Uzi kwa ajili ya kupeana michongo

Ambition plus

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
3,937
2,000
We are looking for a chef in Jambiani,If you have at least 3 to 5 years working experience, know how to guide a team, calculate food cost, if you are creative and up for new ideas and most important very strict with hygene standards please contact this number for walk in interview. 0784743333.
If you don’t meet the criteria pls do not waste my time and yours.
 

Ambition plus

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
3,937
2,000
We looking for chef in our resort in bwejuu must to speak English and experience with kitchen how to organise everything with cooking food , cost ,organize staff under him or she thanks contact me 0779181440
 

Ambition plus

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
3,937
2,000
TANGAZO
Idara ya Ajira Jimbo Katoliki Same inawatangazia nafasi za kazi katika fani zifuatazo
1. Wahasibu kwa ngazi ya cheti na shada.
2. Mwalimu wa Kilimo kwa ngazi ya shahada
3. Mwalimu wa hesabu kwa ngazi ya shahada
5. Mwalimu wa civics &History kwa ngazi ya shahada
6. Mwalimu wa physics kwa ngazi ya shahada
7. Cheif wa kike mwenye uzoefu wakupika local and international food.
8. Waiter na sio waitress mzoefu katika kazi hii.
Sifa za muombaji:
Awe amefuzu vizuri katika fani husika.
Basi kwa anayetaka kupata fursa hii atumemaombi yake kwa email hii dosfap2019@gmail.com.
Zingatia yafuatayo:
1.Ambatanisha vyeti vyako vyote pamoja na barua yako ya maombi kisha utapokea ujumbe mfupi wa mwaliko wa usaili baada ya barua na vyeti vyako kupokelewa.
2. Utakapo alikwa kwenye usaili fika na vyeti vyako vyote original copy kwa uhakiki.
3. Msailiwa atakapo itwa kwa usaili atajitegemea kwenye gharama zote zinazomuhusu.
4. Tarehe na mahali usaili utakapo fanyika atakaye chaguliwa kwa usaili atajulishwa.
Padre Bernard Mwainkwa
Kwa niaba ya mwenyekiti kamati ya Ajira Jimbo Katoliki Same.
 

De Rabbits slick

Senior Member
Mar 18, 2018
166
250
Mgahawa unaitwa upcountry Kitchen taste upo mweka - Kilimanjaro , unatangaza nafasi za kazi kwa wahudumu na wapishi wa kike.

Waombaji wawe wakazi wa Kilimanjaro , awe msafi, anayejituma, anayejitambua, wenye uzoefu watapewa kipaumbele.

Maombi yatumwe kupitia whatsapp namba 0752808396 , ujumbe uelezee wasifu wa muombaji pamoja na picha yake full.
Shukran sana kaka kwa kutokuwa mchoyo wa michongo.


Ndugu zangu tuchangamkie fursa
 

Ambition plus

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
3,937
2,000
Kwanini watanzania wengi hatujui ama hatujali kutuma cv kwa email?tumezoea makaratasi na mambo ya kupigiana simu ndio mana post nyingi za kutuma cv kwa email zinawapita.
 

Ambition plus

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
3,937
2,000
LinkedIn ina michongo mingi ila watanzania ni wa kuesabika tena wanashidwa kuweka wasifu wao vyema/sawia inavyotakikana. TZ tumechelewa hebu tuamke mazee.
 

gkasambo

Member
Apr 12, 2017
51
95
LinkedIn ina michongo mingi ila watanzania ni wa kuesabika tena wanashidwa kuweka wasifu wao vyema/sawia inavyotakikana. TZ tumechelewa hebu tuamke mazee.
Hallow Mr ambition plus
Naomba unisaidie kwa kunitajia page au watu ambao wanashare michongo ya kueleweka mjini LinkedIn ili na mm niwafollow
 

Ambition plus

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
3,937
2,000
Hallow Mr ambition plus
Naomba unisaidie kwa kunitajia page au watu ambao wanashare michongo ya kueleweka mjini LinkedIn ili na mm niwafollow
Inategemea na wewe umebobea kwenye nini,ama umesoma nini na unatafuta kaz ya aina gani,
Mfano ukiangalia michongo yangu mingi ni kazi hospitality industry,uko ndio kwangu na nime follow watu wa aina hio.
 

gkasambo

Member
Apr 12, 2017
51
95
Inategemea na wewe umebobea kwenye nini,ama umesoma nini na unatafuta kaz ya aina gani,
Mfano ukiangalia michongo yangu mingi ni kazi hospitality industry,uko ndio kwangu na nime follow watu wa aina hio
Inategemea na wewe umebobea kwenye nini,ama umesoma nini na unatafuta kaz ya aina gani,
Mfano ukiangalia michongo yangu mingi ni kazi hospitality industry,uko ndio kwangu na nime follow watu wa aina hio.
ooh kumbe
 

Ambition plus

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
3,937
2,000
Changamkia fursa! Anahitajika receptionist anayejua computer, kingereza na pia anajua kutatua matatizo ya wateja haraka sana! Kazi iko masaki, nipigie 0714217326 sasa hivi ila kumbuka vigezo na masharti
 

Ambition plus

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
3,937
2,000
Jaribu mchongo huo
IMG-20211006-WA0022.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom