Uzi huu ni wa kupeana update za machimbo na bei zake

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
2,247
Points
2,000

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
2,247 2,000
Oyaa mabaharia nipeni machimbo ya Moro
Nenda Bar maarufu ya Samaki Samaki njia ya kuelekea Kihonda upande wa kushoto. Ukitaka wachafu na bei nafuu nenda Kahumba au pale kwenye malori yaliyo jirani na stendi ya Msamvu (Itigi). Ni jirani na pale ilipochomolewa betri.

Nb: Mimi siyo Baharia. Ni Mlezi wao tu wa hiari.
 

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
2,024
Points
2,000

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
2,024 2,000
Hapo naonaga malori tu yamepak wanasema ni stend yao ya dereva Lori ipo upande wa kushoto wa barabara mbona nlipita sikuona zaid ya Malory yamelala hapo itigi embu nielekeze vzur? Nawaona wap
Nenda Bar maarufu ya Samaki Samaki njia ya kuelekea Kihonda upande wa kushoto. Ukitaka wachafu na bei nafuu nenda Kahumba au pale kwenye malori yaliyo jirani na stendi ya Msamvu (Itigi). Ni jirani na pale ilipochomolewa betri.

Nb: Mimi siyo Baharia. Ni Mlezi wao tu wa hiari.
Wa samakisamaki bei gan ?na huwa kuna sehemu maarufu wanasimama?

Naomba mkuu unipe mwongozo maswal yangu
 

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,732
Points
2,000

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,732 2,000
Wanakuwa mulemule ndani au kunasehemu maalumu wanakuwa f5 unamaanisha 50000
Ikifika saa 1.00 tu utawakuta wamesimama nje ya Moro Night, wengine wanajipitishapitisha huku na kule, unajichagulia unayemtaka anatangulia ndani unamfuata kwenda ku0mba. Bei yao ni Tsh 5,000 (efu 5 kwa mtombo mmoja). Kama una ukame sana unaweza ukawa unat0mba mmoja baada ya mwingine hadi kiu itakapoisha unasepa. Wanamiliki vyumba vya kut0mbewa ndani ya Moro Night guest house. Huingii gharama ya chaumba...f5 yako tu unat0mba, unakojoa na kusepa. No stress, no problems.

Malaya wa Samakisamaki ni ghali, kat0mbe Moro Night ndio bei nafuu na quality zao karibu zinalingana baharia wangu. Hakuna matata.
 

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
2,024
Points
2,000

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
2,024 2,000
Ikifika saa 1.00 tu utawakuta wamesimama nje ya Moro Night, wengine wanajipitishapitisha huku na kule, unajichagulia unayemtaka anatangulia ndani unamfuata kwenda ku0mba. Bei yao ni Tsh 5,000 (efu 5 kwa mtombo mmoja). Kama una ukame sana unaweza ukawa unat0mba mmoja baada ya mwingine hadi kiu itakapoisha unasepa. Wanamiliki vyumba vya kut0mbewa ndani ya Moro Night guest house. Huingii gharama ya chaumba...f5 yako tu unat0mba, unakojoa na kusepa. No stress, no problems.

Malaya wa Samakisamaki ni ghali, kat0mbe Moro Night ndio bei nafuu na quality zao karibu zinalingana baharia wangu. Hakuna matata.
Mkuu tpaul usije ukawa unachanganya madesa hyo sio kahumba unayoizungumzia
 

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
2,024
Points
2,000

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
2,024 2,000
Bei yeyote mi nazama nikitaka quality ntaenda huko ila asante mkuu kwa info
Ikifika saa 1.00 tu utawakuta wamesimama nje ya Moro Night, wengine wanajipitishapitisha huku na kule, unajichagulia unayemtaka anatangulia ndani unamfuata kwenda ku0mba. Bei yao ni Tsh 5,000 (efu 5 kwa mtombo mmoja). Kama una ukame sana unaweza ukawa unat0mba mmoja baada ya mwingine hadi kiu itakapoisha unasepa. Wanamiliki vyumba vya kut0mbewa ndani ya Moro Night guest house. Huingii gharama ya chaumba...f5 yako tu unat0mba, unakojoa na kusepa. No stress, no problems.

Malaya wa Samakisamaki ni ghali, kat0mbe Moro Night ndio bei nafuu na quality zao karibu zinalingana baharia wangu. Hakuna matata.
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
2,247
Points
2,000

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
2,247 2,000
Hapo naonaga malori tu yamepak wanasema ni stend yao ya dereva Lori ipo upande wa kushoto wa barabara mbona nlipita sikuona zaid ya Malory yamelala hapo itigi embu nielekeze vzur? Nawaona wap Wa samakisamaki bei gan ?na huwa kuna sehemu maarufu wanasimama?

Naomba mkuu unipe mwongozo maswal yangu
Itigi na Kahumba ni kuanzia tu pale giza linapoingia! Kuna siku nililala hapo Msamvu, hivyo niliamua kufanya kautafiti ka kwenda kuchungulia kile wanachofanya "Mabaharia" baada ya mdau mmoja humu (Mmawia kama sikosei) kutoa ushuhuda wake wa yale yanayofanyika hapo Moro usiku. Hivyo kuhusu gharama zake, kwa kweli sizifahamu. Labda waje wadau wengine.

Samaki samaki nako sijawahi kuingia, ila pale ni Bar! na ipo njiani. Kwa hiyo ni suala tu la kwenda na kuonana na hao wahudumu ukiwa kama mteja wa vinywaji moto au baridi, na kuwaeleza shida yako! na mwisho wa siku bila shaka mtafikia muafaka. Kila la heri maana haya maisha ni matamu sana ila tu ni mafupi.
 

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,732
Points
2,000

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,732 2,000
Mkuu tpaul usije ukawa unachanganya madesa hyo sio kahumba unayoizungumzia
Kahumba ipo karibu na Moro Night ila klabu ya Kahumba imeishakufa, malaya wote wamehamia Moro Night. Wahi ukat0mbe wa kwanzakwanza kabla mabaharia hawajat0mba mkuu. Kila la kheri ila usisahau kutumia zana.
 

Forum statistics

Threads 1,344,326
Members 515,405
Posts 32,815,964
Top