile kukuelekeza kale ka technique ndyo hawataki
mkuu kweli unachosema.. mwenyewe nakutana na kauli za shea shea... ila kuna namna wanaweka content zao wanazoshare hicho ndo hawasemi.. ila tusikate tamaa tutafika tu!!
 
bunyebunye

bunyebunye

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2013
Messages
497
Points
1,000
bunyebunye

bunyebunye

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2013
497 1,000
Mkuu nisaidie link ya uzi flan kuna jamaa alipost orodha ya topic zinazokuwa na pesa ndefu kwenye adsense kwa group za mbele,nimesahau jina la huyo jamaa na title ya hiyo sred ila nakumbuka maelezo aliandika hivi "kama wewe ni blogger na unatumia kiswahili acha mara moja njoo huku" aka mention hizo hizo kitu mfano "car charity donation 38%, online collage studying 36%.

Hayo ni maadhi ya maelezo yaliyomo kwenye hiyo sred..
Keywords zinazolipa zaidi kwenye Adsense 2018 hiyo hapo
 
H

Haji Liputi

Member
Joined
Apr 12, 2014
Messages
19
Points
45
H

Haji Liputi

Member
Joined Apr 12, 2014
19 45
cha kufanya fungua site yako katika wordpress.com,nunua domain ya .com kisha iwekee muonekano mzuri halafu andaa articles zako kama 25 hivi za kiingereza kwa niche unayoipenda ww,usisahau kuweka page ya privacy policy,about me pamoja na contact me baada ya hapo omba akaunti ya adsense.unaweza kununua piah akaunti ya adsense kwa wadau kama huhitaji kuomba.
Natumia blogger na nikasajil domain ya .com ila naona haiko vizur kama WordPress naweza nikahamia wordpress na domain yang ile ile niliyotumia blogger??
 
F

FROWIN

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2012
Messages
218
Points
225
F

FROWIN

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2012
218 225
Hivi inabidi account iwe na muda gani ili kukubaliwa na AdSense?
kukubaliwa ni suala la wiki moja tu sio lazima site iwe imekaa Zaidi ya miezi 6 ,mimi kwangu wanaprove kwa siku 3 tu ,ukitaka nicheki 0687 535650
 
greybakuza

greybakuza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
913
Points
1,000
greybakuza

greybakuza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
913 1,000
Anayehitaji youtube channel yenye adsense na $51 njoo inbox kwa bei na maelewano.
 
Michael MC

Michael MC

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
222
Points
250
Michael MC

Michael MC

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
222 250
ipo hivi hata uwe na ctr ya 1 unaweza kufungiwa.. na unaweza kua na ctr ya 20 usifungiwe.. cha msingi hiyo ctr isitokane na ujanja ujanja.. mimi ctr yangu inachaza between 10-15, sometimes mpaka 17 na pesa inatoka boss
Ooohh Kumbe .Daah we jamaa unatusaidia sanaa Thanks.
 

Forum statistics

Threads 1,336,673
Members 512,696
Posts 32,547,374
Top