Uwaziri wa Nishati na Madini apewe mwanamke, atakuwa na uchungu na hii nchi!

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
45,491
2,000
Nilikuwa napitia mawaziri waliopitia Wizara ya Nishati na Madini. Kiukweli namwomba Mh rais wetu amteue mwanamke kwenye hii nafasi.

Naamini hata kama kutakuwa na uwepo wa michezo michafu kwa kasi anayoionesha Mh rais naamini huyo mama atakuwa wa kwanza kuwahi ikulu endapo anataka kuhongwa ama kuna harufu haielewi wizarani mwake!!!

Naamini wakiwezeshwa wanaweza, namtakia mwanamama yoyote heri na kazi imara kama atateuliwa.
 

ElviceJunior

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
311
500
Mkuu you can't be serious!!
Hawa wanawake mbona hata benki yao imeshinda kuiongoza na kuisimamia vizuri matokeo yake Mkurugenzi kateuliwa kuwa mwanaume.
NB:
Pesa haina Jinsia Mkuu pia kumbuka wizara ya Nishati na Madini ni wizara nyeti sana.
Try to think beyond the mass mkuu.
 

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Sep 11, 2010
3,880
2,000
We jamaa vipi? Nilidhani unasema kuna waziri wa nishati anapaswa kupewa mwanamke. Andika aidha wizara au uwaziri
 

Papupi

JF-Expert Member
Feb 3, 2014
1,918
2,000
Nakukumbusha tu Saada Mkuya alikua waziri wa fedha wakati watu wanabeba pesa kwenye Sandarusi
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
186,800
2,000
Nilikuwa napitiaaa mawaziri waliopitia wizara ya nishati

Kiukweli namwomba mh rais wetu amteue mwanamke kwenye hii nafasi

Naamini hata kama kutakuwa nauwepo wa michezo michafu kwa speed anayoionyesha Mh rais naamini huyo.Mama atakuwa wa kwanza kuwahi ikulu anataka kuhongwa ama kuna harufu haielewi wizarani mwake!!!

Naamini wakiwezeshwa wanaweza namtakia mwanamama yoyote heri na kazi imara kama atateuliwa.
Nenda mahakamani uone ufisadi wa majaji Wanawake
 

Mkumbwa Jr

JF-Expert Member
Mar 23, 2016
1,179
2,000
Tena akipewa ambaye hajaolewa itakua kete nzuri maana wazee wa makinikia watafunga nae pingu za maisha halafu tutashikana uchawi
 

Abdallahkova

JF-Expert Member
Apr 19, 2017
1,138
2,000
Hao watu unaambiwa hata akiwa nani nilizima awe chini yamume wake.... Unataka kutusainisha mikataba yakimahaba yakupangiwa namume???
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom