Uwezekano wa kucancel order ya gari sbt..

gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
4,298
Points
2,000
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
4,298 2,000
Wakuu nimelipia gari last week, ila bado imeandikwa under offer.

Sasa kuna mambo yametokea yaliyo nje ya uwezo wangu, na hata gari ikija sitaweza kuitoa.

Kwa wenye uzoefu, je naweza cancel order na nikawa refunded? Je wanakata % ngapi ya nilicholipia!?

Natanguliza shukrani!!
 
Manjagata

Manjagata

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
4,378
Points
2,000
Manjagata

Manjagata

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
4,378 2,000
Hawana ofisi hapa TZ?
Wakuu nimelipia gari last week, ila bado imeandikwa under offer.

Sasa kuna mambo yametokea yaliyo nje ya uwezo wangu, na hata gari ikija sitaweza kuitoa.

Kwa wenye uzoefu, je naweza cancel order na nikawa refunded? Je wanakata % ngapi ya nilicholipia!?

Natanguliza shukrani!!
 
J

John7371

Member
Joined
Apr 29, 2018
Messages
38
Points
125
J

John7371

Member
Joined Apr 29, 2018
38 125
Wakuu nimelipia gari last week, ila bado imeandikwa under offer.

Sasa kuna mambo yametokea yaliyo nje ya uwezo wangu, na hata gari ikija sitaweza kuitoa.

Kwa wenye uzoefu, je naweza cancel order na nikawa refunded? Je wanakata % ngapi ya nilicholipia!?

Natanguliza shukrani!!
Cha kufanya ongea na waagiza magari ikiwemo uwatembelee sbt ofisi zao pale posta muyajenge;wanaweza kukuconnect na mtu juu kwa juu because they do have massive database ya customers wanayoyahitaji;Pili miez hii miwili kasoro fanya online marketing u negotiate na watu hata mtu akikubali kulipia kodi akalitoa wewe uingie nae contract ya iliyobaki kwa kushikilia kadi original mpaka hela yako iishe kupitia lawyer na usifanye kienyeji,I will try kukuulizia kwa watu.But usisale pambana hela ni ngumu best usiiache ipotee
 

Forum statistics

Threads 1,324,583
Members 508,741
Posts 32,167,014
Top