Uzi kwa ajili ya kupeana michongo

Radonde

Member
Apr 13, 2021
33
125
Mchongo
T-SHIRT PRINTING SQUAD
TUNAPRINT T-SHIRT ZA SHULE KWA BEI NAFUU TUNAPATIKANA MOROCCO DAR ES SALAAM WhatsApp 0784214792 au piga 0620431296
°°°°°T-SHIRT ZA ROUND NECK°°
¶T-shirt za Chekechea pamoja na kuprint 4,000/=
¶T-shirt za Primary pamoja na kuprint 5,000/=
¶T-shirt za Secondary pamoja na kuprint 6,000/=
°°°°T-SHIRT ZA KOLA AU FORM SIX°°°°
¶T-shirt za Chekechea pamoja na kuprint 6,000/=
¶T-shirt za primary pamoja na kuprint ni 7,000/=
¶T-shirt za Secondary pamoja na kuprint 8,000/=
NB: Kuprint tunaanzia pc 10
OFA hii itadumu kwa mwez mzima kuanzia 16/11/2021 Hadi 16/12/2021
KARIBUNI SANA
Ajira amna tujuzane mkuu
 

musa abel jr

Member
Oct 12, 2016
24
75
HABARI WANA JF MM NI KIJSNA NIMESOMA DIPLOMA YA PHARMACY (PHARM TECH,) NIPO SHINYANGA MJINI NSOMBS MWENYE CONNECTION YA KAZI AU KUNIPA KAZI YOYTE YA KUNIPATIA KIPATO HALALI NAOMBA KUWASILISHA

namba yangu 0718927103
 

De Rabbits slick

Senior Member
Mar 18, 2018
166
250
HABARI WANA JF MM NI KIJSNA NIMESOMA DIPLOMA YA PHARMACY (PHARM TECH,) NIPO SHINYANGA MJINI NSOMBS MWENYE CONNECTION YA KAZI AU KUNIPA KAZI YOYTE YA KUNIPATIA KIPATO HALALI NAOMBA KUWASILISHA

namba yangu 0718927103
Ni mpharmacia anadiploma ya pharmacy anaomba mchongo wa ajira ndugu zangu

Tupeane michongo.
Tupeane michongi
 

David hustle

Member
May 11, 2021
6
45
NATAFUTA WATEJA WA KUWAUZIA PWEZA NAUZA PWEZA WA JUMLA
IMG_20211029_095501.jpg
 

emavalery

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
469
1,000
Habarini..
Mwenye connection ya kazi ya ukemia(uchenjuaji/mineral processing) kwa geita nipo hapa dada yenu nina uzoefu na uaminifu pia katika kazi,mwenye plant ama connection naomba anisaidie hata kazi nyingine pia naweza kufanya kama kusimamia mradi,shell,storekeeper n.k...Maisha ni magumu bila ajira ndugu zangu naomba tusaidiane..

Asanteni..
I need same connections, ulipata mchongo??
 

emavalery

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
469
1,000
Habarini..
Mwenye connection ya kazi ya ukemia(uchenjuaji/mineral processing) kwa geita nipo hapa dada yenu nina uzoefu na uaminifu pia katika kazi,mwenye plant ama connection naomba anisaidie hata kazi nyingine pia naweza kufanya kama kusimamia mradi,shell,storekeeper n.k...Maisha ni magumu bila ajira ndugu zangu naomba tusaidiane..

Asanteni..
Njoo PM, nitumie namba yako nikupigie.
 

Radonde

Member
Apr 13, 2021
33
125
Msaada
Ndugu zangu naomba kujua kiwanda cha afya kiko wapi hapa dar es salaam na vipi kinatoa ajira au kibarua ?!msiniangushe nawaaminia
Asanteni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom