Uvccm.yaendeleza majeshi kupambana na hiv/aids.


Asenga wa Pakaya

Asenga wa Pakaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
261
Likes
0
Points
0
Asenga wa Pakaya

Asenga wa Pakaya

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
261 0 0
Ni mfano mwema
Twendeni pamoja.

Biafra j2 kuanzia saa 7 mchana

Dk slaa amealikwa.anatarajiwa kupima hadharani HIV

WASANII KIBAO WATAKUWAPO
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,600 280
Acha uvivu wa kuandika wewe sasa hapo tunaelewa nini kwa nini usifafanue tukio zima unakuwa kama bavicha wanaovutia bangi chooni.
 
Asenga wa Pakaya

Asenga wa Pakaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
261
Likes
0
Points
0
Asenga wa Pakaya

Asenga wa Pakaya

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
261 0 0
Acha uvivu wa kuandika wewe sasa hapo tunaelewa nini kwa nini usifafanue tukio zima unakuwa kama bavicha wanaovutia bangi chooni.
Heri asie na mashaka na CCM
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,913
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,913 280
Ni mfano mwema
Twendeni pamoja.

Biafra j2 kuanzia saa 7 mchana

Dk slaa amealikwa.anatarajiwa kupima hadharani HIV

WASANII KIBAO WATAKUWAPO
Bora kama mmejitambua maana makada wenu wanateketea nyumba za kulala wageni pamoja na matumizi ya dawa za kuongeza nguvu za kiume kiholela

Mapambano dhidi ya UKIMWI ni zaidi ya kupima hadharani badala yake ni uthabiti wa kisera

Uganda waliweza.UVCCM kama taasisi ya vijana haijawahi kuja na mapendekezo concrete kuhusu hili pamoja lile la matumizi ya dawa za kulevya

Hivi impact ya kupima hadharani kwa siku moja kwa mwaka inachangia kiasi gani katika vita hii wakati kwa mwaka mzima makada wenu tena viongozi wako on na off kama vile wapo kwenye dating rampage through out?

Kinachohitajika ni mikakati kabambe ya muda mrefu kwa programme mbalimbali

Tuwekeze kwenye elimu,mipango ya kuboresha maisha ya vijana kama uzalishaji wa ajira za kutosha n.k

I hope siku hiyo mtamwalika pamoja na kumshinikiza yule mzee wenu mwenye kashfa ya ubakaji awajibike kisiasa na kuchukuliwa hatua za kisheria nje ya hapo huo ni unafiki na fedheha kwenu
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Ni mfano mwema
Twendeni pamoja.

Biafra j2 kuanzia saa 7 mchana

Dk slaa amealikwa.anatarajiwa kupima hadharani HIV

WASANII KIBAO WATAKUWAPO
Kama Kapuya hatakamatwa mnafanya kazi bure.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,913
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,913 280
Acha uvivu wa kuandika wewe sasa hapo tunaelewa nini kwa nini usifafanue tukio zima unakuwa kama bavicha wanaovutia bangi chooni.
Huyo ni mwana-CCM mwenzako tena kiongozi.Lol!
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,771
Likes
331
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,771 331 180
Huyo ni mwana-CCM mwenzako tena kiongozi.Lol!

BAVICHA imemvuruga sana kichwa huyu Simiyu Yetu. BAVICHA wakaze uzi kidogo, watatembea c.hupi kichwani. Bila kapuya kuhusishwa kwenye hii kampeni haina maana.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,251,992
Members 481,948
Posts 29,792,454