UZALO special thread...

Its Pancho

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
9,101
2,000
Leo nimeikosa tuambieni jamani tuanzie kwa mangcobo alipomuona xulu alifanyeje? Halafu tuendelee kwa nombu alikiri kanisani
 

Jackal

JF-Expert Member
Apr 10, 2012
6,933
2,000
Leo nimeikosa tuambieni jamani tuanzie kwa mangcobo alipomuona xulu alifanyeje? Halafu tuendelee kwa nombu alikiri kanisani
Mangcopo alishtuka lakini baadae alikwenda mpaka mahali Xulu alipojichimbia akiwa na yule askari,
Mabuza.Xulu alijitetea kwamba ana maadui wengi wanaotafuta kumuua ndio maana aliamua kusingizia kifo.Issue ya Sbu kuingia kwenye biashara ya familia ilijadiliwa Xulu akilaumu Sbu anafanya nini pale?Xulu akaingia kwenye familia ya Sbu na kumtishia ataua mama na mtoto kama Sbu asipotekeleza yake Xulu anayotaka.
Nombuso alikiri kanisani huku akimlaumu Ayanda.Kibao kilimgeukia Ayanda .Kanisa zima akiwemo mama yake na Smangele wakimlaumu sana Ayanda kwa kitendo hicho.
 

Its Pancho

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
9,101
2,000
Mangcopo alishtuka lakini baadae alikwenda mpaka mahali Xulu alipojichimbia akiwa na yule askari.Xulu alijitetea kwamba ana maadui wengi wanaotafuta kumuua ndio maana aliamua kusingizia kifo.Issue ya Sbu kuingia kwenye biashara ya familia ilijadiliwa Xulu akilaumu Sbu anafanya nini pale?Xulu akaingia kwenye familia ya Sbu na kumtishia ataua mama na mtoto kama Sbu asipotekeleza yake Xulu anayotaka.
Nombuso alikiri kanisani huku akimlaumu Ayanda.Kibao kilimgeukia Ayanda .Kanisa zima akiwemo mama yake na Smangele wakimlaumu sana Ayanda kwa kitendo hicho.
Haka kanombuso kasnitch nilijua tu lazima katamgeuzia kibao ayanda maskini
Sasa ayanda ndio alimtuma aende kulala kwa mxo dah..
 

Its Pancho

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
9,101
2,000
Ili linombuso litakuwa limetoa mimba haiwezi kutoka yenyewe tu..
Yaani ana laana huyu nyau, kudadeki.

Ayanda jamaa anapata shida sana yaani nadhani anamkumbuka nkule sana kaoa mshamba wa jiji na kilaza kila wanaloongea ndani ya ndoa anaenda kuwaambia kina thobile dah.

Nosi na ayanda soon wananyanduana..
Xulu na midevu aseeh dah 😀😀
 

Jackal

JF-Expert Member
Apr 10, 2012
6,933
2,000
Ili linombuso litakuwa limetoa mimba haiwezi kutoka yenyewe tu..
Yaani ana laana huyu nyau, kudadeki.

Ayanda jamaa anapata shida sana yaani nadhani anamkumbuka nkule sana kaoa mshamba wa jiji na kilaza kila wanaloongea ndani ya ndoa anaenda kuwaambia kina thobile dah.

Nosi na ayanda soon wananyanduana..
Xulu na midevu aseeh dah 😀😀
Nombuso hakutoa mimba Bali ile kupima DNA alikolazimishwa na Ayanda ndio ilisababisha mimba kutoka!
 

Its Pancho

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
9,101
2,000
Nombuso hakutoa mimba Bali ile kupima DNA alikolazimishwa na Ayanda ndio ilisababisha mimba kutoka!
hapana anasingizia tu
Mbona wangapi wanapima DNA na hazitoki. Tena changa vilee?

Sasa kapata njia ya kumpelekesha ayanda
 

bitimkongwe

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
3,806
2,000
hapana anasingizia tu
Mbona wangapi wanapima DNA na hazitoki. Tena changa vilee?

Sasa kapata njia ya kumpelekesha ayanda
Ile mimba imetoka baada ya kupima DNA kwa ile njia iliyotumika. Katika uhalisia wa maisha huwa wamama wanashauriwa kutokupima DNA wakati mtoto akiwa tumboni, ni mpaka baada ya kujifungua kwa vile ni high risk na mimba inaweza kuharibika.

Na ile mimba siyo changa sana maana ni ya yule Mxo ijapokuwa amemkomalia Ayanda.

Ila kwa sasa mzigo wote ameangushiwa Ayanda hasa baada ya kumlazimisha kusema hadharani madhambi yake kule kanisani, halafu na mimba kuharibika.
 

Its Pancho

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
9,101
2,000
Ile mimba imetoka baada ya kupima DNA kwa ile njia iliyotumika. Katika uhalisia wa maisha huwa wamama wanashauriwa kutokupima DNA wakati mtoto akiwa tumboni, ni mpaka baada ya kujifungua kwa vile ni high risk na mimba inaweza kuharibika.

Na ile mimba siyo changa sana maana ni ya yule Mxo ijapokuwa amemkomalia Ayanda.

Ila kwa sasa mzigo wote ameangushiwa Ayanda hasa baada ya kumlazimisha kusema hadharani madhambi yake kule kanisani, halafu na mimba kuharibika.
sasa nimeelewa nilikuwa najua DNA inapimwa hata mtoto akiwa tumboni pia.
 

Its Pancho

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
9,101
2,000
Anampenda ayanda, and yuko taarifa ku build ndoa yao sema ayanda ndo anamawenge
Hivi ungekuwa hata wewe ungekubali kulea mtoto sio wako?
Siku ya ndoa mtu katoka kunyanduliwa usiku kucha kaja na janaba kanisani utaoa?

Nadhani labda hukufuatilia vizuri nombuso anampenda ayanda?🙄🙄
 

leop

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
482
500
Hivi ungekuwa hata wewe ungekubali kulea mtoto sio wako?
Siku ya ndoa mtu katoka kunyanduliwa usiku kucha kaja na janaba kanisani utaoa?

Nadhani labda hukufuatilia vizuri nombuso anampenda ayanda?
Nimefuatilia toka mwanzo. Lkn naomba msamaha kila siku. Ananiudhi sana ayanda
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom