Uwekezaji unaotembea nawe.


N

Nandi jr

Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
98
Likes
21
Points
15
N

Nandi jr

Member
Joined Feb 27, 2015
98 21 15
Sikushauri ujiunge huko kwasababu hao jamaa ni waongo. Ukifikisha kiwango cha kuanza kulipwa wanabadilisha password yako, wanachotaka ni urecruit watu wengi wawe wanatembelea website yao ili wao wapate matangazo na walipwe. Mimi ni mhanga wa hao jamaa.
 
Ultimate

Ultimate

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2016
Messages
494
Likes
481
Points
80
Ultimate

Ultimate

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2016
494 481 80
Ww umepata sh ngapi?
 

Forum statistics

Threads 1,273,111
Members 490,296
Posts 30,471,854