Uwanja wa Taifa(kwa Mkapa), haufai kwa mechi ya Yanga vs Zesco United

Ahyan

Ahyan

Member
Joined
Jun 7, 2019
Messages
32
Points
125
Ahyan

Ahyan

Member
Joined Jun 7, 2019
32 125
Habari za mihangaiko wanamichezo wa Jf,

Ikiwa imebaki siku moja tu (ijumaa ya tarehe 13/09) kabla ya mechi ya klabu bingwa afrika, kati ya Yanga vs Zesco United,

Naomba niweke wazi kwamba Yanga haiwezi kamwe kushinda hii mechi ya nyumbani dhidi ya zesco united itakayofanyika pale uwanja wa Taifa (kwa mkapa), hapa aidha Yanga itafungwa, ama itatoa sare ya namna yoyote ile.

Hii ni kwasababu huu uwanja kwasasa una gundu na nuksi nyingi sana katika michuano ya kimataifa, ni uwanja ambao haufai kwasasa katika michuano ya kimataifa.

Tangu msimu mpya wa mashindano ya kisoka kwa 2019 uanze, hakuna timu yetu ya Tanzania iliyowahi kushinda pale kwa mkapa (uwanja wa taifa).

Tumeshuhudia timu zetu zikitoa sare na kufungwa tu ndani ya dakika 90 za mchezo.
sioni Yanga ikishinda dhidi ya zesco united tarehe 14 pale kwa mkapa.

Kungekuwa na uwezekano hii game ingeamishiwa aidha uwanja wa uhuru ama chamazi complex, kama kweli tunataka kushinda.
 
B

big_in

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
4,343
Points
2,000
B

big_in

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
4,343 2,000
Habari za mihangaiko wanamichezo wa Jf,
Ikiwa imebaki siku moja tu (ijumaa ya tarehe 13/09) kabla ya mechi ya klabu bingwa afrika, kati ya YANGA vs ZESCO UNITED,
Naomba niweke wazi kwamba Yanga haiwezi kamwe kushinda hii mechi ya nyumbani dhidi ya zesco united itakayofanyika pale uwanja wa Taifa (kwa mkapa), hapa aidha Yanga itafungwa, ama itatoa sare ya namna yoyote ile.

Hii ni kwasababu huu uwanja kwasasa una gundu na nuksi nyingi sana katika michuano ya kimataifa, ni uwanja ambao haufai kwasasa katika michuano ya kimataifa.

Tangu msimu mpya wa mashindano ya kisoka kwa 2019 uanze, hakuna timu yetu ya Tanzania iliyowahi kushinda pale kwa mkapa (uwanja wa taifa).
Tumeshuhudia timu zetu zikitoa sare na kufungwa tu ndani ya dakika 90 za mchezo.
sioni YANGA ikishinda dhidi ya zesco united tarehe 14 pale kwa mkapa.

Kungekuwa na uwezekano hii game ingeamishiwa aidha uwanja wa uhuru ama chamazi complex, kama kweli tunataka kushinda....

NB: MIMI NI SHABIKI WA YANGA
Sawa mpiga ramli kutoka singida
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
27,231
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
27,231 2,000
Habari za mihangaiko wanamichezo wa Jf,
Ikiwa imebaki siku moja tu (ijumaa ya tarehe 13/09) kabla ya mechi ya klabu bingwa afrika, kati ya YANGA vs ZESCO UNITED,
Naomba niweke wazi kwamba Yanga haiwezi kamwe kushinda hii mechi ya nyumbani dhidi ya zesco united itakayofanyika pale uwanja wa Taifa (kwa mkapa), hapa aidha Yanga itafungwa, ama itatoa sare ya namna yoyote ile.

Hii ni kwasababu huu uwanja kwasasa una gundu na nuksi nyingi sana katika michuano ya kimataifa, ni uwanja ambao haufai kwasasa katika michuano ya kimataifa.

Tangu msimu mpya wa mashindano ya kisoka kwa 2019 uanze, hakuna timu yetu ya Tanzania iliyowahi kushinda pale kwa mkapa (uwanja wa taifa).
Tumeshuhudia timu zetu zikitoa sare na kufungwa tu ndani ya dakika 90 za mchezo.
sioni YANGA ikishinda dhidi ya zesco united tarehe 14 pale kwa mkapa.

Kungekuwa na uwezekano hii game ingeamishiwa aidha uwanja wa uhuru ama chamazi complex, kama kweli tunataka kushinda....

NB: MIMI NI SHABIKI WA YANGA
Bado upo kwenye imani za kale?
 
M

man dunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
236
Points
250
M

man dunga

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
236 250
Kwa hiyo mnataka mkachezee Anfield?
 
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
2,494
Points
2,000
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
2,494 2,000
Imani yako tu mkuu but mpira ni Dayana ya miguuni ukitumia vyema Ustashinda
 
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
5,342
Points
2,000
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
5,342 2,000
Kwani mmezuiwa kucheza kwenye lile dimbwi la vyura na mbu pale jangwani.
 
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
6,594
Points
2,000
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
6,594 2,000
 
Ahyan

Ahyan

Member
Joined
Jun 7, 2019
Messages
32
Points
125
Ahyan

Ahyan

Member
Joined Jun 7, 2019
32 125
tutaelewana baada ya mechi tarehe 14... lakini
1. ninaposema mimi ni shabiki wa yanga, namaanisha na si unafiki wa kujifanya shabiki wa yanga kumbe ni shabiki wa ndanda
2. mimi ni muafrika hivyo hakuna kinachonizuia kuamini kwamba nuksi na gundu vipo katika maisha ya kila siku, na si ushirikina kama wengi mnavyodhani...
3. naitakia ushindi timu yangu ya Yanga...
 
Oyaaa majomba mwera hao

Oyaaa majomba mwera hao

Member
Joined
Jun 12, 2019
Messages
83
Points
150
Oyaaa majomba mwera hao

Oyaaa majomba mwera hao

Member
Joined Jun 12, 2019
83 150
Kauli tulishazisikia hata kabla ya mechi na Township Rollers hivyo wala hazitutishi. Yule wa moto wanacheza na nani?
Yule wa moto pia bingwa wa nchi mwenye kutetemesha vyura na kuwafanya wakose amani madimbwini mwao, sio mwingine bali ni Simba sc mfalme wa nyika anakipiga kesho dhidi ya wakata miwa.
 

Forum statistics

Threads 1,336,693
Members 512,697
Posts 32,547,884
Top