Uzembe wa mawakala kuwaponza wapinzani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzembe wa mawakala kuwaponza wapinzani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TanzActive, Oct 31, 2010.

  1. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari
    Nimetoka kumuua kikwete kweny ballot box

    Kulikuwepo mawakala wawili tu , CUF na CCM sijawaona wengine

    hii ni soo
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Watakuja kamanda usihofu ushindi upo tu pale pale
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    wanakuja saa ngapi wakati muda wenyewe ndo huu
     
  4. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,432
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Tueleze bayana ni kituo gani, kata ipi ili tutendee kazi sasa hivi
     
  5. C

    Consultant JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 3,733
    Likes Received: 2,033
    Trophy Points: 280
    SIAMINI kabisa - huu ni UKOSEFU wa UMAKINI kwa kiwango cha juu
     
  6. T

    The King JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hili mbona linaanza kunipa wasiwasi? Chadema jamani hebu mtueleze kinachoendelea. Mbona inaelekea vituo vingi hamna mawakala wenu au waliokuwepo ni wale ambao wana uwezo mdogo wa kuelewa mambo na rahisi kurubuniwa? Aaaaaarrrrrrrrggggghhhhhhh! :angry:
     
  7. C

    Consultant JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 3,733
    Likes Received: 2,033
    Trophy Points: 280
    Nilijua hili litatokea tu . Kushindwa kusimika wagombea ubunge (hata uchwara) kwa kila jimbo ilikuwa dalili ya kwanza.
     
  8. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uliwezaje kuwatambua wakati hawana ID za kimavazi au hao walikuwa nazo??
    Anyway, mi nimeshapiga kura na nikiwa mle kituoni ukatokea utani fulani nikamsikia wakala mmoja akisema mwaka huu HADUNGANYIKI!!
    na mm nikaungana nao kwenye tabasamu, baada ya hapo nikaenda pale kwenye kichumba nikamsalimu Dk wa ukweli na vijana wake nikakunja karatasi zangu na kuzitumbukiza sehemu stahili na tabasamu langu pana nikawapishe wengine nao watoe hukumu..
     
  9. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    KATA YA SINZA B SHULE YA MSINGI MASHUJAA JIMBO LA UBUNGO: KUNA KINA MAMA WA CCM WANAZUNGUKA KILA CHUMBA NA SI MAWAKALA,WANATOKA NA MAGARI YAO NA KURUDI,WENGINE WAMEPANGWA KUZUNGUKA MAJENGO YA SHULE: DIFENDG 4 ZIMEJAA ARMED FFU U NA GARI LA MAJI YA KUWASHA LINAPIGA VINGORA KUTISHA WANANCHI HUKU UTULIVU NI WA HALI YA JUU.

    Kila kijana ni vidole viwili, inatia moyo.
     
  10. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hata vituo vya mlimani primary school, hawakuwepo hadi mida ya mbili kasoro.. checkini pia, ila nilifurhaishwa kuona wanachuo weeeengi wamerudi kuja kutimiza haki yao ya kikatiba, pamoja na hujuma za kutofungua chuo!
     
  11. C

    Consultant JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 3,733
    Likes Received: 2,033
    Trophy Points: 280
    I guess this is too late. Wasimamizi hawakuwekwa. Na kama waliwekwa, inakuwaje wamechelewa kufika?? Hizi ni golden chances ambazo CCM hataziachia zipite hivi hivi. It was a pipe dream to think JK atashindwa afterall.....aaaaaaaaaaaaaarrrrrrrrrrghhhhhhhhhhh5%%$#@&*
     
  12. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,866
    Likes Received: 2,076
    Trophy Points: 280



    Nimepitia threads kadhaa hapa na kugundua kuwa kuna baadhi ya members humu wamepiga kura tayari lakini humo ndani waliwakuta mawakala waliowatilia shaka kuwa si wa CHADEMA au hawakuwakuta kabisa. Sasa badala ya kuendelea kupoteza muda, ni vyema mwenye wasiwasi aweke jina la kituo hapa ili hatua zichukuliwe haraka kabla ya zoezi la kuhesabu kura halijaanza. Orodhesheni vituo hapa:
    1.
    2.
    3.
    .
    .
    .
    n.
     
  13. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ubovu wa Watanzania. "Watakuja tu"!!!!!! Waje lini. Mambo ya kujipa mahope ovyoovyo. Kama hawapo, hawapo tu. Tuache uzezeta kujipa moyo hata kwenye mambo ya kipuuzi. Kama huna cha kuchangia kaa kimya. Watu tunataka mabadiliko, hatutaki mambo ya kishenzi, majibu mepessi kwa maswali magumu. Upuuzi mtupu.
     
  14. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya mambo yanatutia hasira sana sisi tunaopenda kumwangusha shetani CCM. Hivi hawa CHADEMA wanadhani si tunacheza? Halafu kuna majitu hapa yanasema, "Mawakala watakuja tu" (Naongea kwa wa kubana pua). Shenzi.
     
  15. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani inaumaaa! Chadema wametutosa! Wagombea udiwani na ubunge wanaratibiwaje toka makao makuu kuhakikisha wanasimamia mawakala kwa umakini?
     
  16. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,465
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tunaomba msimamizi wa CHADEMA wa eneo hili aende akaangalie kinachoendelea ktk kituo hiki ili ikiwezekana atoe malalamiko yake in writting. Hairuhusiwi watu wasiohusika - kuingia ndani ya kituo cha kupigia kura!! hao ccm wanruhusiwa vipi???
     
  17. L

    Lorah JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    du tukiandika vituo hivyo chichiemu watatuma wachakachuaji mara moja jamani.......
     
  18. d

    dsamanga Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Roho inauma ukiibiwa huku unaona lol .
     
  19. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,712
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Jamani tusiwalaumu mawakala wa chadema, wengi wamejitolea na inawezekana wamechelewa tu kwenye majukumu mengine. Ila katika kituo changu nimekuta mawakala wawili wa Chadema na yule wa CCM ndo alichelewa. Naomba badala ya kuanza jazba, tuwe pia mawakala wa Chadema kwa muda ambao tuko vituoni. Kama mkiona kuna chochote kisicho cha kawaida tumeni ujumbe LHRC pia mnaweza kuwapigia Chadema.
    Asanteni wakuu kwa kuwa na uchungu na nchi yetu ila tuelekeze hasira zetu katika kura...
     
  20. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,239
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nimefika kituoni saa 01:35. Dakika tano baadaye nikiwa kwenye foleni nikapata message toka kwa rafiki yangu kuwa amekuwa wa kwanza kituoni kwake kupiga kura na amekatishwa tamaa na wapinzani wote kwani wakala alikuwepo wa CCM tu.

    Nyinyi reaction yenu ni kutuma huku JF. Mimi reaction yangu ya kwanza ilikuwa ku-forwdra message ile kwa wana-CHADEMA ninaowafahamu.

    Nilidhani tenda ya mwaka huu wapinzani hawatataka kupteza point hata moja iliyo ndani ya uwezo wao.
     
Loading...