Uzalendo wa Rais Magufuli uko wapi hapa kwenye kuharibu pesa kwa uchaguzi ambao ni kiini macho?

MURUSI

JF-Expert Member
Jun 25, 2013
1,865
2,000
Kwa nini zitumike pesa za Walipa kodi kuandaa Uchaguzi ambao lengo lilisha julikana kabla ya Uchaguzi wenyewe?

Uzalendo wa Magu uko wapi hapa? Kwa nini ateketeze pesa kwa viini Macho? Hizo pesa si bora angeongeza bombadia?

Inasikitisha sana na cha kusikitisha zaidi kuna wapuuzi wanashabikia huu ujinga, Hizi ni Kodi za Mama zenu na Baba zenu kule vijijini wanako kunywa maji na mifugo.
 

chichiboy1

JF-Expert Member
Aug 22, 2015
706
1,000
Daah! Sasa uchaguzi usipofanyika ndio itakuwaje tena? Hata hivyo afadhali ungesema wanaotarajia kushindana nae wakubaliane kwamba kusiwe na uchaguzi na wasilalamike ili hiyo bajeti ya uchaguzi itumike kwa hayo mavitu unayoyasema...nani atakuwa tayari?? Ni business kama zingine.
 

state agent

JF-Expert Member
Jul 1, 2019
1,776
2,000
Mlikataa kujiandikisha sasa unatipigia kelele jf kana kwamba hapa ni TAMISEMI

Next time mjipange maana hii onjesha tu big move inakuja 2020


State agent
 

technically

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
9,632
2,000
Kama kuna mtu anaamini Magufuli ni mzalendo basi ni mpumbavu mzalendo anachezea amani ya nchi kiasi iki? pumbavu kabisa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom