Uzalendo huu ni wa hapa kwetu Tanzania au na kwingineko?

ChoiceVariable

JF-Expert Member
May 23, 2017
4,745
2,000
Itifaki imezingatiwa
Kumekuwa na tabia ya sisi watanzania kuandika, kutangaza na kutukuza biashara au vivutio vya utalii vya nchi za wenzetu na kupuuza vyetu
Utakuta magari yameandikwa amazon tours,bercelona mara ukanda wa gaza sijui kandahar,Tecno nk nk .Huwa najiuliza kwa nini tusitumie utambulisho,urithi na fahari za kitanzania kwenye biasharazetu? Hii itakuza utalii wa ndani na kuthamini vyetu.Kongole kwa superfeo aliyeandika jina la selous tours kwenye mabus yake.
Natoa wito kwa mamlaka za serikali na watoa leseni walitazame hili
 

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
14,836
2,000
Jiulize kwann lile bwa kubwa ambalo jiwe na vibaraka wake wanalipigia tarumbeta wameliita "stiglers goji"...kwanini wasingeliita "nyerere goji"...

Jiulize tena kwann ile reli inaitwa "reli ya stadard geji" kwanini isiitwe jina lingine la kizalendo??

Kabla hujaanza na hao wamiliki boda boda anza na JIWE/KICHAA ...
 

Jaby'z

JF-Expert Member
Jan 15, 2013
3,809
2,000
Nguvu kubwa inahitajika katika kupromote utalii wa nje kuliko wa ndani.
 

ChoiceVariable

JF-Expert Member
May 23, 2017
4,745
2,000
Jiulize kwann lile bwa kubwa ambalo jiwe na vibaraka wake wanalipigia tarumbeta wameliita "stiglers goji"...kwanini wasingeliita "nyerere goji"...

Jiulize tena kwann ile reli inaitwa "reli ya stadard geji" kwanini isiitwe jina lingine la kizalendo??

Kabla hujaanza na hao wamiliki boda boda anza na JIWE/KICHAA ...
Sina tatizo na jina ikiwa ndio jina lake lakini kupromote urithi wa wengine sikubaliani
 

kisikiji

JF-Expert Member
Feb 2, 2015
2,522
2,000
Kwanini wewe umeweka avataa ya gesti ya watu na hujaweka picha yako?.
 

Makosa

JF-Expert Member
Apr 23, 2015
1,187
2,000
I'd yako yenyewe ni ya kiingereza kwanini usiweke ya Kiswahili?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom