Uwezekano wa kufanyika uchaguzi October ni mdogo sana

mzushi

JF-Expert Member
Mar 9, 2012
2,903
2,000
Kutokana na kashfa kubwa ya Escrow kuitafuna Serikali na Vigogo wengi kuhusika mfupa huu ni mgumu sana Kwa Jk kuumeza :mosi JK hatokubali tena Serikali ianguke mikononi mwake na kwa kuwa muda wake wa kukaa madarakani umefikia kikomo,Kitakachofanyika ripoti haitasomwa kwa zengwe la mahakama na hiyo moja kwa moja itasababisha Mizengo Pinda kukosa makali ya kuwa Waziri mkuu na wengi wa wasaidizi wake hasa mawaziri watakuwa wazito kupokea maelekezo toka kwake .kitakachofuata ni Ripoti ya Daktari itakayomwelekeza Rais apumzike kutokana na Afya yake na yeye ataomba bunge liridhie na madaraka yake yatakaimishwa kwa makamu wa Rais na hapo ndipo utaratibu wa kisheria unasema miezi 3 baada ya hapo ni uchaguzi mkuu .mtaniona mzushi lakini hakika nawaambia mtanipigia salute
 

Facilitator

JF-Expert Member
Oct 30, 2010
2,283
2,000
Sawa. una uhuru na haki ya kusema chochote. binafsi sioni tatizo lolote hapa. ni mtazamo wako.
 

mzushi

JF-Expert Member
Mar 9, 2012
2,903
2,000
Mmmmmhh haka kama kana kaukweli, hebu ngoja SAA kumi na moja ifike
kikwete kamwe hawezi kukubali Pinda aanguke uliona wapi Rais mmoja mawaziri wakuu watatu miaka kumi .lazima yeye ajiwajibishe kwa aina ya kipekee .hata kama ripoti itasomwa Pinda hatojiuzuru mkuu wa nchi safari hii anakwenda under medical grounds .CCm imepasuka na hii ndiyo dawa pekee ya mabadiliko katika inchi hii tofauti na hapo tusitarajie mabadiliko bila CCM kuchanika viponde vipande
 

ladyfurahia

JF-Expert Member
May 10, 2011
13,944
2,000
id yenyewe ni mzushi, hata hayo maneno umeyazusha tuuu
badala ya kumwombe raisi apone haraka aje kwenye kazi yake
wewe unazuaaa tu hapa hebu jizushie mwenyewe tuone kama
hautatulia au nawe ni mmmojawapo
 

mzushi

JF-Expert Member
Mar 9, 2012
2,903
2,000
Duniani hakuna mtazamo. Duniani kuna UKWELI na UONGO. Kama amesema kweli kubaliana naye. Kama amesema uongo thibitisha UKWELI.
Hii ni hesabu rahisi sana JK hawezi tena kukubali serikali ianguke na atakuwa kiongozi wa hovyo kabisa akikubali hili litokee utakuwa msalaba mkubwa sana kwake ,Kinana alishakuwa mwiba kwa upinzania sakata Escrow ni kama anatakiwa kuanza upya ,kwa kifupi kila kitu kipo zigizaga hakuna mtu wa kufungia nyau kengele, Afya tu ndiyo karata ya mwisho ya JK apumzike akwepe vikombe vya Escrow na katiba mpya maana hiyo nayo anajua Zanzibar lazima itabuma tu kwenye kura za maoni
 

mzushi

JF-Expert Member
Mar 9, 2012
2,903
2,000
id yenyewe ni mzushi, hata hayo maneno umeyazusha tuuu
badala ya kumwombe raisi apone haraka aje kwenye kazi yake
wewe unazuaaa tu hapa hebu jizushie mwenyewe tuone kama
hautatulia au nawe ni mmmojawapo
Nani aliyekuambia simwombei,nimemfungia novena apone haraka aje akabidhi nchi kwa wenye uchungu nayo
 

ladyfurahia

JF-Expert Member
May 10, 2011
13,944
2,000
ndugu yangu nchi imeshaoza hii na viongozi wenyeewe washaoza kabisa hakuna chochote hapa tunadanganywa tu wananchi
Nani aliyekuambia simwombei,nimemfungia novena apone haraka aje akabidhi nchi kwa wenye uchungu nayo
 

Opera Min

JF-Expert Member
Nov 28, 2013
903
500
Kutokana na kashfa kubwa ya Escrow kuitafuna Serikali na Vigogo wengi kuhusika mfupa huu ni mgumu sana Kwa Jk kuumeza :mosi JK hatokubali tena Serikali ianguke mikononi mwake na kwa kuwa muda wake wa kukaa madarakani umefikia kikomo,Kitakachofanyika ripoti haitasomwa kwa zengwe la mahakama na hiyo moja kwa moja itasababisha Mizengo Pinda kukosa makali ya kuwa Waziri mkuu na wengi wa wasaidizi wake hasa mawaziri watakuwa wazito kupokea maelekezo toka kwake .kitakachofuata ni Ripoti ya Daktari itakayomwelekeza Rais apumzike kutokana na Afya yake na yeye ataomba bunge liridhie na madaraka yake yatakaimishwa kwa makamu wa Rais na hapo ndipo utaratibu wa kisheria unasema miezi 3 baada ya hapo ni uchaguzi mkuu .mtaniona mzushi lakini hakika nawaambia mtanipigia salute
jakaya huyu huyu ninae mjua mimi aachie madaraka kirahisi hivyo? thubuuuuutuuuuuu !!!!!
 

Ninaweza

JF-Expert Member
Dec 14, 2010
10,135
2,000
id yenyewe ni mzushi, hata hayo maneno umeyazusha tuuu
badala ya kumwombe raisi apone haraka aje kwenye kazi yake
wewe unazuaaa tu hapa hebu jizushie mwenyewe tuone kama
hautatulia au nawe ni mmmojawapo
Kimsingi hatuna rais, tezi dume kitu gani? Prof Lema mbona anafanyia hapo muhimbili na kesho yake wanarudi makwao na kurejea baadaye kuondoa nyuzi? Niseme tu kwamba jk ni mhuni na serekali ni ya kihuni huni tu.
 

mzushi

JF-Expert Member
Mar 9, 2012
2,903
2,000
jakaya huyu huyu ninae mjua mimi aachie madaraka kirahisi hivyo? thubuuuuutuuuuuu !!!!!
mkuu haachii bali nature itamlazimisha kukubali matokeo .pilau tamu uilie kwenye AMANI lakini VITANI kamwe haiwezi kuwa tamu lazima uione chungu kama shubiri.sasa huku Esrcow ,kule katiba mpya wahisani nao wameshakaba plus tezi dume inamwandama ,sasa utamu wa magogoni upo wapi hapo .atakwenda tu safari hii we subiri uone ndugu
 

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
2,202
2,000
kikwete kamwe hawezi kukubali Pinda aanguke uliona wapi Rais mmoja mawaziri wakuu watatu miaka kumi .lazima yeye ajiwajibishe kwa aina ya kipekee .hata kama ripoti itasomwa Pinda hatojiuzuru mkuu wa nchi safari hii anakwenda under medical grounds .CCm imepasuka na hii ndiyo dawa pekee ya mabadiliko katika inchi hii tofauti na hapo tusitarajie mabadiliko bila CCM kuchanika viponde vipande
Kama aling'atuka rafikiye ambaye hawakukutana barabarani itakuwa Pinda mkuu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom