Uwajibikaji: CHADEMA ni kama CCM tu!


Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
421
Likes
5
Points
33
Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
421 5 33
Najua baadhi ya wanachadema na mashabiki wao wataangalia hoja hii kwa ushabiki. Lakini naweka mizania kuwa chadema hapa tulipo imekuwa ya hovyo kama ccm ilivyo ya hovyo.

Moja,alipopigwa mawe JK kule mbeya, CCM walikanusha na kujenga uwongo wa kitoto kuwa hakupigwa. Juzi Slaa naye kapigwa mawe kigoma, na CHADEMA wametunga uwongo uleule na kukanusha. Mkutano uliokuwa na watu kama 20 ukaitwa umati wa watu.

Haya, ufisadi wa kashfa za ngono kwa viongozi wakuu wa vyama hivi naona wanachuana. chadema wanajitapa kuchukua maamuzi magumu? Hebu wawavue uanachama na kwa hiyo ubunge akina Zitto, Arfi na Shibuda. Waambieni wathubutu! Hawawezi.

Haya, juu ya watendaji wa hovyo kwenye chama - ni wazi sekretariati ya CHADEMA imejaa watendaji wasio na sifa yoyote lakini hawana jinsi ila kuenda nao hivyohivyo tu.

CHADEMA wizi na forgery zimejaa kibao, na kwa kweli mimi nadhani wakishika nchi watakuwa wa hovyo kuliko hata CCM. Si mmeona sakata la posho za safari juzi? Si mnaona wabunge wa CHADEMA wasivyohudhuria bungeni siku hizi? Si mmeona hoja ya posho za wabunge kumbe ilikuwa inawakera?

Jamani miye
 
K

kill

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,833
Likes
2
Points
0
K

kill

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,833 2 0
tunaweza kukulaumu wewe kumbe siyo akili yako kazi ya viroba pole sana hizi buku saba zitawaliza
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,838
Likes
2,816
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,838 2,816 280
Chadema ni busha na ccm ni ngiri yaani yote ni magonjwa ya pumb.u hakuna uafadhari. Na kinachomuunganisha tundu lissu na lusinde ni posho. Joshua nassary na zambi wote wamekula posho na safari hawajaenda.
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,954
Likes
7,584
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,954 7,584 280
Mkuu unafanya Makosa sana kuilinganisha CCM na hiki kikundi cha Wahuni kiitwacho CHADEMA.
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,838
Likes
2,816
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,838 2,816 280
tunaweza kukulaumu wewe kumbe siyo akili yako kazi ya viroba pole sana hizi buku saba zitawaliza
mbona amewaponda hadi ccm? au wewe unaamini hadi leo kuwa cdm ni malaika na hawakosei. acha umsukule dogo!
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,838
Likes
2,816
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,838 2,816 280
mkuu unafanya makosa sana kuilinganisha ccm na hiki kikundi cha wahuni kiitwacho chadema.
wote wahuni tu,mnatofautiana kidogo tu.
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,525
Likes
5
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,525 5 135
tunaweza kukulaumu wewe kumbe siyo akili yako kazi ya viroba pole sana hizi buku saba zitawaliza
Cdm ni ovyo kabisa na hizi ndio hoja za wanachama na wafuasi wake... Badala ya kujibu kwa hoja unajibaraguza hapa afu katibu wenu ndiye awe rais wa nchi!
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,525
Likes
5
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,525 5 135
Wote wale wale tu hakuna mwenye afadhali. Mleta mada big up sana.
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
LB7 yuko kazini,hongera kwa kuongezewa dau mkuu.Ccm ni chama cha mizigo,chama chakavu na chama cha wezi,chama cha watesi nk
 

Forum statistics

Threads 1,213,862
Members 462,337
Posts 28,493,134