Uzalendo,uzalendo,uzalendo-wapenda Moira popote Tanzania Mchango Timu ya Taifa bukubuku tu M-PESA/ti

emmanuel mhecha

JF-Expert Member
Jun 21, 2015
934
1,000
Tff toeni namba wadau wajimwage angalau kwa DSM tu tukijimwage watu laki 1=tunachangia Million 100,Samantha akichukua robo yaani Million 25, tuta encourage timu jamaan hii ndio siri ya wenzetu,Wikend Njema
 

agadinho

JF-Expert Member
Dec 28, 2012
579
500
Tff toeni namba wadau wajimwage angalau kwa DSM tu tukijimwage watu laki 1=tunachangia Million 100,Samantha akichukua robo yaani Million 25, tuta encourage timu jamaan hii ndio siri ya wenzetu,Wikend Njema
Kwani rambirambi Bukoba ilikuaje? thubutu watu kichangia hata mia mbovu. kichwa cha mwendawazimu hiki nani achangie? Na ni Mwwndawazimu kwelikweli
 

kiogwe

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
3,699
2,000
Hakuna anayeweza kuchanga labda wachange Bashite na Mzee wake tulichanga Bukoba wakala.
 

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Nov 8, 2014
2,585
2,000
Acha utani..hii bongo ata wachangie watu laki 2 huwez ambiwa kiasi halisi kilichopatkana...wabongo tunajuana bana
 

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Feb 19, 2011
7,120
2,000
Tff toeni namba wadau wajimwage angalau kwa DSM tu tukijimwage watu laki 1=tunachangia Million 100,Samantha akichukua robo yaani Million 25, tuta encourage timu jamaan hii ndio siri ya wenzetu,Wikend Njema

Timu yetu ya Tanzania bado ni kimeo sana na haifai msaada wowote. Ukimwondoa Samatta, timu yetu si lolote si chochote na haifai kuisapoti hata kidogo, bado ni kichwa cha mwendawazimu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom