Uwezo wetu kupima ubora wa bidhaa toka nje uko vipi?


kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
4,041
Likes
2,654
Points
280
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
4,041 2,654 280
Lengo la uzi huu sio kukosoa wa kejeli bali kupata uwezo na data za kueleweka kuhusu bidhaa toka nje ya nchi!
Kama taifa tumeshindwa kutengeneza magari, dawa flani,ndege au mashine mbalimbali ina maana kuna kitu tumepungukiwa either teknolojia,fedha wataalam n.k

kama kitu kimetushinda je tunaweza kupima ubora wake? Maana hawa watengenezaji wanaweka foji baadhi ya vitu au kupunguza ubora ili tuu wafanye biashara na sisi.

Kuna bidhaa watengenezaji wameficha formula walizotumia ila wajanja wasicopy na kupest! kama hujui formula aliyotumia utaweza kupima ubora?
Je kama bidhaa imekushinda kutengeneza utaweza kupima ubora wake?
 
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
2,959
Likes
2,953
Points
280
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
2,959 2,953 280
Dawa ya mifugo ikiwa imeandikwa lugha ambayo si kiswahili au kingereza ni feki
 
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
2,959
Likes
2,953
Points
280
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
2,959 2,953 280
nazungumzia ubora wa kitaalam 'kimaabara' sio maandishi
Umesoma andiko langu " leterally" ungelisoma " Purposivelly " ungeelewa nimemaanisha nini
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,380
Likes
2,040
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,380 2,040 280
Kama Mahospitalini tumeshindwa kuwa na Maabara bora na za Kisasa.., huko kwingine tuzidishe maombi!!!
 
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
2,959
Likes
2,953
Points
280
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
2,959 2,953 280
Au unakuta bidhaa haijaorodheshwa kilichomo ndani yake.
Hapana huwa ninaona operation ambazo hufanywa na mamlaka huzika kubaini viuatilifu badia sababu kuu za msingi wanasosema ni bandia husema kwamba hazijaandikwa kiingereza wala kiswahili , mimi nilitarajia waje na scientific approach kuwa ni badia kwa sababu a..b...c
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
4,041
Likes
2,654
Points
280
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
4,041 2,654 280
Hapana huwa ninaona operation ambazo hufanywa na mamlaka huzika kubaini viuatilifu badia sababu kuu za msingi wanasosema ni bandia husema kwamba hazijaandikwa kiingereza wala kiswahili , mimi nilitarajia waje na scientific approach kuwa ni badia kwa sababu a..b...c
waipeleke maabara waje na sababu kuwa ina chemical kadha wa kadha ambayo ni hatari kwa afya!!
au content zilizopo ni tofauti na zilioandikwa kwenye kifungashio
 

Forum statistics

Threads 1,250,523
Members 481,401
Posts 29,736,388