Uwiiii! NBS Hawa Wadadisi kwa Misungwi Wametokea Kijiji gani?


Misungwi Yetu

Misungwi Yetu

Senior Member
Joined
Oct 7, 2017
Messages
104
Likes
39
Points
45
Misungwi Yetu

Misungwi Yetu

Senior Member
Joined Oct 7, 2017
104 39 45
Jamani tulisema kuna hila zimefanyika huku Mikoani katika kuwapata Wadadisi Mapato na Matumizi Kaya binfsi (HBS).

Hadi tarehe ya mwisho kutuma Maombi ya kazi hiyo (tarehe 12/08/2017) kwenye kijiji chetu tulikuwa waombaji sita tuu.

Wamefanya mchakato wao wa ujanja ujanja kwa kudai eti wamepigia simu wasailiwa, lakini tulipofuatilia kwa Mwenyekiti wetu wa kijiji alituhakikishia orodha ya majina yetu na kutuahidi kuwa upande wetu hadi dakika za mwisho. Leo wametoa majina ya watu wao

Mungu anawaona NBS, Mungu anawaona Viongozi wa Serikali mliofumbia macho ufisadi huu licha ya kuwaletea malalamiko yetu tangu mwanzo.
 

Attachments:

tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,144
Likes
3,966
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,144 3,966 280
Umerudi tena...ilishatoka toka hiyo. Watu walishafanya usaili
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,315
Likes
10,261
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,315 10,261 280
Jamani tulisema kuna hila zimefanyika huku Mikoani katika kuwapata Wadadisi Mapato na Matumizi Kaya binfsi (HBS).

Hadi tarehe ya mwisho kutuma Maombi ya kazi hiyo (tarehe 12/08/2017) kwenye kijiji chetu tulikuwa waombaji sita tuu.

Wamefanya mchakato wao wa ujanja ujanja kwa kudai eti wamepigia simu wasailiwa, lakini tulipofuatilia kwa Mwenyekiti wetu wa kijiji alituhakikishia orodha ya majina yetu na kutuahidi kuwa upande wetu hadi dakika za mwisho. Leo wametoa majina ya watu wao

Mungu anawaona NBS, Mungu anawaona Viongozi wa Serikali mliofumbia macho ufisadi huu licha ya kuwaletea malalamiko yetu tangu mwanzo.
Kwan mkulu c yupo huko ongea nae tu
 
Bosco Ntaganda

Bosco Ntaganda

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
579
Likes
29
Points
45
Bosco Ntaganda

Bosco Ntaganda

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
579 29 45
Kudadadadeki! NBS haya majina ya barua za utambulisho kutoka kwa Watendaji wa Vijiji au Mitaa husika? Mna uhakika ni wakazi wa kwenye hivyo vijiji? Kweli?
 
Misungwi Yetu

Misungwi Yetu

Senior Member
Joined
Oct 7, 2017
Messages
104
Likes
39
Points
45
Misungwi Yetu

Misungwi Yetu

Senior Member
Joined Oct 7, 2017
104 39 45
Kudadadadeki! NBS haya majina ya barua za utambulisho kutoka kwa Watendaji wa Vijiji au Mitaa husika? Mna uhakika ni wakazi wa kwenye hivyo vijiji? Kweli?
yaani BABA wametufanyia mchezo, wana akili nyingi lakini tumewabaini
 

Forum statistics

Threads 1,215,460
Members 463,210
Posts 28,549,511