Uwepo wa maji vijijini Kenya na kutumika kwa teknolojia kisasa!! Kilifi Pwani ya Kenya

waltham

JF-Expert Member
Jan 23, 2014
2,522
2,000
Goverver kingi wa kilifi county

I officially launched the Mbudzi-Mayowe-Chivara (Mbumachi) e-water project funded by the Kenya Red Cross Society in Jaribuni, Ganze Sub-county. The project operates using tokens and is expected to greatly help over 15, 000 people in Jaribuni and will help address the perennial water problem at a cheaper rate.









Hapa ni uwe makini au maji yako yote itamwagika pembeni ibidi utap card tena!!!!


MIMI NA TANZANIA-TATIZO LA MAJI MIGOLI IRINGA
 

mnyikungu

JF-Expert Member
Jul 26, 2009
1,932
2,000
kwa hivyo tugure tuje iriga!!!!! mbona ata mtoto wa chekechea ataandika hivyo tu bila kuweka ushahidi kama ulivyoandika wewe!!
Yaani wewe vitu vidogo kama hivyo navyo unahitaji ushahidi? !! Hiyo pay as you go system sisi ndo inatumika kwa kila nyumba na hatukuwahi kuifanya habari kwasababu ni vitu vidogo hivyo
 

deo lekule

JF-Expert Member
Jul 16, 2015
258
250
Wa kwetu kazi yake kukaa kwenye mitandao kusoma post na comment za watu wanaomkosoa alf wanapotea kimiujiza ujiza lkn ipo siku itajulikana tu.
 

waltham

JF-Expert Member
Jan 23, 2014
2,522
2,000
Yaani wewe vitu vidogo kama hivyo navyo unahitaji ushahidi? !! Hiyo pay as you go system sisi ndo inatumika kwa kila nyumba na hatukuwahi kuifanya habari kwasababu ni vitu vidogo hivyo
Mtanzania mpe ligi atatoa povu kucha mzima Na mambo madogo!!! Bwana kateke maj i yako iringa!!!!
 

waltham

JF-Expert Member
Jan 23, 2014
2,522
2,000
Mbona hiyo technology ya kutumia token hapa iringa ni ya kitambo sana
MIMI NA TANZANIA-TATIZO LA MAJI MIGOLI IRINGA, tanzania


utumiaji wa maji na technologia iringa kweli safi!!!

kweli dunia siku hizi ni kijiji kimoja!!!!!
 

Inside10

JF-Expert Member
May 20, 2011
21,685
2,000
[HASHTAG]#freemaxencemelo[/HASHTAG]
[HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG]
[HASHTAG]#JusticeForLema[/HASHTAG]
 

lebabu11

JF-Expert Member
Mar 27, 2010
2,004
2,000
Upatikanaji wa maji ndiyo jambo la msingi. Kutumia token au kadi kwa ajili ya kudhibiti matumizi ni ziada tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom