UZALO special thread...

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Sep 1, 2018
2,988
2,000
Mwanangu huyu sbu muhuni sana yaani ana mitikasi mingi sana.
Kila akija lazima akiwashe.. Bila shaka atakuja na mpya.

Leo naona MK kacheza kama pele kesi imegeuka juu chini.
Mxo akiwa na nombu demu mshamba akadakwa na dhlomo bado mastermind tu.
Judge kacheza kama pele. Msala umegeuka.

Yaani ayanda atakoma sana kwa huyu nombu. Alijifanya kumuumiza nkule wa watu hadi demu akaenda zake, sasa acha akione.

Huyu phindile naona ni mtu wa dili kawageukia kwa mama xulu sasa anataka urithi eti amandla ni damu ya xulu mama mxo kamtimua.

Mambo sio powa mkuu wangu ..
Dah ya leo inaonekana kali eeh, mimi imenipita ngoja nivizie narudio keshO
 

Kool the gang

JF-Expert Member
Apr 5, 2021
720
1,000
Yaani ayanda atakoma sana kwa huyu nombu. Alijifanya kumuumiza nkule wa watu hadi
Huyu Binti mizinguo sana inaonesha hafulahii kuolewa na Ayanda na pia Mxolisi kaanza kujirudisha mdogomdogo kwahiyo lolote linaweza kutokea tu.
Huyu phindile naona ni mtu wa dili kawageukia kwa mama xulu sasa anataka urithi eti amandla ni damu ya xulu πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€ mama mxo kamtimua.
Imagine Ayanda na Amandla ni mtu na mdogo wake hahahaa ila phindile anaonekana ni mapepe sana.
 

Kool the gang

JF-Expert Member
Apr 5, 2021
720
1,000
Pale Nombuso anaongea kwenye simu na mama yake alionekana kutokufuraia kabisa yale maongezi pengine anajua alishauza mechi kitambo kwa Mxolisi.
 

Its Pancho

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
8,764
2,000
Huyu Binti mizinguo sana inaonesha hafulahii kuolewa na Ayanda na pia Mxolisi kaanza kujirudisha mdogomdogo kwahiyo lolote linaweza kutokea tu.

Imagine Ayanda na Amandla ni mtu na mdogo wake hahahaa ila phindile anaonekana ni mapepe sana.
Huyu demu nombu ni malaya kiufupi halafu utajiri wa kina mxo unamzuzua mke umechumbiwa halafu unasimama barabarani na ex wako public ni nini kama sio kumkosea heshima mumeo mtarajiwa?
Anatafuta laana huyu Dada ndio shida ya washamba wa vijijini wakija Town..
 

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Sep 1, 2018
2,988
2,000
Uliicheki leo asubuhi mkuu?
Niliicheki mkuu ,, Linombuso halieleweki linataka nini, mimi ananikera'! Na mama yake anajua binti yake ni bikra kumbe wapi. Kwenye kipande kinachofuata ataambiwa ana mimba

Mxolisi amedakwa na police Nombuso analia kwa uchungu sana sijui anahisi hawataonana tena

Nimependa mk alivyojitetea mahakamani hajakaa kiboya boya
 

Vera ginger

JF-Expert Member
Dec 25, 2016
1,177
2,000
Mwanangu huyu sbu muhuni sana yaani ana mitikasi mingi sana.
Kila akija lazima akiwashe.. Bila shaka atakuja na mpya.

Leo naona MK kacheza kama pele kesi imegeuka juu chini.
Mxo akiwa na nombu demu mshamba akadakwa na dhlomo bado mastermind tu.
Judge kacheza kama pele. Msala umegeuka.

Yaani ayanda atakoma sana kwa huyu nombu. Alijifanya kumuumiza nkule wa watu hadi demu akaenda zake, sasa acha akione.

Huyu phindile naona ni mtu wa dili kawageukia kwa mama xulu sasa anataka urithi eti amandla ni damu ya xulu mama mxo kamtimua.

Mambo sio powa mkuu wangu ..
Nilicheka sana alivyokokotwa na malindi
 

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Sep 1, 2018
2,988
2,000
Eeeh mkuu kariri jina moja mengine yaache
Mxo na nosi wanaitana "ntwana"
MK atamuita mama mxo "ma ngcobo"
Mastermind sometime anaitwa "zweli" ndio jina lake kabisa.
sasa mimi nikikariri noja, utaona wanaitana kivingine. Kina Zulu pia wanaitwa Sukhumuzi kwa hiyo unakuta mtu akiwa anam-refer Zulu atamuita Gxabhashe au Sukhumuzi me wananichanganya bwana
 

Its Pancho

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
8,764
2,000
Hatimaye mtoto malaya aiyetulia kama nesi wa zamu kakipata cha mtema kuni
Kwao wanajua ni bikra na soon mwenyewe anaanza kutema tema matee. πŸ™ŒπŸΎπŸ™ŒπŸΎπŸ˜€πŸ˜€

Ayanda jamaa ana akili sana huyu kweli hakika ni damu ya xulu og.. Kachagua kuwa pastor kwa manufaa ya mama yake na mdogo na kuendeleza legacy ya baba yake. πŸ™ŒπŸΎπŸ™ŒπŸΎ

Zweli kamchoma mwenzie yeye kajificha πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
 

Vera ginger

JF-Expert Member
Dec 25, 2016
1,177
2,000
Hatimaye mtoto malaya aiyetulia kama nesi wa zamu kakipata cha mtema kuni
Kwao wanajua ni bikra na soon mwenyewe anaanza kutema tema matee.

Ayanda jamaa ana akili sana huyu kweli hakika ni damu ya xulu og.. Kachagua kuwa pastor kwa manufaa ya mama yake na mdogo na kuendeleza legacy ya baba yake.

Zweli kamchoma mwenzie yeye kajificha
Hahaaa sasa utamuona mpenzi wako Nambuso aatakavyotapatapa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom